ਰਾਹੁਲ ਗਾਂਧੀ ਦੇ ਐਮਰਜੈਂਸੀ ਵਾਲੇ ਬਿਆਨ ‘ਤੇ ਰਾਕੇਸ਼ ਸਿਨਹਾ ਦਾ ਹਮਲਾ, ਕਿਹਾ-ਸਿਰਫ ਗਲਤੀ ਦੱਸਣ ਨਾਲ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਚੱਲੇਗਾ, ਮਾਫੀ ਮੰਗੋ…

rakesh sinha targets rahul gandhi: ਰਾਹੁਲ ਗਾਂਧੀ ਨੇ ਇੰਦਰਾ ਗਾਂਧੀ ਦੇ ਕਾਰਜਕਾਲ ਦੌਰਾਨ ਦੇਸ਼ ਦੀ ਐਮਰਜੈਂਸੀ ਲਗਾਉਣ ਦੇ ਫੈਸਲੇ ਨੂੰ ਅਮਰੀਕਾ ਦੀ ਕੋਰਨੇਲ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਦੇ ਇੱਕ ਆਨਲਾਈਨ ਪ੍ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਕਰਾਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਇਸ ‘ਤੇ ਭਾਜਪਾ ਸੰਸਦ ਮੈਂਬਰ ਰਾਕੇਸ਼ ਸਿਨਹਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਐਮਰਜੈਂਸੀ ਨੂੰ ਭੁੱਲਣਾ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗਾ। ਕਾਂਗਰਸ ਨੂੰ ਇਸ ਸੰਬੰਧ ਵਿਚ ਮਤਾ ਪਾਸ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਮੁਆਫੀ ਮੰਗਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਰਾਕੇਸ਼ ਸਿਨਹਾ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਜੇ ਰਾਹੁਲ ਗਾਂਧੀ ਇੰਨੇ ਗੰਭੀਰ ਹਨ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਫਾਸੀਵਾਦੀ ਜੋ ਜੈਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਨਾਰਾਇਣ ਵਰਗੇ ਵੱਡੇ ਨੇਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਗਲਤ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸ ਲਈ ਜਨਤਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਮੁਆਫੀ ਮੰਗੇਗਾ?”

rakesh sinha targets rahul gandhi

ਮਤਾ ਪਾਸ ਕਰਕੇ ਕਾਂਗਰਸ ਨੂੰ ਮੁਆਫੀ ਮੰਗਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਇਹ ਸਿਰਫ ਗਲਤੀ ਕਰਕੇ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗੀ। ਜੇ ਅਸੀਂ ਅਜਿਹਾ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਤਾਂ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਕਿ ਉਹ ਸਿਰਫ ਢੱਕਣ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ. ”ਸਿਨਹਾ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਰਾਹੁਲ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਰਵਾਇਤ ਦਾ ਪਾਲਣ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਪਹਿਲੇ 50 ਵਿਆਂ ਵਿੱਚ, ਜਦੋਂ ਸਰਦਾਰ ਪਟੇਲ, ਪੁਰਸ਼ੋਤਮ ਦਾਸ ਟੰਡਨ ਵਰਗੇ ਨੇਤਾਵਾਂ ਦੀ ਚੁਣੌਤੀ ਆਈ ਸੀ, ਤਾਂ ਉਸਨੇ ਆਰਐਸਐਸ ਉੱਤੇ ਹਮਲਾ ਬੋਲਿਆ।” ਜਦੋਂ 70 ਦੇ ਦਹਾਕੇ ਵਿੱਚ ਇੰਦਰਾ ਗਾਂਧੀ ਨੂੰ ਚੁਣੌਤੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸੀ, ਉਸਨੇ ਐਮਰਜੈਂਸੀ ਲਗਾ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ ਆਰਐਸਐਸ ਉੱਤੇ ਹਮਲਾ ਬੋਲਿਆ, ਜੋ ਅੱਜ ਰਾਹੁਲ ਗਾਂਧੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਬੇਬੇ ਨੇ ਮੋਦੀ ਨੂੰ ਪਾਈਆਂ ਰੱਜ ਕੇ ਲਾਹਨਤਾਂ, ਹੱਸ- ਹੱਸ ਦੂਹਰੇ ਹੋ ਗਏ ਲੋਕ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *