ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਬਣੀ ਸ਼ੈੱਫ, ਅੱਗ ‘ਚ ਡਿਸ਼ ਬਣਾਉਂਦੀ ਆਈ ਨਜ਼ਰ- ਦੇਖੋ ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ

Nora Fatehi viral video: ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਆਪਣੇ ਸਟਾਈਲਿਸ਼ ਅੰਦਾਜ਼ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨਵੀਂ ਕਲਾ ਵਿਚ ਆਪਣਾ ਹੱਥ ਅਜ਼ਮਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਦਰਅਸਲ, ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਵੀਡੀਓ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਸ਼ੈੱਫ ਦੀ ਟ੍ਰੇਨਿੰਗ ਲੈਂਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਸ਼ੈੱਫ ਨਾਲ ਡਿਸ਼ ਪਕਾਉਂਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਉਸ ਦਾ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵੀ ਸਾਫ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਨੋਰਾ ਵੱਖ ਵੱਖ ਕਿਸਮਾਂ ਦੇ ਪਕਵਾਨ ਬਣਾਉਂਦੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।

Nora Fatehi viral video

ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਉਸਨੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ, “ਇਹ ਫਲਿੱਪ ਬਿਲਕੁਲ ਪੁਆਇੰਟ ਤੇ ਸੀ। ਇਸ ਪਿਆਰੀ ਹੈਰਾਨੀ ਅਤੇ ਇੰਨੀ ਵਧੀਆ ਪਰਾਹੁਣਚਾਰੀ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ।” ਲੋਕ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਫੀਡਬੈਕ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ।

ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੁਆਰਾ ਗਾਣਾ ‘ਨੱਚ ਮੇਰੀ ਰਾਣੀ’ ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ, ਜੋ ਕਿ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਹਿੱਟ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਇਸ ਗਾਣੇ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸੁੰਘਣ ਲਈ ਵੀ ਮਜਬੂਰ ਕੀਤਾ। ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਅਤੇ ਗੁਰੂ ਰੰਧਾਵਾ ਦਾ ਇਹ ਗਾਣਾ ਹੁਣ ਤੱਕ 20 ਕਰੋੜ ਤੋਂ ਵੀ ਵੱਧ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ। ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਜਲਦੀ ਹੀ ‘ਭੁਜ: ਦਿ ਪ੍ਰਾਈਡ ਆਫ ਇੰਡੀਆ’ ਵਿੱਚ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦੀ ਇਕ ਕਲਿੱਪ ਵੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਸ ਦੀ ਅਦਾਕਾਰੀ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤ ਲਿਆ।Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *