ਰਿਚਾ ਚੱਢਾ ਨੂੰ ‘Madam Chief Minister’ ਲਈ ਮਿਲੀ ਧਮਕੀ, ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਕਿਹਾ- ਅਸੀਂ ਡਰਦੇ ਨਹੀਂ …

Madam Chief Minister Richa: ਰਿਚਾ ਚੱਢਾ ‘Madam Chief Minister’ ਦੇ ਟ੍ਰੇਲਰ ਦੇ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿਰੁੱਧ ਹਿੰਸਕ ਧਮਕੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਹ ਵਿਅਕਤੀ, ਜੋ ਕਥਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਆਲ ਇੰਡੀਆ ਭੀਮ ਆਰਮੀ ਦਾ ਸੰਸਥਾਪਕ ਹੈ, ਰਿਚਾ ਚੱਢਾ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਫਿਲਮ ਪ੍ਰਤੀ ਨਫ਼ਰਤ ਅਤੇ ਹਿੰਸਾ ਭੜਕਾਉਣ ਲਈ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਪਲੇਟਫਾਰਮ’ ਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਉਂਦਾ ਅਤੇ ਅਪਲੋਡ ਕਰਦਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਕਥਿਤ ਨੇਤਾ ਨੇ ਰਿਚਾ ਚੱਡਾ ਦੀ ਮੌਤ ਦੀ ਖੁੱਲ੍ਹੇਆਮ ਧਮਕੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਹੁਣ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਰਿਚਾ ਚੱਢਾ ਦੀ ਜ਼ਬਾਨ ਕੱਟਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਇਨਾਮ ਦੇਵੇਗਾ। ਭੀਮ ਆਰਮੀ, ਇੱਕ ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਵਾਲੀ ਦਲਿਤ ਪਾਰਟੀ, ਨੇ ਇਸ ਧਮਕੀ ਦੀ ਨਿੰਦਾ ਕੀਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਭੀਮ ਆਰਮੀ ਨਾਲ ਉਲਝਣ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ।

Madam Chief Minister Richa

ਸਵਰਾ ਭਾਸਕਰ ਨੇ ਵੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਧਮਕੀਆਂ ਦੀ ਨਿੰਦਾ ਕਰਦਿਆਂ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ, ‘ਇਹ ਬਿਲਕੁਲ ਸ਼ਰਮਨਾਕ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਦੀ ਨਿੰਦਾ ਨਹੀਂ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਫਿਲਮ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰਧਾਰਕ ਮੁੱਦੇ ਅਤੇ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਪਰ ਇਹ ਅਪਰਾਧਿਕ ਡਰਾਉਣੀ ਅਤੇ ਹਿੰਸਾ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅੰਬੇਦਕਰਵਾਦੀ, ਦਲਿਤ ਨਾਰੀਵਾਦੀ ਅਤੇ ਸਿਰਫ ਸਮਝਦਾਰ ਲੋਕ – ਖੜੇ ਹੋਵੋ ਅਤੇ ਇਸ ਲਈ ਆਪਣੀ ਆਵਾਜ਼ ਬੁਲੰਦ ਕਰੋ! ‘

ਹਾਲਾਂਕਿ, ਰਿਚਾ ਚੱਢਾ ਨੇ ਬੀਤੀ ਸ਼ਾਮ ਟਵਿੱਟਰ ‘ਤੇ ਅਜਿਹੀ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ’ ਤੇ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਦਿੰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ, ‘ਅਸੀਂ ਡਰਦੇ ਨਹੀਂ ਹਾਂ।’ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਰਿਚਾ ਚੱਢਾ ਨੇ ਇਸ ਫਿਲਮ ਬਾਰੇ ਇੱਕ ਇੰਟਰਵਿਉ ਦਿੱਤਾ ਸੀ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਸਨੇ ਫਿਲਮ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਕਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਗੱਲਾਂ ਵੀ ਦੱਸੀਆਂ ਸਨ। ਫਿਲਮ ਬਣਾਉਣ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ ਰਿਚਾ ਚੱਢਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਰਾਜਨੀਤਕ ਡਰਾਮੇ ‘ਤੇ ਅਧਾਰਤ ਫਿਲਮ ਬਣਾਉਣਾ ਭਾਰਤ ਵਿਚ ਥੋੜਾ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੈ।Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *