ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਛੁੱਟੀਆਂ ਮਨਾਉਣ ਗਈ ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ, ਤਸਵੀਰ ਕੀਤੀ ਸਾਂਝੀ

Sara Ali Khan went on holiday : ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਇਕ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰੀ ਵਿਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ। ਉਹ ਅਕਸਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਐਕਟਿਵ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਉਸ ਦੀ ਫੈਨ ਫਾਲੋਇੰਗ ਵੀ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੈ। ਸਾਰਾ ਹਰ ਪਲ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਇਸ ਸਮੇਂ ਮਾਲਦੀਵ ਵਿੱਚ ਛੁੱਟੀਆਂ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈ ਰਹੀ ਹੈ।ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਇਸ ਛੁੱਟੀਆਂ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਾਂ ਅਮ੍ਰਿਤਾ ਰਾਓ ਅਤੇ ਭਰਾ ਇਬਰਾਹਿਮ ਅਲੀ ਖਾਨ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਸਾਰਾ ਨੇ ਇੱਕ ਤਸਵੀਰ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਸਦਾ ਪੂਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ।

Sara Ali Khan went on holiday

ਸਾਰਾ ਨੇ ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਮਾਲਦੀਵ ਤੋਂ ਆਪਣੀਆਂ ਕੁਝ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ. ਉਨ੍ਹਾਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ‘ਚ ਸਾਰਾ ਬੀਚ’ ਤੇ ਬੈਠੀ ਅਤੇ ਮਲਟੀ ਕਲਰ ਦੇ ਡਰੈੱਸ ‘ਚ ਸ਼ੋਭਾ ਦਿੰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀ। ਸਾਰਾ ਨੇ ਉਹ ਤਸਵੀਰਾਂ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾ accountਂਟ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ, ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੀ ਉਸਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੇ ਹਰ ਫੋਟੋ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਪਸੰਦਾਂ ਅਤੇ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ. ਉਨ੍ਹਾਂ ਫੋਟੋਆਂ ਵਿੱਚ ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਦਾ ਗਲੈਮਰਸ ਅੰਦਾਜ਼ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ। ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਦੱਸੋ ਕਿ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਕੰਮ ਦੇ ਨਾਲ, ਉਹ ਆਪਣੀ ਫੈਸ਼ਨ ਭਾਵਨਾ ਵੀ ਬਣਾਈ ਰੱਖਦੇ ਹਨ. ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦੀਆਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ‘ਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਦਿਆਂ ਉਸ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਥੱਕੇ ਨਹੀਂ ਹਨ।

Sara Ali Khan went on holiday
Sara Ali Khan went on holiday

ਸਾਰਾ ਦੇ ਵਰਕ ਫਰੰਟ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿਚ ਉਸ ਦੀ ਫਿਲਮ ਕੁਲੀ ਨੰਬਰ ਇਕ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈ ਹੈ। ਇਸ ਫਿਲਮ ‘ਚ ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਵਰੁਣ ਧਵਨ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਸਨ। ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਸਨੇ ਇੱਕ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਈ. ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਪਤੀ ਅਤੇ ਪਤਨੀ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਈ. ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਜਲਦੀ ਹੀ ਅਤਰੰਗੀ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ। ਜਿਸ ਲਈ ਉਹ ਕਾਫ਼ੀ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹਨ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਸਾਰਾ ਦੇ ਨਾਲ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰ ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਅਤੇ ਧਨੁਸ਼ ਵੀ ਅਹਿਮ ਭੂਮਿਕਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ।

ਇਹ ਵੀ ਵੇਖੋ :ਕੀ ਸਰਕਾਰ ਦੀ ਪ੍ਰਪੋਜ਼ਲ ਤੇ ਬਣੀ ਸਹਿਮਤੀ ? ਸੁਣੋ ਕਿਸਾਨ ਮੀਟਿੰਗ ਤੋਂ ਵੱਡਾ Update ?

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *