ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਡਰੱਗਜ਼ ਕੇਸ – ਐਨਸੀਬੀ ਨੇ ਰਾਹਿਲਾ ਫਰਨੀਚਰਵਾਲਾ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ

Sushant Singh Rajput News: ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਨਸ਼ਿਆਂ ਦੇ ਕੇਸ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਐਨ.ਸੀ.ਬੀ. ਨੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਦੋ ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਨਾਗਰਿਕ ਕਰਨ ਸਜਨਾਨੀ ਹੈ ਜਦੋਂ ਕਿ ਦੂਜੀ ਹਸਤੀਆਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਰਾਹਿਲਾ ਫਰਨੀਚਰਵਾਲਾ ਹੈ। ਰਾਹੀਲਾ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਇੱਕ ਵੱਡੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੀਆ ਮਿਰਜ਼ਾ ਦੀ ਸਾਬਕਾ ਸਹਾਇਕ ਵੀ ਰਹਿ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਵੀਰਵਾਰ ਦੇਰ ਰਾਤ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ।

Sushant Singh Rajput News

ਐਨਸੀਬੀ ਨੇ ਪਿਛਲੇ ਮਹੀਨੇ 200 ਕਿੱਲੋ ਨਸ਼ਿਆਂ ਦਾ ਭਾਂਡਾ ਭੰਨਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸੇ ਕੇਸ ਵਿੱਚ ਸਾਜਨਨੀ ਅਤੇ ਫਰਨੀਚਰਵਾਲਾ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਦੋਵੇਂ ਨਿਆਇਕ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿਚ ਸਨ ਅਤੇ ਨਵੇਂ ਸਬੂਤ ਮਿਲਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਐਨਸੀਬੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਲਈ ਲੈ ਗਈ। ਵਾਰੰਟ ਨੂੰ ਐਨ ਸੀ ਬੀ ਨੇ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਲਈ ਬਾਹਰ ਕੱਢਿਆ ਸੀ। ਜਾਂਚ ਏਜੰਸੀ ਨੇ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਨਸ਼ਿਆਂ ਦੇ ਕੇਸ ਨੂੰ 16/20 ਕੇਸ ਦੱਸਿਆ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਵਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸ ਕੇਸ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਤੱਕ ਕੁੱਲ 33 ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ। ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ, ਐਨਸੀਬੀ ਨੇ ਇਕ ਹੋਰ ਵਿਅਕਤੀ ਜਪਪਤਾਪ ਸਿੰਘ ਆਨੰਦ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ, ਜੋ ਕਿ 31 ਵਾਂ ਮੁਲਜ਼ਮ ਸੀ ਅਤੇ ਇੱਕ ਪਹਿਲਾਂ, ਕਰਨਜੀਤ ਉਰਫ ਦੇ ਭਰਾ ਕੇਜੇ. ਸੂਤਰਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਸਾਜਨਨੀ ਅਤੇ ਫਰਨੀਚਰਵਾਲਾ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤੇ ਗਏ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹਨ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

Image result for Sushant Singh Rajput News

ਐਨਸੀਬੀ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ ਸੱਜਨੀ ਅਤੇ ਫਰਨੀਚਰਵਾਲਾ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਬਾਰੇ ਸਹੀ ਵੇਰਵੇ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੇ ਹਨ। ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ, ਜਿਥੇ ਐਨਸੀਬੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਰਿਮਾਂਡ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰੇਗੀ, ਅਤੇ ਹੋਰ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿੱਚ ਲੈ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਕਰੇਗੀ। ਪਿਛਲੇ ਮਹੀਨੇ, ਐਨਸੀਬੀ ਨੇ 200 ਕਿਲੋ ਦੀ ਦਰਾਮਦ ਕੀਤੀ ਗਈ ਭੰਗ ਦੇ ਮੁਕੁਲ ਦਾ ਪਰਦਾਫਾਸ਼ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਰਾਮਪੁਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਫੈਕਟਰੀ ਚਲਾ ਰਹੇ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਅਲੀ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ। ਇਕ ਕੇਸ ਵਿਚ, ਐਨਸੀਬੀ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਦੇ ਦੋਸਤ ਅਤੇ ਸਾਬਕਾ ਸਹਾਇਕ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਰਿਸ਼ੀਕੇਸ਼ ਪਵਾਰ ਦੀ ਵੀ ਭਾਲ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਆਖਿਰਕਾਰ ਲੰਮੀ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ। ਰਿਸ਼ੀਕੇਸ਼ ‘ਤੇ ਦੋਸ਼ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਨੂੰ ਨਸ਼ਾ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾ ਰਹੀ ਸੀ। ਰਿਸ਼ੀਕੇਸ਼ ਪਵਾਰ ਦਾ ਨਾਮ ਦੀਪੇਸ਼ ਸਾਵੰਤ, ਇੱਕ ਨਸ਼ਾ ਵੇਚਣ ਵਾਲਾ ਅਤੇ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਇੱਕ ਕਰਮਚਾਰੀ ਵੀ ਸੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *