ਫਿਲਮ ‘Liger’ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਅਨਨਿਆ ਪਾਂਡੇ ਨੇ ਦੇਖੋ ਕੀ ਕਿਹਾ, ਵੱਖ-ਵੱਖ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਵਿਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਵੇਗੀ ਫਿਲਮ

Ananya Panday movie Liger: ਅਨਨਿਆ ਪਾਂਡੇ ਪੈਨ-ਇੰਡੀਆ ਫਿਲਮ ‘Liger’ ਵਿਚ ਹਥਿਆਰਾਂ ਅਤੇ ਐਕਸ਼ਨ ਵਿਚ ਹੈ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਅਨਨਿਆ ਪਾਂਡੇ ਚਾਰ ਹੋਰ ਉਦਯੋਗਾਂ ਵਿਚ ਡੈਬਿਉ ਕਰੇਗੀ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਨੌਜਵਾਨ ਅਦਾਕਾਰਾ ਲਈ ਇਹ ਵੱਡੀ ਚੀਜ਼ ਹੋਵੇਗੀ। ਟੀ ਐਮ ਐਮ ਮੈਗਜ਼ੀਨ ਦੁਆਰਾ ਜਦੋਂ ਪੁੱਛਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਕੀ ਉਹ ਇਸ ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਵਧੇਰੇ ਵਿਆਪਕ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਦੇ ਅਵਸਰ ਵਜੋਂ ਲੈ ਰਹੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਹ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ, “ਬੇਸ਼ਕ। ਮੈਂ ਦੋ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹਿੰਦੀ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਤੀ ਸੀ ਅਤੇ ਹੁਣ ਮੈਂ ਚਾਰ ਹੋਰ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਡੈਬਿਉ ਕਰ ਰਹੀ ਹਾਂ।

Ananya Panday movie Liger

ਮੇਰੇ ਖਿਆਲ ਦੁਨੀਆ ਇਕ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਜਗ੍ਹਾ ਬਣ ਗਈ ਹੈ। ਭਾਰਤ ਇਕ ਅਜਿਹਾ ਦੇਸ਼ ਹੈ ਜੋ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਸਭਿਆਚਾਰ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਇੱਥੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਵੱਖੋ ਵੱਖਰੀਆਂ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਹਨ ਅਤੇ ਓਟੀਟੀ ਮੌਕਿਆਂ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਹੈ, ਅਤੇ ਇੱਥੇ ਕੋਈ ਸੀਮਾਵਾਂ ਨਹੀਂ ਬਚੀਆਂ ਹਨ। ਮੈਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਵੱਖੋ ਵੱਖਰੀਆਂ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਣਾ ਇਕ ਸਨਮਾਨ ਸਮਝਦੀ ਹਾਂ। ਮੈਂ ਇਸ ਬਾਰੇ ਸੱਚਮੁੱਚ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹਾਂ। ”

‘Liger’ ਦੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਅਨਨਿਆ ਤੇਲਗੂ ਦੀ ਇਕ ਬੋਲੀ ‘ਚ ਬੋਲਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਈ। ਅਨਨਿਆ ਅਤੇ ਵਿਜੇ ਇਕ ਤਾਜ਼ਾ ਜੋੜੀ ਹਨ ਅਤੇ ਇਹ ਕਹਿਣਾ ਸਹੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸਨੇ ਸ਼ੋਅ ਨੂੰ ਇੰਨੇ ਵਿਸ਼ਾਲ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਅਧਾਰ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਨਾਲ ਚਰਚਾ ਵਿਚ ਰੱਖਿਆ ਹੈ। ਇਕ ਦੂਜੇ ਦੀ ਚੰਗੀ ਤਾਰੀਫ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਦੋਵੇਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹਰ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਇਕ ਦੂਜੇ ਲਈ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਦੇ ਸ਼ਬਦ ਬੋਲਦੇ ਹਨ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *