ਅੱਜ ਹੈ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰ Bobby Deol ਦਾ ਜਨਮਦਿਨ

Actor Bobby Deol’s Birthday : ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਭਿਨੇਤਾ ਬੌਬੀ ਦਿਓਲ ਅੱਜ ਆਪਣਾ ਜਨਮਦਿਨ 27 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਮਨਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਬੌਬੀ ਦਿਓਲ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿਚ ਰਹੇ ਹਨ। ਉਸਨੇ ਬਾਲ ਕਲਾਕਾਰ ਉਦਯੋਗ ਵਿੱਚ ਉੱਦਮ ਕੀਤਾ। ਵੈਸੇ, ਬੌਬੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਫਿਲਮ ‘ਵੀਰ’ ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਸਨ. ਹਾਲਾਂਕਿ, ਉਸਨੇ 1995 ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਲੀਡ ਹੀਰੋ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਤੀ।

Actor Bobby Deol’s Birthday

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬੌਬੀ ਟਵਿੰਕਲ ਖੰਨਾ ਦੀ ਵਿਪਰੀਤ ਫਿਲਮ ਬਰਸਾਤ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਏ। ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਹੁੰਗਾਰਾ ਮਿਲਿਆ। ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਉਸਨੂੰ ਇੱਕ ਐਵਾਰਡ ਵੀ ਮਿਲਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਸਸਪੈਂਸ ਥ੍ਰਿਲਰ ਫਿਲਮ ਗੁਪਤ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਵਪਾਰਕ ਸਫਲਤਾ ਵੀ ਮਿਲੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਬੌਬੀ ਨੇ ਕਈ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿਚ ਵੀ ਕੰਮ ਕੀਤਾ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚੋਂ ਕੁਝ ਫਿਲਮਾਂ ਨੇ ਚੰਗਾ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਕੁਝ ਫਿਲਮਾਂ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੀਆਂ। ਜਦੋਂ ਬੌਬੀ ਦਿਓਲ ਨੇ ਫਿਲਮ ‘ਪੋਸਟਰ ਬੁਆਏਜ਼’ ਤੋਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ ਵਾਪਸੀ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਉਸ ਨੇ ਫਿਰ ਉਮੀਦ ਕੀਤੀ ਕਿ ਇਸ ਫਿਲਮ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸਦਾ ਕੈਰੀਅਰ ਵਧੇਗਾ।

Actor Bobby Deol's Birthday
Actor Bobby Deol’s Birthday

ਕੇਵਲ ਤਦ ਹੀ ਬੌਬੀ ਦਿਓਲ ਨੂੰ ਇੱਕ ਵੱਡਾ ਬੈਨਰ ਵੱਡੇ ਫਿਲਮ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਮਿਲੀ। ਹੈਰਾਨੀ ਦੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਫਿਲਮ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਉਸ ਨੇ ਖ਼ੁਦ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਸਲਮਾਨ ਨੇ ਬੌਬੀ ਨੂੰ ‘ਰੇਸ 3’ ਲਈ ਸਾਈਨ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਰੇਸ ਐਂਡ ਰੇਸ 2 ਦਾ ਬਜਟ ਤਕਰੀਬਨ 220 ਕਰੋੜ ਸੀ। ਬੌਬੀ ਲਈ ਇੰਨੀ ਵੱਡੇ ਬਜਟ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਹੈਰਾਨੀ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਹੈ।

Actor Bobby Deol's Birthday
Actor Bobby Deol’s Birthday

ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਬੌਬੀ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਇੰਨੀ ਵੱਡੀ ਫਿਲਮ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ। ਫਿਲਮਾਂ ਦੀ ਘਾਟ ਕਾਰਨ ਉਹ ਵੀ ਤਣਾਅ ਵਿਚ ਚਲਾ ਗਿਆ। ਬੌਬੀ ਪਿਛਲੇ 10 ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਇੱਕ ਹਿੱਟ ਲਈ ਤਰਸ ਰਿਹਾ ਸੀ । ਵੱਡੇ ਬਜਟ ਦੀ ਫਿਲਮ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਭਾਰੀ ਫੀਸ ਵੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਖਬਰਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਨੂੰ ਵੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ 2020 ਵਿਚ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼ ਬੌਬੀ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸੌਦਾ ਸਾਬਤ ਹੋਈ। ਇਸ ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼ ਵਿਚ ਉਹ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿਚ ਸੀ। ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼ ਨੂੰ ਚੰਗਾ ਹੁੰਗਾਰਾ ਮਿਲਿਆ। ਇਹ ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼ ਐਮਐਕਸ ਪਲੇਅਰ ‘ਤੇ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ । ਇਸਦਾ ਦੂਜਾ ਸੀਜ਼ਨ ਵੀ ਖਬਰਾਂ ਵਿਚ ਸੀ ।

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : ਲਾਲ ਕਿਲੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚੇ ਨਿਹੰਗ ਸਿੰਘਾਂ ਸਣੇ ਕਿਸਾਨ, ਲਗਾ ਦਿੱਤੇ ਕੇਸਰੀ ਨਿਸ਼ਾਨ, ਦੇਖੋ ਮੌਕੇ ਦੀਆਂ Live ਤਸਵੀਰਾਂ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *