ਵਰੁਣ ਧਵਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫਰ ਨਾਲ ਅਫੇਅਰ ਦੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਦੀ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਰਾ ਸ਼ਰਧਾ ਕਪੂਰ , ਕਰਵਾ ਸਕਦੀ ਹੈ ਵਿਆਹ

Shardha Kapoor may get married : ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਭਿਨੇਤਾ ਵਰੁਣ ਧਵਨ ਨੇ ਆਪਣੀ ਗਰਲਫਰੈਂਡ ਨਤਾਸ਼ਾ ਦਲਾਲ ਨਾਲ 24 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਅਲੀਬਾਗ ਦੇ ਦਿ ਮੈਂਸ਼ਨ ਹਾਊਸ ਰਿਜੋਰਟ ਵਿਖੇ ਸੱਤ ਫੇਰੇ ਲਏ । ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਈਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਸ਼ਰਧਾ ਕਪੂਰ ਨੇ ਵਰੁਣ ਧਵਨ ਅਤੇ ਨਤਾਸ਼ਾ ਦਲਾਲ ਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦਿੰਦਿਆਂ ਇਕ ਪੋਸਟ ਲਿਖਿਆ।

Shardha Kapoor may get married

ਸ਼ਰਧਾ ਕਪੂਰ ਇਸ ਪੋਸਟ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਹਨ। ਦਰਅਸਲ, ਰੋਹਨ ਸ਼੍ਰੇਸ਼ਾ ਨੇ ਵੀ ਵਰੁਣ ਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਪੋਸਟ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਦਰਅਸਲ, ਵਰੁਣ ਧਵਨ ਨੇ ਰੋਹਨ ਦੀ ਪੋਸਟ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਸ਼ਰਧਾ ਕਪੂਰ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਦਿੱਤੇ ਹਨ, ਉਦੋਂ ਤੋਂ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ’ ਤੇ ਚਰਚਾ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਸ਼ਰਧਾ ਕਪੂਰ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਵਧਾਈਆਂ ਹੋ ਵੀ ਡੀ ਅਤੇ ਨੈਟਸ। ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ, ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ, VD ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਵਿਅਕਤੀ ਹੋ । ” ਇਸ ਨਾਲ ਸ਼ਰਧਾ ਕਪੂਰ ਨੇ ਲਾਲ ਰੰਗ ਦੇ ਦਿਲ ਦੀ ਇਮੋਜੀ ਬਣਾਈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ, ਰੋਹਨ ਦੀ ਪੋਸਟ ਦਾ ਜਵਾਬ ਦਿੰਦਿਆਂ ਵਰੁਣ ਧਵਨ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਮੈਨੂੰ ਸੱਚਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ, ਅਗਲਾ ਵਾਰੀ ਤੁਹਾਡਾ ਹੋਵੇਗਾ।”

Shardha Kapoor may get married
Shardha Kapoor may get married

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸ਼ਰਧਾ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਰੋਹਨ ਸ਼੍ਰੇਸ਼ਾ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ‘ਤੇ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦਾ ਕੋਈ ਬਿਆਨ ਸਾਹਮਣੇ ਨਹੀਂ ਆਇਆ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਅਧਿਕਾਰਤ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਸ਼ਰਧਾ ਕਪੂਰ ਦੇ ਪਿਤਾ ਸ਼ਕਤੀ ਕਪੂਰ ਨੇ ਇੱਕ ਇੰਟਰਵਿਉ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਹਰ ਪਿਤਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸਦੀ ਲੜਕੀ ਇੱਕ ਚੰਗੇ ਆਦਮੀ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰੇ । ਪਿਛਲੇ ਦਿਨੀਂ, ਸ਼ਰਧਾ ਕਪੂਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਇਸ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਵਿਚ ਰੁੱਝੀ ਹੋਈ ਹੈ ਅਤੇ ਅਜੇ ਤਕ ਵਿਆਹ ਬਾਰੇ ਨਹੀਂ ਸੋਚਿਆ ਹੈ। ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਅਫਵਾਹਾਂ ‘ਤੇ ਹੱਸਦਿਆਂ ਸ਼ਰਧਾ ਕਪੂਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਸੀ, “ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਫਿਲਮਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਬਾਰੇ ਸੋਚਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਜਿਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਕਿਹਾ ਸੀ, ਇਹ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਚਰਚਾ ਹੈ।”

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : ਟਰੈਕਟਰਾਂ ਤੇ ਘੋੜਿਆਂ ‘ਤੇ ਦਿੱਲੀ ਵੱਲ ਜਾਂਦੀਆਂ ‘ਨਿਹੰਗ ਸਿੰਘ ਫੌਜਾਂ’, ਬਾਕਮਾਲ ਨਜ਼ਾਰਾ ਖੜ੍ਹ-2 ਵੇਖਦੇ ਐ ਲੋਕ !

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *