ਅਰਜੁਨ ਕਪੂਰ ਨੇ ਫਿਲਮ ‘Muddy’ ਦਾ ਟੀਜ਼ਰ ਕੀਤਾ ਰਿਲੀਜ਼, ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

Muddy movie Teaser release: ਅਰਜੁਨ ਕਪੂਰ ਦੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਬਣੀ ਇਸ ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਲ ਨਿਰਦੇਸ਼ਤ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹੈ ਜੋ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਦਿਸ਼ਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਾਂ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਕਦਮ ਰੱਖ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅਤੇ ਫਿਲਮ ਦਾ ਨਿਰਮਾਣ ਪ੍ਰੇਮਾ ਕ੍ਰਿਸ਼ਣਾਦਾਸ ਪੀਕੇ 7 ਕ੍ਰਿਏਸ਼ਨਜ਼ ਦੇ ਬੈਨਰ ਹੇਠ ਕਰਨਗੇ। ਇਹ ਫਿਲਮ ਭਾਰਤ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਚਿੱਕੜ ਦੌੜ ‘ਤੇ ਅਧਾਰਤ ਇਕ ਫਿਲਮ ਹੈ।

Muddy movie Teaser release

ਅਰਜੁਨ ਕਪੂਰ ਨੇ ਫਿਲਮ Muddy ਦਾ ਟੀਜ਼ਰ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਅਤੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ਵਿੱਚ, ਉਸਨੇ ਲਿਖਿਆ ਹੈ ਕਿ, Muddy ਫਿਲਮ ਦਾ ਟੀਜ਼ਰ ਲਾਂਚ, ਪੀਕੇ 7 ਕ੍ਰਿਏਸ਼ਨਜ਼ ਚੈਨਲ ਦੇ ਰੇਟ ‘ਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਯੂਟਿਉਬ’ ਤੇ ਦੇਖੋ “ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਫਿਲਮ ਦਾ ਟੀਜ਼ਰ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਫਿਲਮ ਇੱਕ ਐਡਵੈਂਚਰ ਥ੍ਰਿਲਰ ਫਿਲਮ ਹੈ। ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਪ੍ਰਭਾਵਾਲ ਨੂੰ ਇਸ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਲਗਭਗ ਪੰਜ ਸਾਲ ਲਏ।

ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ, ਜੇ ਪ੍ਰਗਵਾਲ ਦੀ ਮੰਨੀਏ ਤਾਂ ਹਰ ਕੋਈ ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਡਰਾਮਾ ਅਤੇ ਕਾਮੇਡੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਉਸਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਸ ਫਿਲਮ ਦੀ ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਵਿੱਚ ਅਸੀਂ ਸਿਰਫ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਲਿਆ ਜੋ ਸਾਹਸ ਦੇ ਸ਼ੌਕੀਨ ਹਨ, ਇਸਦੇ ਲਈ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਿਖਲਾਈ ਵੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਨਾਲ ਹੀ, ਜੇ ਮੈਂ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਇਕ ਫਿਲਮ ਬਣਾਉਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹਾਂ, ਤਾਂ ਮੇਰੇ ਲਈ ਇਕ ਵੱਡੀ ਚੁਣੌਤੀ ਹੈ ਕਿ ਮੈਂ ਅਜਿਹੇ ਸਪੋਰਟਸ ਐਡਵੈਂਚਰ ਨਾਲ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਾਂਗਾ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਅਭਿਨੇਤਾ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਯੁਵਾਨ, ਰਿਧਾਨ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ, ਅਨੁਸ਼ਾ ਸੁਰੇਸ਼ ਅਤੇ ਅਮਿਤ ਸ਼ਿਵਦਾਸ ਨਾਇਰ ਮੁੱਖ ਅਦਾਕਾਰ ਵਜੋਂ ਹਨ। ਅਤੇ ਹਰੀਸ਼ ਪੇਰਦੀ, ਆਈਐਮ ਵਿਜੇਅਨ ਅਤੇ ਰੇਨਜੀ ਪਾਨੀਕਰ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਇਹ ਫਿਲਮ ਤਮਿਲ, ਤੇਲਗੂ, ਕੰਨੜ ਅਤੇ ਮਲਿਆਲਮ ਵਿਚ ਕਈ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਵਿਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਵੇਗੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *