ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰ ਵਰੁਣ ਧਵਨ ਤੇ ਨਤਾਸ਼ਾ ਦਲਾਲ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਤਿਆਰੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਸ਼ੁਰੂ

Preparations for the wedding Varun Dhawan:ਅਦਾਕਾਰ ਵਰੁਣ ਧਵਨ ਅਤੇ ਫੈਸ਼ਨ ਡਿਜ਼ਾਈਨਰ ਨਤਾਸ਼ਾ ਦਲਾਲ 24 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਅਲੀਬਾਗ ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਦੋਵਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਤਿਆਰੀਆਂ ਜ਼ੋਰਾਂ-ਸ਼ੋਰਾਂ 'ਤੇ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਇਹ ਜੋੜੀ ਅਲੀਬਾਗ ਦੇ ਬੀਚ ਰਿਜੋਰਟ The Mansion House ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਕਰਨਗੇ। ਇਸ Mansion ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ 'ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।
Preparations for the wedding Varun Dhawan

ਵਰੁਣ ਧਵਨ ਅਤੇ ਨਤਾਸ਼ਾ ਦਲਾਲ ਦਾ ਵਿਆਹ ਬਹੁਤ ਗੂੜ੍ਹਾ ਸੰਬੰਧ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਅਤੇ ਕਰੀਬੀ ਦੋਸਤ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣਗੇ। ਵਿਆਹ ਲਈ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਨੂੰ ਈ-ਸੱਦੇ ਭੇਜਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਹ ਵਿਆਹ ਦੇ ਦਿਨ ਤੋਂ ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਤਾਂ ਜੋ ਇਸਨੂੰ ਗੁਪਤ ਰੱਖਿਆ ਜਾ ਸਕੇ।ਵਰੁਣ ਅਤੇ ਨਤਾਸ਼ਾ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਸਕੂਲ ਦੇ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਦੋਵੇਂ ਇਕੱਠੇ ਸਨ। ਸਕੂਲ ਖ਼ਤਮ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਇਕ ਸੰਗੀਤ ਸਮਾਰੋਹ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਹੋ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਹ ਕਈ ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ ਇਸ ਸਮਾਰੋਹ ਵਿੱਚ ਮਿਲੇ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋਵਾਂ ਵਿਚਾਲੇ ਗੱਲਬਾਤ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰ ਵਟਾਂਦਰੇ ਦੀ ਇੱਕ ਲੜੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਈ।

Preparations for the wedding Varun Dhawan
Preparations for the wedding Varun Dhawan

ਕਰਨ ਜੌਹਰ, ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ, ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨੂੰ ਵਰੁਣ ਧਵਨ ਦੇ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਲਈ ਸੱਦਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਆਪਣੀ ਫਿਲਮ ਪਠਾਨ ਸ਼ੂਟ ‘ਚ ਰੁੱਝੇ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਇਸ ਵਿਆਹ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਨਹੀਂ ਬਣ ਸਕਣਗੇ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਡੇਵਿਡ ਧਵਨ ਅਤੇ ਵਰੁਣ ਦੇ ਭਰਾ ਰੋਹਿਤ ਧਵਨ ਅਤੇ ਭਾਭੀ ਜਾਹਨਵੀ ਮਨੀਸ਼ ਮਲਹੋਤਰਾ ਦੇ ਸਟੋਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੇ। ਇਹ ਕਿਆਸ ਲਗਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਅਦਾਕਾਰ ਮਲਹੋਤਰਾ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਕੀਤੇ ਕੱਪੜੇ ਪਹਿਨਣਗੇ।ਇਸ ਦੌਰਾਨ 25 ਕਮਰਿਆਂ ਵਾਲਾ ਰਿਜੋਰਟ ਇੱਕ ਰਾਤ ਲਈ 4 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਵਿਚ ਬੁੱਕ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਚਾਰ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟ ਹਨ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਘਰੇਲੂ ਅਤੇ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਦੋਵੇਂ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਖਾਣੇ ਉਪਲਬਧ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਰਿਜੋਰਟ ਵਿਚ ਤਿੰਨ ਕਿਸਮਾਂ ਦੇ ਵਿਲਾ ਉਪਲਬਧ ਹਨ।

Preparations for the wedding Varun Dhawan:
Preparations for the wedding Varun Dhawan

ਇਹ ਵੀ ਵੇਖੋ :4 ਕਿਸਾਨ ਆਗੂਆਂ ਦੀ ਮੌਤ ਦਾ ਪਲਾਨ ਸੁਣੋ ਡੱਲੇਵਾਲ ਤੋਂ, ’60 ਬੰਦਿਆਂ ਨੇ ਕਿਵੇਂ 26 ਨੂੰ ਚਲਾਉਣੀਆਂ ਸੀ ਗੋਲੀਆਂ’ !

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *