ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦੇ ਨਵੇਂ ਗਾਣੇ ਦਾ ਟੀਜ਼ਰ ਹੋਇਆ ਰਿਲੀਜ਼, ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

Nora Fatehi song release: ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਵਿੱਚ ਸਰਬੋਤਮ ਡਾਂਸਰਾਂ ਵਜੋਂ ਸਥਾਪਤ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਆਪਣੀ ਡਾਂਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਕਾਰਨ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਰਹੀ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿਚ ਨੋਰਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਤ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ਤੋਂ ਆਪਣੇ ਨਵੇਂ ਗਾਣੇ ‘ਛੋੜ ਡੇਂਗੇ’ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਲੁੱਕ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਸੀ ਜੋ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੁਆਰਾ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਹੁਣ ਨੋਰਾ ਨੇ ਫਿਰ ਇਸ ਗਾਣੇ ਦਾ ਮਿਉਜ਼ੀਕਲ ਟੀਜ਼ਰ ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤਾ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਨੋਰਾ ਦਾ ਲੁੱਕ ਦੇਖਣ ਯੋਗ ਹੈ। ਰੈੱਡ ਰੰਗ ਦੇ ਕੱਪੜੇ ‘ਚ ਨੋਰਾ ਬਹੁਤ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਮਿਉਜ਼ਿਕ ਟੀਜ਼ਰ ਵਿਚ ਗਾਣੇ ਦਾ ਇਕ ਸ਼ਬਦ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਪਰ ਇਸ ਦਾ ਸੰਗੀਤ ਸੁਣ ਕੇ ਅੰਦਾਜਾ ਲਗਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਗੀਤ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੁੰਦੇ ਹੀ ਫਟਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

Nora Fatehi song release

ਦਰਅਸਲ, ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਨੇ ਟੀਜ਼ਰ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਕੁਝ ਮਿੰਟ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਬਨਜਾਰਨ ਡਰੈੱਸ ਵਿਚ ਇਕ ਫੋਟੋ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਸੀ, ਜਿਸ ਦੇ ਨਾਲ ਉਸਨੇ ਇਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਕੈਪਸ਼ਨ ਲਿਖਿਆ ਸੀ ਜੋ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਆਪਣੇ ਵੱਲ ਖਿੱਚ ਰਹੀ ਹੈ। ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਨੇ ਲਿਖਿਆ- ਮੇਰੀ ਚੁੱਪ ਨਾ ਸਮਝੋ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀਂ ਗਲਤ ਸਮਝਦੇ ਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਮੈਂ ਹਮਲਾ ਕਰਨ ਲਈ ਸਹੀ ਸਮੇਂ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰਦੀ ਹਾਂ। ਤੁਸੀਂ ਨੋਰਾ ਦੇ ਇਸ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸੰਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਲਗਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਨੋਰਾ ਇੱਕ ਮਕਸਦ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਦਾ ਬਦਲਾ ਲੈਂਦਿਆਂ ਗਾਣਾ ਛੱਡ ਦੇਵੇਗੀ। ਨੋਰਾ ਦੀ ਇਸ ਫੋਟੋ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਕਾਫੀ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ।

ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੁਆਰਾ ਗਾਣਾ ‘ਨੱਚ ਮੇਰੀ ਰਾਣੀ’ ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ, ਜੋ ਕਿ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਹਿੱਟ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਇਸ ਗਾਣੇ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸੁੰਘਣ ਲਈ ਵੀ ਮਜਬੂਰ ਕੀਤਾ। ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਅਤੇ ਗੁਰੂ ਰੰਧਾਵਾ ਦਾ ਇਹ ਗਾਣਾ ਹੁਣ ਤੱਕ 20 ਕਰੋੜ ਤੋਂ ਵੀ ਵੱਧ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ। ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਜਲਦੀ ਹੀ ‘ਭੁਜ: ਦਿ ਪ੍ਰਾਈਡ ਆਫ ਇੰਡੀਆ’ ‘ਚ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *