ਟੋਨੀ ਕੱਕੜ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ‘ਤੇ ਹੋ ਰਹੀ ਵਾਇਰਲ, ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

Tony Kakkar Saina Nehwal: ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਦਾ ਭਰਾ ਟੋਨੀ ਕੱਕੜ ਵੀ ਆਪਣੀ ਭੈਣ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਐਕਟਿਵ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਉਹ ਅਕਸਰ ਆਪਣੀਆਂ ਫੋਟੋਆਂ ਅਤੇ ਵੀਡਿਓ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਵਿਚ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਇਸ ਵਾਰ ਟੋਨੀ ਕੱਕੜ ਨੇ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਕ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ਤੋਂ ਇਕ ਵੱਖਰੀ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ।

Tony Kakkar Saina Nehwal

ਦਰਅਸਲ, ਟੋਨੀ ਕੱਕੜ ਵੀਡੀਓ ਨੇ ਬੈਡਮਿੰਟਨ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਸਾਇਨਾ ਨੇਹਵਾਲ ਇਕ ਮੈਚ ਖੇਡ ਰਹੀ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ, ਟੋਨੀ ਕੱਕੜ ਇੱਕ ਮਜ਼ਾਕੀਆ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ਼ਨ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਵੀਡਿਓ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਸਿਰਫ ਇਹ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਟੋਨੀ ਨੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ, “ਬੈਡਮਿੰਟਨ ਮੈਚ ਕਿੰਨਾ ਅਸਲ ਹੈ।” ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਟੋਨੀ ਕੱਕੜ ਦਾ ਲੈਲਾ ਗਾਣਾ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਜਿਸ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ।

ਟੋਨੀ ਕੱਕੜ ਵੀਡੀਓ ਦਾ ਗਾਣਾ ‘ਕੁੜਤਾ ਪਜਾਮਾ’ ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਗਿੱਲ ਨਾਲ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਤੋਂ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਇਹ ਗਾਣਾ ਵੀ ਸੁਪਰਹਿੱਟ ਰਿਹਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਟੋਨੀ ਕੱਕੜ ਦੀ ਭੈਣ ਅਤੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਪਲੇਅਬੈਕ ਗਾਇਕਾ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਦਾ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਗਾਇਕ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਹੋਇਆ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *