ਮਿਥੁਨ ਚੱਕਰਵਰਤੀ ਦੀ ਨੂੰਹ ਮਦਾਲਸਾ ਸ਼ਰਮਾ ਦੀਆਂ ਹੌਟ ਤਸਵੀਰਾਂ ਹੋਈਆਂ ਵਾਇਰਲ

Mithun Chakraborty’s daughter-in-law : ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰ ਮਿਥੁਨ ਚੱਕਰਵਰਤੀ ਦੀ ਨੂੰਹ ਮਦਾਲਸਾ ਸ਼ਰਮਾ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਕਾਫੀ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਹੈ। ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵੀ ਮਦਾਲਸਾ ਆਪਣੀਆਂ ਹੌਟ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨਾਲ ਸਨਸਨੀ ਪੈਦਾ ਕਰਦੀ ਹੈ।ਹੁਣ ਤੱਕ ਕਈ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਅਦਾਕਾਰਾ ਕਰ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਮਦਾਲਸਾ ਟੀਵੀ ਸ਼ੋਅ ‘ਅਨੁਪਮਾ’ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਅਦਾਕਾਰੀ ਕਰਕੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤ ਰਹੀ ਹੈ। ਮਦਾਲਸਾ ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਹੌਟ ਤਸਵੀਰਾਂ, ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਮਨੋਰੰਜਨ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਇਸ ਸਮੇਂ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।

Mithun Chakraborty’s daughter-in-law

ਮਦਾਲਸਾ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਐਕਟਿਵ ਹੈ। ਮਦਾਲਸਾ ਦੇ ਲੱਖਾਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਹਨ ,ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੀ ਸੁੰਦਰਤਾ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਤੋਂ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਕੀਤਾ ਹੈ। ‘ਦਿਲ ਸਾਲਾ ਸਨਕੀ ‘, ‘ਰਾਮਲੀਲਾ’ ਵਰਗੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਤੋਂ ਮਦਾਲਸਾ ਹਿਲਾ ਚੁੱਕੀ ਹੈ । ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਸਾਲ 2009 ਦੀ ਤੇਲਗੂ ਫਿਲਮ ‘ਫਿਟਿੰਗ’ ਤੋਂ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਮਦਾਲਸਾ ਸ਼ਰਮਾ ਅਤੇ ਮਿਮੋਹ ਚੱਕਰਵਰਤੀ ਦਾ ਵਿਆਹ ਜੁਲਾਈ 2018 ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਹੋਇਆ ਸੀ।ਮਦਾਲਸਾ ਸ਼ਰਮਾ ਇੱਕ ਦਿਨ ਵੀ ਨਹੀਂ ਜਾਣ ਦਿੰਦੀ ,ਉਹ ਆਪਣੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ‘ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੀ ਹੈ।

Mithun Chakraborty’s daughter-in-law

ਮਦਾਲਸਾ ਬੀਚ ‘ਤੇ ਆਰਾਮ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਹੀ ਹੌਟ ਅੰਦਾਜ਼’ ਚ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੀ ਹੈ।ਚਿੱਟੇ ਰੰਗ ਦੀ ਡਰੈੱਸ ‘ਚ ਮਦਾਲਸਾ ਮਦੱਸਾ ਦਾ ਇਹ ਕਾਤਲ ਲੁੱਕ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਦੀ ਦੁਨੀਆ’ ਚ ਹਲਚਲ ਮਚਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।ਅਦਾਕਾਰੀ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਮਦਾਲਸਾ ਸ਼ਰਮਾ ਨੂੰ ਘੁੰਮਣ ਦਾ ਵੀ ਬਹੁਤ ਸ਼ੌਕ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਸਟਾਈਲਿਸ਼ ਅੰਦਾਜ਼ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ।ਅਨੁਪਮਾ ਸ਼ੋਅ ‘ਚ ਕਾਵਿਆ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾਉਣ ਵਾਲੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਮਦਾਲਸਾ ਸ਼ਰਮਾ ਆਪਣੇ ਸ਼ੈਲੀ ਦੇ ਬਿਆਨਾਂ ਨਾਲ ਦਿਲਾਂ’ ਤੇ ਰਾਜ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

ਇਹ ਵੀ ਵੇਖੋ :ਕਨੂੰਨ ਦਾ ਡਰ ਜਾਂ ਇੱਜ਼ਤ ? …ਤੇ ਜਦੋਂ ਲਾਵਾ ਫੁੱਟਦਾ !

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *