ਜੌਨ ਅਬ੍ਰਾਹਮ ਤੇ ਇਮਰਾਨ ਹਾਸ਼ਮੀ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਵਿੱਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਇਆ ‘ਮੁੰਬਈ ਸਾਗਾ’ ਦਾ ਟ੍ਰੇਲਰ

Mumbai Saga Trailer release: ਕੋਰੋਨਾ ਪੀਰੀਅਡ ‘ਚ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਅਕਤੂਬਰ ਤੋਂ ਸਿਨੇਮਾਘਰਾਂ’ ਚ ਫਿਲਮਾਂ ਰਿਲੀਜ਼ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਈ ਹੈ, ਪਰ ਪਿਛਲੇ 4-5 ਮਹੀਨਿਆਂ ‘ਚ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਬਜਟ ਫਿਲਮ ਰਿਲੀਜ਼ ਨਹੀਂ ਹੋਈ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਜੌਨ ਅਬ੍ਰਾਹਮ ਅਤੇ ਇਮਰਾਨ ਹਾਸ਼ਮੀ ਦੀ ਮੁੰਬਈ ਅੰਡਰਵਰਲਡ ਉੱਤੇ ਆਧਾਰਿਤ ਫਿਲਮ ‘ਮੁੰਬਈ ਸਾਗਾ’ ਵੱਡੇ ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਅਤੇ ਵੱਡੇ ਬਜਟ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਫਿਲਮ ਹੋਵੇਗੀ ਜੋ ਅਗਲੇ ਮਹੀਨੇ ਸਿਨੇਮਾਘਰਾਂ ਵਿੱਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਵੇਗੀ।

Mumbai Saga Trailer release

ਇਸ ਫਿਲਮ ਦੇ ਟ੍ਰੇਲਰ ਨੂੰ ਅੱਜ ਜੌਨ ਅਬ੍ਰਾਹਮ ਅਤੇ ਇਮਰਾਨ ਹਾਸ਼ਮੀ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਵਿੱਚ ਮੁੰਬਈ ਵਿੱਚ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਜੌਨ ਅਬ੍ਰਾਹਮ ਨੇ ਇਸ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮੌਕੇ ਤੇ ਕਿਹਾ ਕਿ, “ਉਹ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹਨ ਕਿ‘ ਮੁੰਬਈ ਸਾਗਾ ’ਸਿਨੇਮਾਘਰਾਂ ਵਿੱਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਸਿਨੇਮਾਘਰਾਂ ਵਿੱਚ ਵੱਡੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਦਾ ਅਨੰਦ ਲੈਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਫਿਲਮਾਂ ਵਿਚ ਗੈਂਗਸਟਰ ਦੀ ਬਾਰ ਬਾਰ ਭੂਮਿਕਾ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਸਵਾਲ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਜੌਨ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਮੈਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਅਜਿਹੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਿਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕੀਤਾ ਹੈ ਜੋ ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਮਨੋਰੰਜਨ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਉਸਨੇ ਅੱਗੇ ਕਿਹਾ, “ਮੇਰਾ ਪੂਰਾ ਕਰੀਅਰ ਸਿਨੇਮਾਘਰਾਂ ਵਿੱਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਨਾਲ ਬਣਿਆ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ਥਿਏਟਰਾਂ ਵਿੱਚ, ਮੈਂ ਥੀਏਟਰ ਵਿੱਚ ਜਾਂਦਾ ਹਾਂ ਅਤੇ ਫਿਲਮਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਫਿਲਮਾਂ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਦਾ ਹਾਂ। ਜਿੱਥੋਂ ਤੱਕ ਗੈਂਗਸਟਰ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਦੁਬਾਰਾ ਹੈ, ਉਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਅਦਾਕਾਰ ਗਾਉਣਾ ਅਤੇ ਡਾਂਸ ਕਰਨਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਮੇਰੇ ਲਈ, ਐਕਸ਼ਨ ਮੇਰਾ ਆਈਟਮ ਗਾਣਾ ਹੈ।”

ਇਸ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਇਮਰਾਮ ਹਾਸ਼ਮੀ ਨੇ ਕਿਹਾ,’ ‘ਲੋਕ ਇੱਕ ਸਾਲ ਤੋਂ ਥੀਏਟਰਾਂ ‘ਚ ਫਿਲਮਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਲੋਕ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ‘ਮੁੰਬਈ ਸਾਗਾ’ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੱਡੇ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਥੀਏਟਰ’ ਤੇ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਕੋ ਸਮੇਂ ਸਿਨੇਮਾਘਰਾਂ ਵਿਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ।” ਇਮਰਾਨ ਹਾਸ਼ਮੀ ਨੇ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਕਿਰਦਾਰ ਲਿਆ ਅਤੇ ਕਿਹਾ, “ਮੁੰਬਈ ਸਾਗਾ ਵਿੱਚ, ਮੈਂ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਸਿਪਾਹੀ ਨਹੀਂ ਬਲਕਿ ਇੱਕ ਸਿਪਾਹੀ ਹਾਂ ਜੋ ਕਿਸੇ ਗੁੰਡਿਆਂ ਤੋਂ ਘੱਟ ਨਹੀਂ। ਮੈਨੂੰ ਇਹ ਮੇਰੇ ਕਿਰਦਾਰ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਮਿਲੀ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਮੈਂ ਦਸਤਖਤ ਕੀਤੇ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *