ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੁਕੋਣ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ‘ਤੇ ਹੋ ਰਹੀ ਵਾਇਰਲ

Deepika Padukone share post: ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੁਕੋਣ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ਤੋਂ ਇਕ ਫਨੀ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਹ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤ ਨਾਲ ਇੰਗਲਿਸ਼ ਮਿਉਜ਼ਿਕ ‘ਤੇ ਡਾਂਸ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੁਕੋਣ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਕਾਫੀ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਵੀ ਸਾਂਝਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੀ ਹੋ, ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੁਕੋਣ ਨੇ ਨਵੇਂ ਸਾਲ ਦੇ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ਤੋਂ ਸਾਰੀਆਂ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਫੋਟੋਆਂ ਨੂੰ ਡਿਲੀਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਗਏ, ਪਰ ਅੱਜ ਕੱਲ ਦੀਪਿਕਾ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ’ ਤੇ ਕਾਫੀ ਐਕਟਿਵ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਅਕਸਰ ਉਸ ਦੀਆਂ ਫੋਟੋਆਂ ਅਤੇ ਵੀਡਿਓ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ।

Deepika Padukone share post

ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੁਕੋਣ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤ ਨਾਲ ਇੰਗਲਿਸ਼ ਸੰਗੀਤ ‘ਤੇ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਢੰਗ ਨਾਲ ਡਾਂਸ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੂਕੋਣ ਕਹਿ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਇਕ ਦੋਸਤਾਨਾ ਡਾਂਸਰ ਬਹੁਤ ਹੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਡਾਂਸਰ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਦੀਪਿਕਾ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਡਾਂਸ ਸਟੈਪ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ।

ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੁਕੋਣ ਲਿਖਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਇਕ ਦੋਸਤ ਲੱਭ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜੋ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸੰਗੀਤ ‘ਤੇ ਗਰਜਦਾ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੁਕੋਣ ਇਕ ਕੈਜੁਅਲ ਕਮੀਜ਼ ਤੇ ਸਕਰਟ ਵਿਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੁਕੋਣ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਹੁਣ ਤੱਕ ਅੱਠ ਲੱਖ ਤੋਂ ਵੱਧ ਵਾਰ ਵੇਖੀ ਜਾ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੂਕੋਣ ਫਿਲਹਾਲ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨਾਲ ਫਿਲਮ ‘ਪਠਾਨ’ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ‘ਚ ਰੁੱਝੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਸਿਧਾਰਥ ਆਨੰਦ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *