ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਨੇ ਹਰਿਆਣਵੀ ਗਾਣੇ ‘ਤੇ ਕੀਤਾ ਧਮਾਕੇਦਾਰ ਡਾਂਸ

Sapna Choudhary dance video: ਦੇਸੀ ਕਵੀਨ ਦੇ ਨਾਮ ਨਾਲ ਮਸ਼ਹੂਰ ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਦੇ ਡਾਂਸ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਉਸ ਦਾ ਸ਼ੋਅ ਲੱਖਾਂ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਤ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਦਾ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ, ਜੋ ਬਹੁਤ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਭੋਜਪੁਰੀ, ਪੰਜਾਬੀ ਅਤੇ ਹਰਿਆਣਵੀ ਫਿਲਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ‘ਚ ਪਛਾਣੀ ਗਈ ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਡਾਂਸ ਇਸ ਵੀਡੀਓ’ ਚ ਹਰਿਆਣਵੀ ਗਾਣੇ ‘ਹਵਾ ਕਸੂਤੀ ਸੇ’ ‘ਤੇ ਡਾਂਸ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਦਾ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਯੂਟਿਉਬ ਚੈਨਲ ‘ਤੇ ਪੋਸਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

Sapna Choudhary dance video

ਵੀਡੀਓ ਦੀ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਦਾ ਅੰਦਾਜਾ ਇਸ ਗੱਲ ਤੋਂ ਲਗਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਨੂੰ ਹੁਣ ਤੱਕ 44 ਲੱਖ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਾਰ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਸੋਨੋਟੈਕ ਪੰਜਾਬੀ ਯੂਟਿਉਬ ਚੈਨਲ ‘ਤੇ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਨੇ ਨਾ ਸਿਰਫ ਹਰਿਆਣਾ ਵਿਚ, ਬਲਕਿ ਉੱਤਰ ਭਾਰਤ ਵਿਚ ਵੀ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਹਾਸਲ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਨੂੰ ਡਾਂਸ ਦੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਲਈ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਹਰ ਕੋਨੇ ਤੋਂ ਆਫਰ ਮਿਲਦੇ ਹਨ।

ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਗ੍ਰਾਫ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਉਸਨੇ ਹਰਿਆਣੇ ਦੀ ਆਰਕੈਸਟਰਾ ਪਾਰਟੀ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਤੀ। ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਨੇ ਹਰਿਆਣਾ ਅਤੇ ਨੇੜਲੇ ਰਾਜਾਂ ਵਿਚ ਰਾਗਿਨੀ ਦੇ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਾਂ ਨੂੰ ਲੈਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਉਸਦੀ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਲਗਾਤਾਰ ਵਧਦੀ ਗਈ। ਫਿਰ ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਵੀ ‘ਬਿੱਗ ਬੌਸ 11’ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਬਣ ਗਈ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਨੇ ਇਕ ਨਵਾਂ ਮੋੜ ਲੈ ਲਿਆ ਸੀ। ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਨਵੇਂ ਗਾਣੇ ਦਾ ਪੋਸਟਰ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਉਸ ਦੇ ਗਾਣੇ ਦਾ ਨਾਮ ‘ਲੋਰੀ’ ਹੈ, ਜੋ 20 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਵੇਗਾ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *