ਵੈਲੇਨਟਾਈਨ ਡੇਅ ‘ਤੇ ਫੈਨਜ਼ ਨੂੰ ‘ਬਾਹੂਬਲੀ’ ਦਾ ਤੋਹਫਾ, ‘ਰਾਧੇ ਸ਼ਿਆਮ’ ਸ਼ਿਆਮ ਦਾ ਟੀਜ਼ਰ ਹੋਇਆ ਰਿਲੀਜ਼

Prabhas Radhe Shyams Teaser: ਬਾਹੂਬਲੀ ਫਿਲਮ ਤੋਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਦਿਲਾਂ ‘ਤੇ ਰਾਜ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਪ੍ਰਭਾਸ ਹੁਣ ਆਪਣੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ’ ਰਾਧੇ ਸ਼ਿਆਮ ‘ਲਈ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਵਿਚ ਬਣੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਫਿਲਮ ਦਾ ਟੀਜ਼ਰ ਵੈਲੇਨਟਿਨ ਦੇ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਜਿਸ’ ਚ ਪ੍ਰਭਾਸ ਕਾਫੀ ਡੈਸ਼ਿੰਗ ਲੁੱਕ ‘ਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਸ ਇੱਕ ਲਵਰ ਲੜਕੇ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾਅ ਰਹੇ ਹਨ।

Prabhas Radhe Shyams Teaser

‘ਰਾਧੇ ਸ਼ਿਆਮ’ ਦੇ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਏ ਇਸ ਟੀਜ਼ਰ ‘ਚ ਪ੍ਰਭਾਸ ਫਿਲਮ ਦੀ ਹੀਰੋਇਨ ਪੂਜਾ ਹੇਗੜੇ ਨਾਲ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਟੀਜ਼ਰ ‘ਚ ਦੋਵੇਂ’ ਰਾਧੇ ਸ਼ਿਆਮ ‘ਦਾ ਡਾਇਲਾਗ ਬੋਲਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਵਿਚ ਪੂਜਾ ਪ੍ਰਭਾਸ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ, ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਰੋਮੀਓ ਸਮਝਦੇ ਹੋ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਇਸਦੇ ਜਵਾਬ ਵਿਚ ਪ੍ਰਭਾਸ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਨਹੀਂ, ਉਸਨੇ ਪਿਆਰ ਲਈ ਆਪਣੀ ਜਾਨ ਦੇ ਦਿੱਤੀ, ਮੈਂ ਉਸ ਕਿਸਮ ਦੀ ਨਹੀਂ ਹਾਂ।

ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਫਿਲਮ ਦਾ ਟੀਜ਼ਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਹੁਣ ਤੱਕ ਲੱਖਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇਸ ਟੀਜ਼ਰ ਨੂੰ ਵੇਖਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਪਸੰਦ ਵੀ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਫਿਲਮ ਦੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਡੇਟ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਗਈ ਹੈ। ਪ੍ਰਭਾਸ ਅਤੇ ਪੂਜਾ ਦੀ ਇਹ ਫਿਲਮ ਇਸ ਸਾਲ 30 ਜੁਲਾਈ ਨੂੰ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ‘ਰਾਧੇ ਸ਼ਿਆਮ’ ਇਕ ਰੋਮਾਂਟਿਕ-ਡਰਾਮਾ ਫਿਲਮ ਹੈ ਜੋ ਹਿੰਦੀ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਅਤੇ ਤੇਲਗੂ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਵਿਚ ਵੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਭਾਗਿਆਸ਼੍ਰੀ ਵੀ ਇਕ ਅਹਿਮ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਟੀਜ਼ਰ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਫਿਲਮ ਦੇ ਕਈ ਪੋਸਟਰ ਵੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਪ੍ਰਭਾਸ ਵੀ ਜਲਦੀ ਹੀ ਫਿਲਮ ‘ਆਦਿਪੁਰਸ਼’ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਇਸ ਵਿਚ ਉਹ ਭਗਵਾਨ ਰਾਮ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਅਜੈ ਦੇਵਗਨ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *