ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਨੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਇਹ ਤਸਵੀਰ ਤਾਂ ਦਿਸ਼ਾ ਪਟਾਨੀ ਨੇ ਦੇਖੋ ਕੀ ਕਿਹਾ

Tiger Shroff Disha Patani: ਟਾਈਗਰ ਸ਼ਰਾਫ ਆਪਣੀ ਬਾਡੀ ਅਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸਟੰਟ ਲਈ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਧਮਾਲ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਫੋਟੋ ਨੂੰ ਟਾਈਗਰ ਨੇ ਖੁਦ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਫੋਟੋ ਵਿਚ ਟਾਈਗਰ ਟ੍ਰੌਪੀਕਲ ਪ੍ਰਿੰਟਸ ਦੇ ਨਾਲ ਗੁਲਾਬੀ ਰੰਗ ਦੇ ਸ਼ਾਰਟਸ ਵਿਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਫੋਟੋ ਦੇ ਨਾਲ ਟਾਈਗਰ ਨੇ ‘ਕਿਉਟ ਸ਼ਾਰਟਸ ਬ੍ਰੋ…’ ਵੀ ਕੈਪਸ਼ਨ ਲਿਖਿਆ ਹੈ।

Tiger Shroff Disha Patani

ਟਾਈਗਰ ਦੀ ਇਸ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਪੋਸਟ ‘ਤੇ ਉਸ ਦੀ ਲਵਰ ਦਿਸ਼ਾ ਪਟਾਨੀ ਨੇ ਵੀ ਟਿੱਪਣੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਦਿਸ਼ਾ ਨੇ ਜੋ ਲਿਖਿਆ ਹੈ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਟਿੱਪਣੀ ਦੀ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਚਰਚਾ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਦਰਅਸਲ, ਦੀਸ਼ਾ ਨੇ ਟਾਈਗਰ ਦੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ਦੇ ਜਵਾਬ ‘ਚ ਅਦਾਕਾਰ ਨੂੰ ਬ੍ਰੋ ਕਹਿ ਕੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਹ ਗੱਲਬਾਤ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਧਿਆਨ ਆਪਣੇ ਵੱਲ ਖਿੱਚ ਰਹੀ ਹੈ।

ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਟਾਈਗਰ ਦੀ ਇੰਸਟਾ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਹੁਣ ਤੱਕ 13 ਲੱਖ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪਸੰਦ ਅਤੇ 10,000 ਤੋਂ ਵੱਧ ਕਾਮੇਂਟ ਮਿਲੀਆਂ ਹਨ। ਵਰਕ ਫਰੰਟ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਟਾਈਗਰ ਜਲਦ ਹੀ ਹੀਰੋਪੰਤੀ 2, ਗਣਪਤ, ਬਾਗੀ 4 ਵਰਗੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਟਾਈਗਰ ਦੀ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਦਿਸ਼ਾ ਵੀ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਫਿਲਮ ‘ਰਾਧੇ’ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *