ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਨੇ ਫੈਨਜ਼ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਪਰੇਸ਼ਾਨ, ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ Mystery Men ਦੀ ਤਸਵੀਰ

Mystery Men Sara Ali: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਆਪਣੇ ਕੂਲ ਅੰਦਾਜ਼ ਲਈ ਬਹੁਤ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੈ। ਫਿਲਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ, ਉਹ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵੀ ਬਹੁਤ ਸਰਗਰਮ ਹਨ। ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਸਾਰਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਸਟੋਰੀ’ ਤੇ ਇਕ ਤਸਵੀਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਵੀ ਉਲਝੇ ਹੋਏ ਸਨ। ਇਸ ਇਕ ਤਸਵੀਰ ਨੇ ਸਾਰਿਆਂ ਵਿਚ ਦਹਿਸ਼ਤ ਪੈਦਾ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

Mystery Men Sara Ali

ਦਰਅਸਲ ਸਾਰਾ ਨੇ ਇਕ ਆਦਮੀ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਪਰ ਉਸ ਆਦਮੀ ਦਾ ਚਿਹਰਾ ਤਸਵੀਰ ਵਿਚ ਦਿਖਾਈ ਨਹੀਂ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਪਿਛਲੇ ਪਾਸੇ ਤੋਂ ਖਿੱਚੀ ਗਈ ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਵਿਚ ਮਿਸਟ੍ਰੀ ਬੁਆਏ ਖੜ੍ਹੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਵੇਖਦਿਆਂ ਸਾਰ ਨੇ ਅਜਿਹਾ ਕੈਪਸ਼ਨ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਕਿ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਇਸ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹ ਕੇ ਬਹੁਤ ਭੰਬਲਭੂਸੇ ਵਿੱਚ ਹਨ ਅਤੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਤਰੀਕਿਆਂ ਨਾਲ ਅੰਦਾਜ਼ੇ ਲਗਾ ਰਹੇ ਹਨ, ਸਾਰਾ ਨੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ, ‘ਅੰਦਾਜਾ ਲਗਾਓ ਇਹ ਕੌਣ ਹੈ’ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ‘ਪਛਾਣ ਕੌਨ’ ਵੀ ਲਿਖਿਆ ਹੈ।

Image result for sara ali

ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਤਸਵੀਰ ਵਿਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਵਿਅਕਤੀ ਕੋਈ ਹੋਰ ਨਹੀਂ, ਸਾਰਾ ਦਾ ਛੋਟਾ ਭਰਾ ਅਬਰਾਹਿਮ ਹੈ। ਅਬਰਾਹਿਮ ਇਕ ਬਹੁਤ ਸਪੋਰਟੀਏ ਵਿਅਕਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਕ੍ਰਿਕਟ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਦਿਲਚਸਪੀ ਰੱਖਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਉਸਨੇ ਆਪਣੀ ਸਪੋਰਟਸ ਜਰਸੀ ਪਾਈ ਹੋਈ ਹੈ। ਸਾਰਾਹ ਨੇ ਅਬਰਾਹਿਮ ਦੀ ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਕਲਿਕ ਅਤੇ ਪੋਸਟ ਕੀਤਾ। ਇਹ ਦੇਖ ਕੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਵਿਚ ਇਹ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਿਆ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸਾਰਾ ਅਤੇ ਅਬਰਾਹਾਮ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਿਸ਼ਤਾ ਹੈ। ਅਕਸਰ, ਦੋਵੇਂ ਮਜ਼ਾਕੀਆ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਫੋਟੋਆਂ ਇਕੱਠੇ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹਨ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *