ਸੰਗੀਤਕਾਰ ਵਿਸ਼ਾਲ ਡਡਲਾਨੀ ਨੂੰ ਲੱਗੀ ਸੱਟ, ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਤਸਵੀਰਾਂ

Vishal Dadlani share post: ਸਾਰੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਲੋਕ ਵੈਲੇਨਟਾਈਨ ਡੇਅ ਨੂੰ ਵੱਖਰੇ ਢੰਗ ਨਾਲ ਮਨਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੇ। ਗਾਇਕ ਅਤੇ ਸੰਗੀਤਕਾਰ ਵਿਸ਼ਾਲ ਡਡਲਾਨੀ ਨੇ ਵੀ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਲਿਖਿਆ ਜੋ ਇਸ ਖਾਸ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ਤੋਂ ਆਪਣੀ ਇਕ ਫੋਟੋ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ’ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਿਆ। ਇਸ ਫੋਟੋ ਵਿਚ ਵਿਸ਼ਾਲ (ਵਿਸ਼ਾਲ ਡਡਲਾਨੀ) ਨੇ ਉਸ ਦੇ ਨੱਕ ‘ਤੇ ਸੱਟਾਂ ਪਾਈਆਂ ਹਨ। ਵੈਲੇਨਟਾਈਨ ਡੇਅ ‘ਤੇ ਵਿਸ਼ਾਲ ਨੇ ਆਪਣੀ ਨੱਕ ਦੀ ਸੱਟ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਦੇ ਦਰਦ ਬਾਰੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲਾਈਨ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ।

Vishal Dadlani share post

ਵਿਸ਼ਾਲ ਨੇ ਲਿਖਿਆ- ‘ਪਿਆਰ ਦਰਦ ਦਿੰਦਾ ਹੈ’। ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਵਿਸ਼ਾਲ ਨੇ ਪੱਟੀ ਦਾ ਇਮੋਜੀ ਵੀ ਬਣਾਇਆ ਹੈ। ਅੱਗੇ ਵਿਸ਼ਾਲ ਲਿਖਦਾ ਹੈ, “ਮੇਰੇ ਵਰਗੇ ਇਕੱਲੇ ਲੋਕ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ – ਕਾਰਡ ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੁਆਰਾ ਮਾਰਕੀਟਿੰਗ ਦੇ ਲਈ ਬਣਾਏ ਗਏ ਗ੍ਰੀਟਿੰਗ ਗ੍ਰੀਟਿੰਗ ਡੇਅ।” ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕੈਪਸ਼ਨ ‘ਚ ਵਿਸ਼ਾਲ ਨੇ ਵੀ ਇਕ ਵੱਖਰੇ ਢੰਗ ਨਾਲ ਵੈਲੇਨਟਾਈਨ ਡੇਅ ਦੀ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਵਿਸ਼ਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸੈਲੇਬ੍ਰਿਜ ਵਿਚੋਂ ਇਕ ਹੈ ਜੋ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਸਪੱਸ਼ਟ ਵਿਚਾਰਾਂ ਲਈ ਜਾਣੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਵਿਸ਼ਾਲ ਇਕ ਮਹਾਨ ਗਾਇਕ ਅਤੇ ਸੰਗੀਤਕਾਰ ਹੈ। ਵਿਸ਼ਾਲ ਨੇ ਕਈ ਫਿਲਮਾਂ ‘ਚ ਸੰਗੀਤ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ, ਇਸ ਸਮੇਂ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਅਤੇ ਹਿਮੇਸ਼ ਰੇਸ਼ਮੀਆ ਵਿਸ਼ਾਲ ਇੰਡੀਅਨ ਆਈਡਲ ਦਾ ਜੱਜ ਕਰ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *