ਸੈਫ਼ ਅਲੀ ਖਾਨ ਨੇ ਭੈਣ ਸੋਹਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਨਾਲ ਕਰਵਾਇਆ Photoshoot , ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ ਵੀਡੀਓ

Saif Ali Khan conducts photoshoot : ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਭਿਨੇਤਾ ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ ਅਤੇ ਸੋਹਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਦੀ ਇਕ ਕਪੜੇ ਦੀ ਲਾਈਨ ਹੈ- ਦਿ ਹਾਊਸ ਆਫ ਪਟੌਦੀ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਰਵਾਇਤੀ ਫੈਬਰਿਕ ਅਤੇ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਦੋਵੇਂ ਭੈਣ-ਭਰਾ ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਕਈ ਵਾਰ ਵੀਡੀਓ ਜਾਂ ਫੋਟੋਸ਼ੂਟ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਹਨ। ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਖਾਨ ਇਕ ਹੋਰ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਦੂਜੇ ਬੱਚੇ ਦੇ ਆਉਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ ਨੇ ਇਕ ਸ਼ਾਹੀ ਫੋਟੋਸ਼ੂਟ ਕਰਵਾਇਆ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਭੈਣ ਸੋਹਾ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ।

ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਸੋਹਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰੋ, ਹਾਊਸ ਆਫ ਪਟੌਦੀ ਦਾ ਨਵਾਂ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ।” ਇਹ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਖਾਨ ਦੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੇਂ ਡਿਲੀਵਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ ਪੈਟਰਨਟੀ ਲੀਵ ‘ਤੇ ਰਹਿਣਗੇ, ਇਸ ਲਈ ਉਹ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਵਾਅਦੇ ਪੂਰੇ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ ਜਲਦੀ ਹੀ ਫਿਲਮ ‘ਆਦਿਪੁਰਸ਼’ ‘ਚ ਰਾਵਣ ਦੇ ਕਿਰਦਾਰ’ ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਸੈਫ ‘ਬੰਟੀ ਆਫ ਬਬਲੀ 2’ ਅਤੇ ‘ਭੂਤ ਪੁਲਿਸ’ ਵਿਚ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾਵਾਂ ਵਿਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ।

Saif Ali Khan conducts photoshoot

ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਖਾਨ ਦੇ ਮਾਪੇ ਬਾਂਦਰਾ ਦੇ ਮਾਉਂਟਨ ਮੈਰੀ ਚਰਚ ਵਿੱਚ ਨਮਾਜ਼ ਅਦਾ ਕਰਨ ਪਹੁੰਚੇ ਸਨ। ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੇਂ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਦੇ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਬੇਸਬਰੀ ਨਾਲ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਕਰੀਨਾ ਦੇ ਪਿਤਾ ਰਣਧੀਰ ਕਪੂਰ ਨੇ ਵੀ ਕਰੀਨਾ ਦੀ ਨਿਰਧਾਰਤ ਤਰੀਕ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਉਸਨੇ ਦੱਸਿਆ ਸੀ ਕਿ ਕਰੀਨਾ ਨੂੰ 15 ਫਰਵਰੀ ਦੇ ਆਸ ਪਾਸ ਡਿਲੀਵਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਇਹ ਵੀ ਦੇਖੋ : 2022 ਦੇ ਸੈਮੀਫਾਈਨਲ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਸਭ ਨੇ ਲਾਇਆ, ਆਹ ਵੇਖੋ LIVE ਨਤੀਜੇ ਮਾਰ ਰਿਹਾ ਬਾਜ਼ੀ !Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *