ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਨੇ ਬੇਟੇ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਦੇ ਜਨਮਦਿਨ ‘ਤੇ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਇਹ ਪੋਸਟ

Amitabh Bachchan Abhishek Bachchan: ਅੱਜ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਦਾ ਜਨਮਦਿਨ ਹੈ। ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਦਾ ਜਨਮ 5 ਫਰਵਰੀ 1976 ਨੂੰ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਆਪਣਾ 45 ਵਾਂ ਜਨਮਦਿਨ ਮਨਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਖਾਸ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਮੇਗਾਸਟਾਰ ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਬਹੁਤ ਭਾਵੁਕ ਹੋ ਗਏ ਹਨ।

Amitabh Bachchan Abhishek Bachchan

ਬਿੱਗ ਬੀ ਨੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਦੋ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ। ਇਕ ਤਸਵੀਰ ਵਿਚ ਉਹ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਦਾ ਹੱਥ ਫੜ ਘੁੰਮਦੇ ਹੋਏ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਹ ਤਸਵੀਰ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਦੇ ਬਚਪਨ ਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ, ਦੂਜੀ ਤਸਵੀਰ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਦੇ ਵੱਡੇ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਹ ਕਿਤੇ ਬਿਗ ਬੀ ਦਾ ਹੱਥ ਫੜ ਰਹੇ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦਿਆਂ ਬਿਗ ਬੀ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਕਈ ਵਾਰ ਮੈਂ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਹੱਥ ਫੜਨਾ ਸਿਖਾਇਆ, ਅੱਜ ਉਹ ਮੇਰਾ ਹੱਥ ਫੜ ਕੇ ਮੈਨੂੰ ਘੁੰਮਾਉਂਦਾ ਹੈ।”

ਇਹ ਤਸਵੀਰ ਆਉਂਦੇ ਹੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਢੰਗ ਨਾਲ, ਬਿੱਗ ਬੀ ਨੇ ਬੇਟੇ ਦੇ ਜਨਮਦਿਨ ‘ਤੇ ਵਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਹਰ ਮਾਂ-ਪਿਓ ਉਸ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧ ਰੱਖਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਜਵਾਬ ਵਿਚ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਨੇ ਲਿਖਿਆ- ਪਿਤਾ ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਕਰਦਾ ਹਾਂ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਉਸ ਦੀ ਭਤੀਜੀ ਨਵਿਆ ਨੇ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਲਈ ਵੀ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰਾ ਨੋਟ ਲਿਖਿਆ ਹੈ। ਨਵਿਆ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਹੈ ਕਿ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿਚ ਉਸ ਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਪਿਆਰਾ ਹੈ। ਨਵਿਆ ਨੇ ਆਪਣੇ ਮਾਮੇ ਨਾਲ ਤਸਵੀਰ ਵੀ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *