ਜੰਮੂ-ਕਸ਼ਮੀਰ ਦੇ ਕਠੂਆ ‘ਚ ਹੈਲੀਕਾਪਟਰ ਦੇ ਕਰੈਸ਼ ਹੋਣ ਨਾਲ ਫੌਜ ਦੇ ਦੋ ਪਾਇਲਟ ਜ਼ਖਮੀ

Helicopter crash injures : ਜੰਮੂ: ਕਠੂਆ ਦੇ ਲਖਨਪੁਰ ਖੇਤਰ ‘ਚ ਇਕ ਧਰੁਵ ਹੈਲੀਕਾਪਟਰ ਦੇ ਕਰੈਸ਼ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸੈਨਾ ਦੇ ਦੋ ਪਾਇਲਟ ਗੰਭੀਰ ਰੂਪ ‘ਚ ਜ਼ਖਮੀ ਹੋ ਗਏ। ਮਿਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਕ ਇਹ ਘਟਨਾ ਤਕਰੀਬਨ 07:50 ਵਜੇ ਉਸ ਸਮੇਂ ਵਾਪਰੀ ਜਦੋਂ ਇਕ ਧਰੁਵ ਹੈਲੀਕਾਪਟਰ, ਜੋ ਕਿ ਰੁਟੀਨ ਦੀ ਗਸ਼ਤ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਲਖਨਪੁਰ ਦੇ ਬਸੋਲੀ ਮੋਰ ਨੇੜੇ ਇੱਕ ਸੈਨਾ ਸਥਾਪਨਾ ਦੇ ਅੰਦਰ ਹਾਦਸਾਗ੍ਰਸਤ ਹੋ ਗਿਆ।

Helicopter crash injures

ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ, “ਸਹਿ ਪਾਇਲਟ ਸਣੇ ਦੋਵੇਂ ਪਾਇਲਟਾਂ ਨੂੰ ਗੰਭੀਰ ਸੱਟਾਂ ਲੱਗੀਆਂ ਅਤੇ ਪਠਾਨਕੋਟ ਦੇ ਆਰਮੀ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।” ਸੀਨੀਅਰ ਕਪਤਾਨ ਪੁਲਿਸ ਕਠੂਆ, ਸ਼ੈਲੇਂਦਰ ਮਿਸ਼ਰਾ ਨੇ ਇਸ ਘਟਨਾ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਧਰੁਵ ਹੈਲੀਕਾਪਟਰ ਕਰੈਸ਼ੋ (ਕੇਐਨਓ) ਦੀ ਘਟਨਾ ਵਿੱਚ ਸੈਨਾ ਦਾ ਪਾਇਲਟ ਅਤੇ ਸਹਿ ਪਾਇਲਟ ਜ਼ਖਮੀ ਹੋ ਗਏ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *