ਜੈਮੀ ਲੀਵਰ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਹੋ ਰਹੀ ਵਾਇਰਲ, ਦੇਖੋ Video

Jamie Lever Bebo Song: ਮਸ਼ਹੂਰ ਕਾਮੇਡੀਅਨ ਜੋਨੀ ਲੀਵਰ ਦੀ ਬੇਟੀ ਜੈਮੀ ਲੀਵਰ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਧਮਾਲ ਮਚਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਕਈ ਵਾਰ ਕਾਮੇਡੀ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਕਦੇ ਡਾਂਸ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਜੈਮੀ ਲੀਵਰ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਆਪਣੇ ਵੱਲ ਖਿੱਚ ਰਹੀ ਹੈ। ਜੈਮੀ ਲੀਵਰ ਨੇ ਫਿਰ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਪੋਸਟ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਸਨੇ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇਕ ਅੰਦਾਜ਼ ਦਿਖਾਇਆ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਉਹ’ ਬੇਬੋ ਸੌਂਗ ” ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ।

Jamie Lever Bebo Song

ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਜੈਮੀ ਲੀਵਰ ਨੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਇੱਕ ਸ਼ੇਅਰ ਕੈਪਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਸੀ: “ਬਾਏ ਗਾਡ ਇਹ ਬੇਬੋ ਹੈ।” ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਹੁਣ ਤੱਕ ਹਜ਼ਾਰਾਂ ਵਿਯੂਜ਼ ਮਿਲ ਚੁੱਕੇ ਹਨ।

ਜੈਮੀ ਲੀਵਰ ਨੇ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਜੌਨੀ ਲੀਵਰ ਨਾਲ ਇੱਕ ਕਾਮੇਡੀ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਈ ਸੀ। ਜੈਮੀ ਲੀਵਰ ਨੇ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ 2012 ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸਟੈਂਡਅਪ ਕਾਮੇਡੀਅਨ ਵਜੋਂ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਉਸਨੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਵਿੱਚ ‘ਕਿਸ ਕਿਸ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰੋਂ’ ਅਤੇ ਹਾਉਸਫੁੱਲ 4 ਵਰਗੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ‘ਚ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕ੍ਰਮਵਾਰ ਚੰਪਾ ਅਤੇ ਗੀਗਲੀ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾਇਆ ਸੀ। ਜੈਮੀ ਲੀਵਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਰਗਰਮ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੀਆਂ ਨਵੀਆਂ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਮਨੋਰੰਜਨ ਕਰਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *