ਮੇਕਰਜ਼ ਨੇ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਪ੍ਰਭਾਸ ਦੀ ‘ਰਾਧੇ ਸ਼ਿਆਮ’ ਦੀ ਮੋਸ਼ਨ ਵੀਡੀਓ ਕੀਤੀ ਰਿਲੀਜ਼

Prabhas radhe shyam poster: ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਪ੍ਰਭਾਸ ਦੀ ਬਹੁਤੀ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ ‘ਰਾਧੇ ਸ਼ਿਆਮ’ ਦਾ ਮੋਸ਼ਨ ਵੀਡੀਓ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਪ੍ਰਭਾਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਇਕ ਨਵੇਂ ਪੋਸਟਰ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਇਸ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ। ਪੋਸਟਰ ‘ਤੇ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਅੰਦਾਜ਼ ਵਿਚ ਖੜੇ ਹਨ। ਉਸ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਬੰਦ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹ ਬਰਫਬਾਰੀ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਪੋਸਟਰ ‘ਤੇ,’ ਰਾਧੇ ਸ਼ਿਆਮ ਦੀ ਇਕ ਝਲਕ 14 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਲਿਖੀ ਗਈ ਹੈ’। ਇਸ ਪੋਸਟਰ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦਿਆਂ ਪ੍ਰਭਾਸ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਇਸ ਦਹਾਕੇ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੋ ਜਾਓ। 14 ਫਰਵਰੀ ਦੀ ਤਰੀਕ ਸੇਵ ਕਰੋ।” ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਉਸਨੇ ਦਿਲ ਵਾਲੇ ਇਮੋਜੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਉਸਨੇ ਇਸ ਦੀ ਇੱਕ ਮੋਸ਼ਨ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ।

Prabhas radhe shyam poster

ਇਸ ਮੋਸ਼ਨ ਵੀਡੀਓ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਪ੍ਰਭਾਸ ਦੀ ‘ਬਾਹੂਬਲੀ’ ਅਤੇ ‘ਸਾਹੋ’ ਦੇ ਇਕ ਸੀਨ ਨਾਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਪੰਗਤੀ ਲਿਖੀ ਗਈ ਹੈ, “ਸਮਾਂ ਆ ਗਿਆ ਹੈ ਉਸਦੇ ਦਿਲ ਨੂੰ ਜਾਣਨ ਦਾ।” ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਸੰਗੀਤ ਬੈਕਗ੍ਰਾਉਂਡ ਵਿੱਚ ਖੇਡਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਪ੍ਰਭਾਸ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਅੰਦਾਜ਼ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਬਰਫ ਦੀ ਚਾਦਰ ਹੇਠਾਂ ਪਈ ਹੈ ਅਤੇ ਬਰਫਬਾਰੀ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਫਿਲਮ ਦਾ ਟੀਜ਼ਰ ਵੈਲੇਨਟਾਈਨ ਡੇਅ ਯਾਨੀ 14 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ।

‘ਰਾਧੇਸ਼ਿਆਮ’ ਇਕ ਵੱਡੇ ਬਜਟ ਦੀ ਫਿਲਮ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਸਾਲ 2021 ਵਿਚ ਸਿਨੇਮਾਘਰਾਂ ਵਿਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਵੇਗੀ, ਜੋ ਕਿ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਲਈ ਇਕ ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪ੍ਰਭਾਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਪੋਸਟਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਲਿਖਿਆ, “ਮੇਰੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ, ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹੈ! ਮੈਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ।” ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਸ ਅਤੇ ਪੂਜਾ ਹੇਗੜੇ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾਵਾਂ ਨਿਭਾ ਰਹੇ ਹਨ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *