ਨੀਤੂ ਕਪੂਰ ਨੇ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਦਿਆਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਇਹ ਪੋਸਟ, ਕਿਹਾ- ਜਦੋਂ ਚਲੇ ਗਏ ਤਾਂ …

Neetu Kapoor Rishi Kapoor: ਸਾਲ 2020 ਵਿਚ, ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੀਤੂ ਕਪੂਰ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਤਬਦੀਲੀ ਆਈ। ਜਦੋਂ ਕਿ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਅਤੇ ਅਦਾਕਾਰ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਨੂੰ ਗੁਆ ਦਿੱਤਾ, ਕੁਝ ਮਹੀਨਿਆਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਉਸਨੂੰ ਇੱਕ ਕੋਰੋਨਾਵਾਇਰਸ ਹੋ ਗਿਆ। ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ਤੋਂ ਕੁਝ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ। ਨੀਤੂ ਕਪੂਰ ਇਸ ਵਿਚ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਬੇਟੇ ਰਣਵੀਰ ਨਾਲ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਨੀਤੂ ਕਪੂਰ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, “2020 ਮੇਰੇ ਲਈ ਰੋਲਰ ਕੋਸਟਰ ਦੀ ਸਵਾਰੀ ਵਰਗਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਚਲੇ ਗਏ ਤਾਂ ਅਜਿਹਾ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਇਆ ਜਿਵੇਂ ਇਕ ਹਿਰਨ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿਚ ਫਸ ਗਈ ਸੀ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਸਮਝ ਨਹੀਂ ਸਕੇ ਕਿ ਆਖਰਕਾਰ ਉਹ ਕਿੱਥੇ ਜਾਣਾ ਹੈ।

Neetu Kapoor Rishi Kapoor

ਨੀਤੂ ਕਪੂਰ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਨੇ ਅੱਗੇ ਲਿਖਿਆ, “ਜੁਗ ਜੁਗ ਜੀਓ ਉਸ ਵਕਤ ਮੇਰੇ ਲਈ ਅਜਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਇਸ ਨੇ ਮੈਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦੀ ਪ੍ਰੇਰਣਾ ਦਿੱਤੀ। ਫਿਰ ਕੋਵਿਡ ਹੋਇਆ। ਮੈਂ ਇੰਨੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਬਿਨਾਂ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਸੀ ਰਹਿ ਸਕਦੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਮੇਂ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ।” ਲੋਕ ਨੀਤੂ ਕਪੂਰ ਦੀ ਇਸ ਪੋਸਟ ‘ਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਫੀਡਬੈਕ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ।

ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਸ ਸਾਲ 30 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ। ਉਸ ਦੀ ਮੌਤ ਨਾਲ ਨਾ ਸਿਰਫ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਇੰਡਸਟਰੀ ਬਲਕਿ ਪੂਰੇ ਦੇਸ਼ ਨੂੰ ਇਕ ਝਟਕਾ ਲੱਗਾ। ਆਪਣੀ ਮੌਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਪਰਤਦਿਆਂ ਨੀਤੂ ਕਪੂਰ ਨੇ ਵੀ ਇਕ ਪੋਸਟ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਭਾਵੁਕ ਹੋ ਗਈ।Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *