Dhanashree Verma ਨੇ ਆਪਣੇ ਡਾਂਸ ਵੀਡੀਓ ਨਾਲ ਮਚਾਇਆ ਤਹਿਲਕਾ, ਦੇਖੋ ਥ੍ਰੋਬੈਕ ਵੀਡੀਓ

Dhanashree Verma Yuzvendra Chahal: Dhanashree Verma ਅਕਸਰ ਆਪਣੇ ਬਿਹਤਰੀਨ ਡਾਂਸ ਲਈ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਕਿ ਪੇਸ਼ੇ ਅਨੁਸਾਰ ਯੁਜਵੇਂਦਰ ਚਾਹਲ ਦੀ ਪਤਨੀ ਧਨਾਸ਼੍ਰੀ ਵਰਮਾ ਇਕ ਡਾਕਟਰ ਹੈ, ਪਰ ਉਸਨੇ ਡਾਂਸ ਕਰਕੇ ਬਹੁਤ ਨਾਮ ਕਮਾਇਆ ਹੈ। ਧਨਾਸ਼੍ਰੀ ਵਰਮਾ ਡਾਂਸ ਦੀ ਚੰਗੀ ਫੈਨ ਫਾਲੋਇੰਗ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਉਸ ਦੇ ਡਾਂਸ ਦੀਆਂ ਵੀਡੀਓ ਆਉਣ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਚਮਕਦਾਰ ਹੋ ਗਈਆਂ। ਧਨਾਸ਼੍ਰੀ ਵਰਮਾ ਦਾ ਇਕ ਥ੍ਰੋਬੈਕ ਵੀਡਿਓ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਦਹਿਸ਼ਤ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ।

Dhanashree Verma Yuzvendra Chahal

ਧਨਸ਼੍ਰੀ ਵਰਮਾ ਇਕ ਮਸ਼ਹੂਰ ਯੂਟਿਉਬਰ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਡਾਂਸ ਵੀ ਸਿਖਾਉਂਦੀ ਹੈ। ਭਾਰਤੀ ਕ੍ਰਿਕਟ ਟੀਮ ਦੀ ਖਿਡਾਰੀ ਯੁਜਵੇਂਦਰ ਚਾਹਲ ਦੀ ਪਤਨੀ ਧਨਸ਼੍ਰੀ ਵਰਮਾ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਡਾਂਸ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਉਸ ਦਾ ਪਹਿਰਾਵਾ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਧਨਾਸ਼੍ਰੀ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਆਪਣੇ ਫੈਨ ਕਲੱਬ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ।

ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਧਨਾਸ਼੍ਰੀ ਵਰਮਾ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਐਕਸ਼ਪ੍ਰੈਸ਼ਨ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੇ ਹੋਸ਼ ਉਡਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਲੋਕ ਉਸ ਦੇ ਡਾਂਸ ਅਤੇ ਸ਼ੈਲੀ ਦੀ ਵੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਧਨਾਸ਼੍ਰੀ ਵਰਮਾ ਅਤੇ ਯੁਜਵੇਂਦਰ ਚਾਹਲ ਦਾ ਵਿਆਹ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਦਸੰਬਰ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਜਿੱਥੇ ਧਨਸ਼੍ਰੀ ਵਰਮਾ ਦੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਫਾਲੋਅਰਜ਼ ਦੀ ਗਿਣਤੀ 20 ਲੱਖ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੈ, ਉਥੇ ਯੂ-ਟਿਉਬ’ ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਗਾਹਕਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਵੀ 20 ਲੱਖ ਹੋ ਗਈ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *