ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਨੇ ‘ਦਿਲਬਰ’ ਗਾਣੇ ‘ਤੇ ਕੀਤਾ ਧਮਾਕੇਦਾਰ ਡਾਂਸ, ਦੇਖੋ ਥ੍ਰੋਬੈਕ ਵੀਡੀਓ

Nora Fatehi Dance video: ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਆਪਣੇ ਬਿਹਤਰੀਨ ਡਾਂਸ ਨਾਲ ਫੈਨਜ਼ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤਦੀ ਹੈ। ਲੱਖਾਂ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਡਾਂਸ ਅਤੇ ਸ਼ੈਲੀ ਲਈ ਦੀਵਾਨੇ ਹਨ। ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵੀ ਬਹੁਤ ਸਰਗਰਮ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ, ਅਕਸਰ ਉਸ ਦੀਆਂ ਡਾਂਸ ਦੀਆਂ ਵੀਡੀਓ ਇੰਟਰਨੈਟ’ ਤੇ ਤਹਿਲਕਾ ਮਚਾਉਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਅਦਾਕਾਰਾ ਦਾ ਇੱਕ ਪੁਰਾਣਾ ਵੀਡੀਓ ਇੰਟਰਨੈਟ ਤੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਵੀਡਿਓ ਬਲੈਕ ਕਲਰ ਦੀ ਪਹਿਰਾਵੇ ਵਿਚ ਪਾਈ ਹੋਈ ਹੈ ਅਤੇ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਅੰਦਾਜ਼ ਵਿਚ ਸਟੇਜ ‘ਤੇ ਡਾਂਸ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ।

Nora Fatehi Dance video

ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਡਾਂਸ ‘ਦਿਲਬਰ ਸੌਂਗ’ ਦੇ ਗਾਣੇ ‘ਤੇ ਡਾਂਸ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦਾ ਧੜਕਦਾ ਡਾਂਸ ਦੇਖ ਕੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਹਨ। ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦਾ ਇਹ ਪੁਰਾਣਾ ਡਾਂਸ ਵੀਡੀਓ ਆਪਣੇ ਫੈਨ ਕਲੱਬ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਲੋਕ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਫੀਡਬੈਕ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ।

ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦੁਆਰਾ ਗਾਣਾ ‘ਨੱਚ ਮੇਰੀ ਰਾਣੀ’ ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ, ਜੋ ਕਿ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਹਿੱਟ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਇਸ ਗਾਣੇ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸੁੰਘਣ ਲਈ ਵੀ ਮਜਬੂਰ ਕੀਤਾ। ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਅਤੇ ਗੁਰੂ ਰੰਧਾਵਾ ਦਾ ਇਹ ਗਾਣਾ ਹੁਣ ਤੱਕ 20 ਕਰੋੜ ਤੋਂ ਵੀ ਵੱਧ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ। ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਜਲਦੀ ਹੀ ‘ਭੁਜ: ਦਿ ਪ੍ਰਾਈਡ ਆਫ ਇੰਡੀਆ’ ‘ਚ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦੀ ਇਕ ਕਲਿੱਪ ਵੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਸ ਦੀ ਅਦਾਕਾਰੀ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤ ਲਿਆ।Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *