ਹੁਣ ਤੱਕ 3.5 ਕਰੋੜ ਤੋਂ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਾਰ ਦੇਖੀ ਗਈ ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ

Sapna Choudhary viral video: ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਦਾ ਡਾਂਸ ਫੈਨਜ਼ ਦੇ ਸਿਰ ਚੜ ਕੇ ਬੋਲਦਾ ਹੈ। ਇਸਦਾ ਸਿੱਧਾ ਪ੍ਰਮਾਣ ‘ਬੋਲ ਤੇਰੇ ਤੇ ਮਿੱਠੇ-ਮਿੱਠੇ’ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਦਰਸ਼ਕ ਸਪਨਾ ਦੇ ਡਾਂਸ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਖ਼ੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਛਾਲ ਮਾਰਨ ਲੱਗੇ। ਬੋਲ ਤੇਰੇ ਸਵੀਟ-ਸਵੀਟ ਇਕ ਹਰਿਆਣਵੀ ਗਾਣਾ ਹੈ, ਜਿਸ ‘ਤੇ ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਦੇ ਡਾਂਸ ਨੇ ਖੂਬਸੂਰਤ ਹਰਕਤ ਕੀਤੀ।

Sapna Choudhary viral video

ਇਹ ਗਾਣਾ ਯੂਟਿਉਬ ‘ਤੇ ਮੌਜੂਦ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਦਾ ਦਾਸੂ ਡਾਂਸ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵੈਸੇ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸਪਨਾ ਦੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਾਰਨ ਇਹ ਗਾਣਾ ਯੂਟਿਉਬ ‘ਤੇ ਹੁਣ ਤੱਕ 35 ਮਿਲੀਅਨ ਤੋਂ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਾਰ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਸ ਗਾਣੇ ‘ਤੇ 5 ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਟਿੱਪਣੀ ਵੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਸਪਨਾ ਚੌਧਰੀ ਹਰ ਘਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਜਾਣਿਆ-ਪਛਾਣਿਆ ਨਾਮ ਹੈ। ਸਪਨਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਕੈਰੀਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਬਹੁਤ ਹੀ ਛੋਟੀ ਉਮਰੇ ਹੀ ਇੱਕ ਆਰਕੈਸਟਰਾ ਪਾਰਟੀ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਸੀ ਅਤੇ ਹਰਿਆਣੇ ਅਤੇ ਨਾਲ ਲੱਗਦੇ ਰਾਜਾਂ ਵਿੱਚ ਰਾਗਿਨੀ ਦੇ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਾਂ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਦੀ ਸੀ।

ਸਪਨਾ ਨੂੰ ਅਸਲ ਸ਼ਬਦਾਂ ਵਿਚ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਤੋਂ ਪਛਾਣ ਮਿਲੀ। ਸਪਨਾ ਇਸ ਰਿਐਲਿਟੀ ਸ਼ੋਅ ਦੇ 11 ਵੇਂ ਸੀਜ਼ਨ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਸੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸਪਨਾ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਐਲਬਮ ‘ਲੋਰੀ’ ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤੀ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *