ਸ਼ਨਾਇਆ ਕਪੂਰ ਦੀ ਇਹ ਡਾਂਸ ਵੀਡੀਓ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ‘ਤੋ ਹੋ ਰਹੀ ਵਾਇਰਲ

Shanaya Kapoor Belly Dance: ਅਦਾਕਾਰ ਸੰਜੇ ਕਪੂਰ ਤੇ ਮਹੇਪ ਕਪੂਰ ਦੀ ਬੇਟੀ ਸ਼ਨਾਇਆ ਕਪੂਰ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਡੈਬਿਉ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਉਹ ਆਪਣੇ ਡਾਂਸ ਕਰਨ ਦੇ ਹੁਨਰ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰਨ ਲਈ ਡਾਂਸ ਦੀਆਂ ਕਲਾਸਾਂ ਲੈ ਰਹੀ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਉਸਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਆਪਣੀ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਕੁਝ ਫੋਟੋਆਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਬੈਲੇ ਡਾਂਸ ਸਿੱਖਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਡਾਂਸ ਸੈਸ਼ਨ ‘ਚ ਸ਼ਨਾਇਆ ਨੇ ਜਿਹੜਾ ਸਕਰਟ ਪਾਇਆ ਹੈ।

Shanaya Kapoor Belly Dance

ਆਪਣੀ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਸ਼ਨਾਇਆ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, ਮੈਂ ਕੁਝ ਵੱਖਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੀ ਹਾਂ। ਸੁਹਾਨਾ ਖਾਨ ਮੇਰਾ ਸਕਰਟ ਚੋਰੀ ਕਰਨ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਸ਼ਨਾਇਆ ਬੈਲੇ ਡਾਂਸ ਇੰਸਟ੍ਰਕਟਰ ਸੰਜਨਾ ਮੁਥਰੇਜਾ ਨਾਲ ਡਾਂਸ ਕਰਨਾ ਸਿੱਖ ਰਹੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ, ਸ਼ਨਾਇਆ ਨੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਸੰਪੂਰਣ ਬੈਲੇ ਡਾਂਸ ਚਾਲ ਕੀਤੇ ਹਨ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕੀਤੇ ਬਗੈਰ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਸਕੋਗੇ।

ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ, ਨੀਲਮ ਕੋਠਾਰੀ, ਸੀਮਾ ਖਾਨ, ਭਾਵਨਾ ਪਾਂਡੇ, ਨਵਿਆ ਨਵੇਲੀ ਨੰਦਾ ਵਰਗੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੇ ਟਿੱਪਣੀ ਭਾਗ ਵਿੱਚ ਇਮੋਜੀਆਂ ਰਾਹੀਂ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਸ਼ਨਾਇਆ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਨੂੰ ਸਰਵਜਨਕ ਬਣਾਇਆ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸਦੀ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਵਾਧਾ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਚਚੇਰੀ ਭੈਣ ਜਾਨ੍ਹਵੀ ਕਪੂਰ ਦੀ ਫਿਲਮ ਗੰਜਨ ਸਕਸੈਨਾ ਦੀ ਫਿਲਮ ਗੰਜਨ ਸਕਸੈਨਾ: ਦਿ ਕਾਰਗਿਲ ਗਰਲ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਕ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਵਜੋਂ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *