ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਨੇ ਨਿਕ ਜੋਨਸ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਸਰਪ੍ਰਾਈਜ਼

Priyanka Chopra Nick Jonas: ਅਦਾਕਾਰਾ ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਪਤੀ ਨਿਕ ਜੋਨਸ ਜੋ ਹਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਜੋੜਿਆਂ ਵਿਚੋਂ ਇਕ ਹਨ। ਦੋਵੇਂ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਲਈ ਕੁਝ ਨਾ ਕੁਝ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਨੇ ਨਿਕ ਨੂੰ ਇੱਕ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ, ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਨਿਕ ਨੇ ਖੁਦ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਆ ਕੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

Priyanka Chopra Nick Jonas

ਨਿਕ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਹ ਇਕ ਹਨੇਰੇ ਕਮਰੇ ਵਿਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਨਿਕ ਨੇ ਕਮਰੇ ਦੀਆਂ ਲਾਈਟਾਂ ਲਾਈ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਹ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਕਮਰਾ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਢੰਗ ਨਾਲ ਸਜਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਕਮਰੇ ਵਿਚ ਦੋ ਗੁਬਾਰੇ ਵੀ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੇ ਹਨ, ਜੋ ‘ਸੈਟਰਡੇ ਨਾਈਟ ਲਾਈਵ’ ਲਿਖਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਨਿਕ ਇਸ ਸਜਾਵਟ ਨੂੰ ਵੇਖਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ, ‘ਇਹ ਬਹੁਤ ਹੈਰਾਨੀ ਵਾਲੀ ਹੈ ਬੇਬੇ’।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਪੋਸਟ ਦੇ ਨਾਲ, ਨਿਕ ਨੇ ਇੱਕ ਕੈਪਸ਼ਨ ਵੀ ਲਿਖਿਆ ਹੈ ਜੋ ਕੁਝ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੈ, ‘ਮੇਰੀ ਪਤਨੀ ਨੇ ਮੈਨੂੰ ਅੱਜ ਲੰਡਨ ਤੋਂ ਸਾਰਾ ਰਸਤਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਧੰਨਵਾਦ ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ, ਤੁਸੀਂ ਸਰਬੋਤਮ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਨਿਕ ਦੀ ਇਸ ਪੋਸਟ ‘ਤੇ 1 ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਵੱਧ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਆ ਚੁੱਕੀਆਂ ਹਨ, ਜਦਕਿ ਹੁਣ ਤੱਕ 3 ਲੱਖ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *