ਨੁਸਰਤ ਭਾਰੂਚਾ ਦੀ ਇਹ ਡਾਂਸ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਹੋ ਰਹੀ ਵਾਇਰਲ, ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

Nushrat Bharucha viral video: ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੁਸਰਤ ਭਾਰੂਚਾ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਐਕਟਿਵ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਅਕਸਰ ਮਜ਼ਾਕੀਆ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਫੋਟੋਆਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਨੁਸ਼ਰਤ ਭਾਰੂਚਾ ਆਪਣੀ ਵੱਖਰੀ ਸਟਾਈਲਿੰਗ ਸੇਂਸ ਲਈ ਵੀ ਜਾਣੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿਚ, ਮਾਲਦੀਵ ਵਿਚ ਛੁੱਟੀਆਂ ਮਨਾਉਣ ਦੌਰਾਨ, ਨੁਸਰਤ ਨੇ ਆਪਣੀਆਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਗਲੈਮਰਸ ਫੋਟੋਆਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਸਨ ਜੋ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਸੁਰਖੀਆਂ ਬਣੀਆਂ ਸਨ। ਹੁਣ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਨੁਸਰਤ ਨੇ ਅਧਿਕਾਰਤ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ਤੋਂ ਡਾਂਸ ਦੀ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਿਸ ਨੇ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ‘ਤੇ ਛਾਪਾ ਮਾਰਿਆ ਹੈ। ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਕੁਝ ਮਿੰਟ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਥੋੜ੍ਹੇ ਸਮੇਂ ਵਿਚ ਇਸ ‘ਤੇ 80 ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਿਚਾਰ ਆ ਚੁੱਕੇ ਹਨ।

Nushrat Bharucha viral video

ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਅਮਰੀਕੀ ਪੌਪ ਸਟਾਰ ਦੁਆ ਲੀਪਾ ਦਾ ਮਸ਼ਹੂਰ ਗਾਣਾ ਬ੍ਰੇਕ ਮਾਈ ਹਾਰਟ ‘ਤੇ ਨੁਸਰਤ ਇਕ ਹੈਰਾਨਕੁਨ ਅੰਦਾਜ਼ ਵਿਚ ਡਾਂਸ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਨੁਸਰਤ ਭਾਰੂਚਾ ਦੀ ਫੋਟੋ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਸਿਰਫ ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਕਿ ਨੁਸਰਤ ਹੁਣ ਤੱਕ ਕੁਝ ਫਿਲਮਾਂ ਕਰ ਚੁਕੀ ਹੈ ਪਰ ਸਮੇਂ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਚੰਗੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਵੀ ਬਣਾਈ ਹੈ।

ਨੁਸਰਤ ਨੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ 2006 ਵਿਚ ਫਿਲਮ ‘ਜੈ ਸੰਤੋਸ਼ੀ ਮਾਂ’ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਨੁਸਰਤ ਨੇ ਲਵ ਸੈਕਸ ਅਤੇ ਚੀਟ, ਪਿਆਰਾ ਕਾ ਪੰਚਨਾਮਾ, ਸੋਨੂੰ ਕੀ ਟੀਟੂ ਕੇ ਸਵੀਟੀ, ਡ੍ਰੀਮ ਗਰਲ ਵਰਗੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿਚ ਆਪਣੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਅਦਾਕਾਰੀ ਨਾਲ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਦਿਲਾਂ ਵਿਚ ਇਕ ਖਾਸ ਪਛਾਣ ਬਣਾਈ ਹੈ। ਨੁਸਰਤ ਭਾਰੂਚਾ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਉਹ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਫਿਲਮ ‘ਛਲਾਂਗ’ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਸੀ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਉਸਨੇ ਅਭਿਨੇਤਾ ਰਾਜਕੁਮਾਰ ਰਾਓ ਨਾਲ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਈ ਸੀ। ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਦੋਵਾਂ ਦੀ ਜੋੜੀ ਦੀ ਵੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ। ਖ਼ਾਸਕਰ, ਫਿਲਮ ਦਾ ਗਾਣਾ ਗਾਣਾ ਕੇਅਰ ਨੀ ਕਾਰਦਾ ਵੀ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ।Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *