ਮਿਸ ਕਾਲ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਪਿਆਰ, ਵਿਆਹ ਦੇ ਸੁਪਨੇ ਦੇਖ ਘਰੋਂ ਭੱਜੀ ਲੜਕੀ, ਪ੍ਰੇਮੀ ਕਾਲਗਰਲ ਬਣਾ ਕੇ ਕਰਵਾਉਣ ਲੱਗਾ ਧੰਦਾ

Miss Call’s love : ਮੁਜ਼ੱਫਰਪੁਰ ਦੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ 17 ਸਾਲਾ ਲੜਕੀ ਜਿਸ ਨੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਕੇ ਨਵੀਂ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਜਿਊਣਾ ਦਾ ਸੁਪਨਾ ਵੇਖਿਆ ਸੀ ਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਛੱਡਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਢਾਈ ਮਹੀਨੇ ਪਹਿਲਾਂ, ਪਟਨਾ ਤੋਂ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨਾਲ ਦਿੱਲੀ ਆਈ ਪਰ ਜਦੋਂ ਇਥੇ ਆ ਕੇ ਉਸਨੇ ਸੱਚਾਈ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਉਸਦੇ ਪੈਰਾਂ ਹੇਠੋਂ ਜ਼ਮੀਨ ਖਿਸਕ ਗਈ। ਜਿਸ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨਾਲ ਉਸਨੇ ਸੱਤ ਫੇਰੇ ਲੈਣ ਦਾ ਸੁਪਨਾ ਲਿਆ ਸੀ, ਉਸ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨੇ ਹੀ ਉਸਦਾ ਸ਼ੋਸ਼ਣ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਉਸਨੇ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਨਾ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਇਸ ਦੀ ਬਜਾਇ, ਉਸਨੇ ਆਪਣੀ ਨਾਬਾਲਗ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਨੂੰ ਸੈਕਸ ਵਪਾਰ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਧੱਕਿਆ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਇੱਕ ਕਾਲ ਗਰਲ ਬਣਾ ਦਿੱਤਾ। ਉਸਨੇ ਖੁਦ ਹੀ ਗਾਹਕਾਂ ਦੀ ਬੁਕਿੰਗ ਕਰਨੀ ਸ਼ੁਰੂ ਦਿੱਤੀ। ਜਿਸਦੇ ਲਈ ਉਸਨੇ ਨੋਇਡਾ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਹੋਟਲ ਵੀ ਕਿਰਾਏ ‘ਤੇ ਲਿਆ ਅਤੇ ਦੋ ਹੋਰ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲਕੇ ਇਸ ਹੋਟਲ ਵਿੱਚ ਵੇਸਵਾ-ਧੰਦਾ ਚਲਾਉਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਉਸ ਸਮੇਂ ਹੋਇਆ ਜਦੋਂ ਨੋਇਡਾ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਹੋਟਲ ‘ਤੇ ਛਾਪਾ ਮਾਰ ਕੇ ਨਾਬਾਲਗ ਲੜਕੀ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਬੁਆਏਫਰੈਂਡ ਸਣੇ ਉਸਦੇ ਹੋਰ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਇਥੋਂ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ। ਇਹ ਨੌਜਵਾਨ ਪਿਛਲੇ ਦੋ ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੋਂ ਨਾਬਾਲਗਾ ਨਾਲ ਗਲਤ ਕੰਮ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ।

Miss Call’s love

ਨਾਬਾਲਿਗ ਲੜਕੀ ਦੇ ਸੈਕਸ ਰੈਕੇਟ ਵਿਚ ਫਸਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਦੋਂ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਸੱਚਾਈ ਦਾ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ, ਤਾਂ ਮੁਜ਼ੱਫਰਪੁਰ ਵਿਚ ਲੜਕੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਸੰਬੰਧੀ ਸੂਚਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਸੈਕਟਰ 24 ਦੇ ਇੰਚਾਰਜ ਥਾਣਾ ਇੰਚਾਰਜ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੜਕੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਉਦੋਂ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਲਗਾਤਾਰ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਵੀ ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ ਅਤੇ ਉਹ ਨੋਇਡਾ ਪਹੁੰਚਣ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਪਰ ਅਜੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚੇ ਨਹੀਂ ਹਨ । ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਆਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਸੱਚਾਈ ਦਾ ਪਤਾ ਚੱਲ ਸਕੇਗਾ। ਫਿਲਹਾਲ, ਨਾਬਾਲਗਾ ਨੂੰ ਨਾਰੀ ਨਿਕੇਤਨ ਭੇਜਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਦਾ ਪ੍ਰੇਮੀ ਜੇਲ੍ਹ ਵਿੱਚ ਹੈ।

Miss Call’s love

ਏਡੀਸੀਪੀ ਰਨਵਿਜੈ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਜਦੋਂ ਨਾਬਾਲਿਗ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋਂ ਫੜਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਤੋਂ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਾਂ ਉਸਨੇ ਸਾਰੀ ਸੱਚਾਈ ਦੱਸੀ ਕਿ ਕਿਵੇਂ ਉਸਦੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨੇ ਵਿਆਹ ਦਾ ਦਿਖਾਵਾ ਕਰਕੇ ਉਸਨੂੰ ਦਿੱਲੀ ਲਿਆਂਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਪਹਿਲਾਂ ਦਿੱਲੀ ਅਤੇ ਹੁਣ ਨੋਇਡਾ ਵਿੱਚ ਦੇਹ ਵਪਾਰ ਕਰਵਾ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਜਦੋਂ ਉਹ ਉਸਦਾ ਵਿਰੋਧ ਕਰਦੀ ਸੀ, ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਉਸ ਦੀਆਂ ਅਸ਼ਲੀਲ ਫੋਟੋਆਂ ਅਤੇ ਵੀਡਿਓ ਦੇ ਨਾਲ, ਉਸ ਨਾਲ ਕੁੱਟਮਾਰ ਕਰਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਬਦਨਾਮ ਕਰਨ ਦੀ ਧਮਕੀ ਦਿੰਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰੇਮ ਕਹਾਣੀ ਮਿਸ ਕਾਲ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਈ। ਦੋਸ਼ੀ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਨਾਬਾਲਗਾ ਦੇ ਮੋਬਾਈਲ ‘ਤੇ ਮਿਸ ਕਾਲ ਕੀਤੀ ਸੀ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਦੋਂ ਉਸਨੇ ਕਾਲ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਦੋਵਾਂ ਵਿਚਾਲੇ ਗੱਲਬਾਤ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਈ 27 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਸੈਕਟਰ -24 ਥਾਣਾ ਖੇਤਰ ਦੇ ਸੈਕਟਰ -12 ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਇੱਕ ਗੈਸਟ ਹਾਊਸ ਵਿੱਚ ਸੈਕਸ ਰੈਕੇਟ ਉੱਤੇ ਛਾਪਾ ਮਾਰਿਆ। ਇੱਥੇ ਇੱਕ ਗੈਸਟ ਹਾਊਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸੈਕਸ ਰੈਕੇਟ ਚਲਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਸੱਤ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਅਤੇ ਤਿੰਨ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕੀਤਾ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿੰਨ ਸੰਚਾਲਕ ਸਨ। ਸਹਾਰਨਪੁਰ ਦਾ ਵਸਨੀਕ ਵਿਸ਼ਾਲ ਕੰਬੋਜ, ਬਿਹਾਰ ਦਾ ਰਾਜਨ ਅਤੇ ਵਿਪੁਲ, ਜੋ ਕਿ ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਫਰੀਦਾਬਾਦ ਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ, 6 ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੋਂ ਗੈਸਟ ਹਾਊਸ ਕਿਰਾਏ ‘ਤੇ ਲੈ ਕੇ ਦੇਹ ਵਪਾਰ ਦਾ ਧੰਦਾ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ।

Miss Call’s love

ਡੀਸੀਪੀ ਮਹਿਲਾ ਸੁਰੱਖਿਆ ਵਰਿੰਦਾ ਸ਼ੁਕਲਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਹਿਊਮਨ ਟ੍ਰੈਫਿਕਿੰਗ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਪੁਲਿਸ ਪੀੜਤ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਇਨਸਾਫ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਉਸਦਾ ਸ਼ੋਸ਼ਣ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਖਿਲਾਫ ਸਖਤ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰੇਗੀ।ਏਸੀਪੀ ਰਜਨੀਸ਼ ਵਰਮਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਹ ਨਾਬਾਲਿਗ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦਾ ਝਾਂਸਾ ਦੇ ਕੇ ਮੁਜ਼ੱਫਰਪੁਰ ਤੋਂ ਲਿਆਂਦਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਮੈਜਿਸਟਰੇਟ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਵੀ 164 ਬਿਆਨ ਦਰਜ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਸਾਰੀ ਘਟਨਾ ਬਿਆਨ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਉਸਦੀ ਉਮਰ ਦੀ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ, ਉਸਦਾ ਮੈਡੀਕਲ ਵੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਉਸਦਾ ਸ਼ੋਸ਼ਣ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਦੋਸ਼ੀ ਖਿਲਾਫ ਸਖਤ ਕਾਨੂੰਨੀ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *