ਰੇਮੋ ਡੀਸੂਜ਼ਾ ਨੇ ਹਨੀ ਸਿੰਘ ਦੇ ਗਾਣੇ ‘ਤੇ ਉਡਾਏ ਤਾਸ਼ ਦੇ ਪੱਤੇ, ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

Remo DSouza share video: ਮਸ਼ਹੂਰ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਤੇ ਕੋਰੀਓਗ੍ਰਾਫਰ ਰੇਮੋ ਡੀਸੂਜਾ ਦੀ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਹ ਤਾਸ਼ਾਂ ਉਡਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਇਸ ਪੂਰੇ ਵੀਡੀਓ’ ਚ ਡੀ ‘ਸੂਜਾ ਹਨੀ ਸਿੰਘ ਦੇ ਗਾਣੇ’ ਤੇ ਪ੍ਰਗਟਾਵਾ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਬਹੁਤ ਮਜ਼ਾ ਲੈ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹ ਉਸਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰਦੇ ਨਹੀਂ ਥੱਕ ਰਹੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਰੇਮੋ ਨੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ਤੋਂ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜਿਸ ‘ਤੇ ਹੁਣ ਤੱਕ 1 ਲੱਖ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਿਯੂਜ਼ ਮਿਲ ਚੁੱਕੇ ਹਨ।

Remo DSouza share video

ਰੇਮੋ ਡੀਸੂਜ਼ਾ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵੀ ਬਹੁਤ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਕੁਝ ਮਹੀਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਦਿਲ ਦਾ ਦੌਰਾ ਪਿਆ ਸੀ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਸਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ, ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਿਹਤਮੰਦ ਦੇਖ ਕੇ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਜਿੱਥੋਂ ਤਕ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੀ ਗੱਲ ਹੈ, ਰੇਮੋ ਡਸੂਜਾ ਹਨੀ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਨੁਸਰਤ ਭਾਰੂਚਾ ਦੇ ਸੁਪਰਹਿੱਟ ਗਾਣੇ ਸਯਾਨ ਜੀ ‘ਤੇ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਭਾਸ਼ਣ ਦਿੰਦੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਰੇਮੋ ਕਈ ਵਾਰ ਤਾਸ਼ ਖੇਡਦੇ, ਕਦੇ ਹੈਡ ਫੋਨ ਅਤੇ ਕਦੀ ਅੱਗ ਬਲਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੇ ਹਨ। ਰੇਮੋ ਦੇ ਸਟਾਈਲ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਇਸ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਰੇਮੋ ਡਸੂਜਾ ਨੇ ਫਿਲਮ ਨਿਰਦੇਸ਼ਤ ਦੇ ਨਾਲ ਕਈ ਵੱਡੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੋਰੀਓਗ੍ਰਾਫੀ ਵੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਕੈਰੀਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਸਾਲ 1995 ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਸਾਲ 2000 ਵਿਚ, ਉਸਨੇ ਫਿਲਮ ‘ਦਿਲ ਪੇ ਮੈਟ ਲੇ ਯਾਰ’ ਵਿਚ ਕੋਰੀਓਗ੍ਰਾਫੀ ਕੀਤੀ। ਰੇਮੋ ਡੀਸੂਜਾ ਨੇ ‘ਫਲਾਇੰਗ ਜੂਟ’, ‘ਰੇਸ 3’, ‘ਸ਼ਤਿਕ’, ‘ਏਬੀਸੀਡੀ’, ‘ਏਬੀਸੀਡੀ 2’ ਅਤੇ ‘ਸਟ੍ਰੀਟ ਡਾਂਸਰ’ ਵਰਗੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਉਹ ਕਈ ਰਿਐਲਿਟੀ ਸ਼ੋਅਜ਼ ‘ਚ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਡਾਂਸ ਪਲੱਸ ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਰੇਮੋ ਡੀਸੂਜ਼ਾ ਮੁੱਖ ਜੱਜ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਉਂਦੀ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *