ਆਸਕਰ ਅਵਾਰਡ ਜੇਤੂ ਫਿਲਮ ‘ਸਲੱਮਡੌਗ ਮਿਲੀਨਅਰ’ ਦੇ ਅਦਾਕਾਰ ਮਧੁਰ ਮਿੱਤਲ ‘ਤੇ ਲੱਗੇ ਯੌਨ ਸ਼ੋਸ਼ਣ ਦੇ ਦੋਸ਼

slumdog millionaire madhur mitta: ਆਸਕਰ ਅਵਾਰਡ ਜੇਤੂ ਫਿਲਮ ‘ਸਲੱਮਡੌਗ ਮਿਲੀਨਅਰ’ ਅਦਾਕਾਰ ਮਧੁਰ ਮਿੱਤਲ ਖਿਲਾਫ ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਖਾਰ ਥਾਣੇ ‘ਚ ਯੌਨ ਸ਼ੋਸ਼ਣ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਉਸ ਉੱਤੇ ਭਾਰਤੀ ਦੰਡਾਵਲੀ ਦੀ ਧਾਰਾ 35 ਆਈਪੀਸੀ ਦੀ ਧਾਰਾ 354, 354 ਏ, 354 ਬੀ, 509 ਅਤੇ 323 ਤਹਿਤ ਦੋਸ਼ ਆਇਦ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ। ਇਹ ਸਾਰੀਆਂ ਗੰਭੀਰ ਧਾਰਾਵਾਂ ਹਨ। ਉਸ ‘ਤੇ 13 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਾਬਕਾ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਨਾਲ ਯੌਨ ਸ਼ੋਸ਼ਣ ਕਰਨ ਦਾ ਇਲਜ਼ਾਮ ਹੈ।

slumdog millionaire madhur mitta

ਪੀੜਤ ਦੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਸੂਤਰ ਨੇ ਇਸ ਚੈਨਲ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਦੋਵੇਂ ਦੋਸਤ ਸਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋਵੇਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਦੋਸਤ ਬਣ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਦੋਵੇਂ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਦੋਸਤ ਬਣ ਗਏ ਅਤੇ ਦੋਵੇਂ ਇਕੱਠੇ ਰਹਿਣ ਲੱਗ ਪਏ। ਉਹ ਪਿਛਲੇ ਦੋ ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੋਂ ਇਕ ਦੂਜੇ ਨਾਲ ਰਹਿ ਰਹੇ ਸਨ ਅਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋਵੇਂ ਵੱਖ ਹੋ ਗਏ। ਮਧੁਰ ਇਸ ਟੁੱਟਣ ਨੂੰ ਬਰਦਾਸ਼ਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ ਸੀ। ਮਧੁਰ ਜੈਪੁਰ ‘ਚ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ।

ਇਸ ਦੌਰਾਨ, 13 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ, ਮਧੁਰ ਮੁੰਬਈ ਆਇਆ ਅਤੇ ਬਾਂਦਰਾ ਵਿੱਚ ਪੀੜਤ ਦੇ ਘਰ ਪਹੁੰਚਿਆ। ਉਹ ਅਸਵੀਕਾਰ ਸਹਿ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਯਕੀਨ ਦਿਵਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ 15 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਉਸ ਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਪਰ ਲੜਕੀ ਦੇ ਵਕੀਲ ਨਿਰੰਜਨੀ ਸ਼ੈੱਟੀ ਨੇ ਮਧੁਰ ਨੂੰ ਘਰ ਛੱਡਣ ਲਈ ਕਿਹਾ ਅਤੇ ਉਹ ਚਲਾ ਗਿਆ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਮਧੁਰ ਨੇ ਇਸ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਜਤਾਈ ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖਬਰਾਂ ਨੂੰ ਗਲਤ ਦੱਸ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਮਧੁਰ ਮਿੱਤਲ ਨੇ ਇਕ ਚੈਨਲ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਇਕ ਇੰਟਰਵਿਉ ਵਿਚ ਕਿਹਾ, “ਮੈਂ ਇਸ ਸਭ ਬਾਰੇ ਜਾਣ ਕੇ ਬਹੁਤ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹਾਂ ਅਤੇ ਇਹ ਸੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਮੇਰੇ WhatsApp ਮੈਸੇਜ਼ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨਾਲ ਭਰੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਮੇਰਾ ਕਿਰਦਾਰ ਦਾਗਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਕਾਸਟਿੰਗ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਕਹਾਣੀਆਂ ਮਿਲੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹ ਮੈਨੂੰ ਕੰਮ ਦੇਣ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿਚ ਇਕੱਲਾ ਹਾਂ ਅਤੇ ਸੱਤ ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਤੋਂ ਕਮਾਈ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹਾਂ। ਮੀਡੀਆ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਦਾ ਮੇਰੇ ਅਤੇ ਮੇਰੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। “

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *