Kriti Sanon ਦੀ ਰਿਹਰਸਲ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਹੋ ਰਹੀ ਵਾਇਰਲ

Kriti Sanon viral video: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰਾ ਕ੍ਰਿਤੀ ਸੈਨਨ ਆਪਣੇ ਅਭਿਨੈ ਦੇ ਹੁਨਰ ਲਈ ਜਾਣੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਉਹ ਇੱਕ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੇ ਨਾਲ, ਉਹ ਇੱਕ ਡਾਂਸਰ ਵੀ ਹੈ। ਉਸ ਦੀਆਂ ਕਈ ਡਾਂਸ ਵੀਡੀਓ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਧਮਾਲ ਮਚਾਉਂਦੀਆਂ ਵੇਖੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਸਥਿਤੀ ਉਸ ਦੇ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਵੇਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਦਰਅਸਲ, ਕ੍ਰਿਤੀ ਸੈਨਨ ਦੀ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਬਹੁਤ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਗਾਣੇ ‘ਮੇਰੀ ਮੰਮੀ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਹੈ’ ‘ਤੇ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਅੰਦਾਜ਼ ਵਿੱਚ ਡਾਂਸ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਵੀ ਕ੍ਰਿਤੀ ਸੈਨਨ ਦੇ ਅੰਦਾਜ਼ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

Kriti Sanon viral video

ਕ੍ਰਿਤੀ ਸੈਨਨ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਫਿਲਮਫੇਅਰ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਹੁਣ ਤੱਕ 13 ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਾਰ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਕ੍ਰਿਤੀ ਸੈਨਨ ਦੇ ਡਾਂਸ ਸਟੈਪਸ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ਼ਨ ਪ੍ਰਸੰਸਾ ਦੇ ਹੱਕਦਾਰ ਹਨ। ਅਭਿਆਸ ਦੌਰਾਨ ਵੀ, ਕ੍ਰਿਤੀ ਸਨਨ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਅੰਦਾਜ਼ ਵਿੱਚ ਕੰਬਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀ। ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਕ੍ਰਿਤੀ ਸਨਨ ਦਾ ਸਟਾਈਲ ਅਤੇ ਸਟਾਈਲ ਵੀ ਕਮਾਲ ਦੀ ਲੱਗ ਰਹੀ ਹੈ। ਕ੍ਰਿਟੀ ਕਾਲੀ ਡਰੈੱਸ ਵਿੱਚ ਡਾਂਸ ਕਰਦਿਆਂ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਉਸਦੀ ਤਾਰੀਫ਼ ਕਰਦਿਆਂ ਥੱਕੇ ਨਹੀਂ ਹਨ।

ਕ੍ਰਿਤੀ ਸੈਨਨ ਦੇ ਵਰਕ ਫਰੰਟ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਉਹ ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਫਿਲਮਾਂ ‘ਹਾਉਸਫੁੱਲ 4’ ਅਤੇ ‘ਪਾਣੀਪਤ’ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਸੀ। ਅਦਾਕਾਰਾ ‘ਹਾਊਸਫੁੱਲ 4’ ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਇਕ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਉਂਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਸੀ, ‘ਪਾਣੀਪਤ’ ਵਿਚ ਉਹ ਅਰਜੁਨ ਕਪੂਰ ਦੇ ਨਾਲ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿਚ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀ ਸੀ। ਉਸ ਦੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ ‘ਬੱਚਨ ਪਾਂਡੇ’ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਹ ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿਚ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *