ਹਰਿਆਣਾ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ 5 IAS ਅਤੇ 14 HSC ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਹੋਏ ਟਰਾਂਸਫਰ

Transfer of 5 : ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ : ਹਰਿਆਣਾ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਤੁਰੰਤ ਪ੍ਰਭਾਵ ਨਾਲ ਪੰਜ ਆਈ.ਏ.ਐੱਸ. ਅਤੇ 14 ਐਚ.ਸੀ.ਐੱਸ. ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਤਬਾਦਲੇ ਅਤੇ ਤਾਇਨਾਤੀ ਦੇ ਆਦੇਸ਼ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਹਨ। ਪ੍ਰਦੀਪ ਦਹੀਆ, ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ, ਐਚਐਸਵੀਪੀ, ਫਰੀਦਾਬਾਦ ਅਤੇ ਵਧੀਕ ਡਾਇਰੈਕਟਰ, ਅਰਬਨ ਅਸਟੇਟ, ਫਰੀਦਾਬਾਦ ਨੂੰ ਡਾਇਰੈਕਟਰ, ਸਿਟੀਜ਼ਨ ਸਰੋਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਿਭਾਗ ਅਤੇ ਵਧੀਕ ਸਕੱਤਰ, ਮਾਲ ਅਤੇ ਆਫ਼ਤ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਵਿਭਾਗ ਨੂੰ ਤਾਇਨਾਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਕੁਮਾਰ, ਵਧੀਕ ਸਕੱਤਰ ਹਰਿਆਣਾ, ਮਾਲ ਅਤੇ ਆਫ਼ਤ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਵਿਭਾਗ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ, ਐਚਐਸਵੀਪੀ, ਫਰੀਦਾਬਾਦ ਅਤੇ ਵਧੀਕ ਡਾਇਰੈਕਟਰ, ਅਰਬਨ ਅਸਟੇਟ, ਫਰੀਦਾਬਾਦ ਨੂੰ ਤਾਇਨਾਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਜਸਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਵਧੀਕ ਕਮਿਸ਼ਨਰ, ਨਗਰ ਨਿਗਮ, ਗੁਰੂਗਰਾਮ ਨੂੰ ਵਧੀਕ ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ, ਪਾਣੀਪਤ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਮਨੋਜ ਕੁਮਾਰ-II, ਵਧੀਕ ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ, ਪਾਣੀਪਤ ਅਤੇ ਕਮਿਸ਼ਨਰ, ਨਗਰ ਨਿਗਮ, ਪਾਣੀਪਤ ਨੂੰ ਵਧੀਕ ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ, ਜੀਂਦ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਵਿਸ਼ਰਾਮ ਕੁਮਾਰ ਮੀਨਾ, ਉਪ ਮੰਡਲ ਅਧਿਕਾਰੀ (ਸਿਵਲ), ਮਹਿੰਦਰਗੜ੍ਹ ਅਤੇ ਸਬ ਡਵੀਜ਼ਨਲ ਅਧਿਕਾਰੀ (ਸਿਵਲ), ਕਨੀਨਾ ਨੂੰ ਉਪ ਮੰਡਲ ਅਧਿਕਾਰੀ (ਸਿਵਲ), ਗਨੌਰ ਨਿਯੁਕਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

Transfer of 5

ਐਚਸੀਐਸ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਵਾਂ ਵਿਚ ਵਤਸਲ ਵਸ਼ਿਸ਼ਟ, ਮੁੱਖ ਪ੍ਰੋਟੋਕੋਲ ਅਧਿਕਾਰੀ, ਗੁਰੂਗ੍ਰਾਮ ਅਤੇ ਵਧੀਕ ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ, ਝੱਜਰ ਨੂੰ ਮੁੱਖ ਪ੍ਰੋਟੋਕੋਲ ਅਧਿਕਾਰੀ, ਗੁਰੂਗ੍ਰਾਮ ਅਤੇ ਕਮਿਸ਼ਨਰ, ਨਗਰ ਨਿਗਮ, ਪਾਣੀਪਤ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਜਗ ਨਿਵਾਸ, ਵਧੀਕ ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਨੂਹ ਅਤੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਮਿਊਂਸਪਲ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਨੂਹ ਨੂੰ ਵਧੀਕ ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਝੱਜਰ ਨਿਯੁਕਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਡਾ. ਸੁਭਿਤਾ ਢਾਕਾ, ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਟਰਾਂਸਪੋਰਟ ਅਫਸਰ-ਕਮ-ਸੈਕਟਰੀ, ਆਰ.ਟੀ.ਏ. ਨੂੰ ਵਧੀਕ ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ, ਨੂਹ ਅਤੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਮਿਉਂਸਪਲ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਨੂਹ ਨੂੰ ਨਿਯੁਕਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਸਹਿਕਾਰੀ ਖੰਡ ਮਿੱਲਜ਼, ਕੈਥਲ ਦੀ ਮੈਨੇਜਿੰਗ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਪੂਜਾ ਚਨੌਰੀਆ ਨੂੰ ਸੰਯੁਕਤ ਡਾਇਰੈਕਟਰ (ਐਡਮਨ.) ਵਿਕਾਸ ਅਤੇ ਪੰਚਾਇਤ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਅਹੁਦੇ ‘ਤੇ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਗੌਰਵ ਅੰਟੀਲ, ਸੈਕਟਰੀ, ਆਰਟੀਏ, ਨੂਹ ਨੂੰ ਸਬ ਡਵੀਜ਼ਨਲ ਅਫਸਰ (ਸਿਵਲ), ਟੋਹਾਣਾ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਸੁਮਿਤ ਕੁਮਾਰ, ਸੰਯੁਕਤ ਡਾਇਰੈਕਟਰ (ਐਡਮਨ.) ਵਿਕਾਸ ਅਤੇ ਪੰਚਾਇਤ ਅਤੇ ਪੇਂਡੂ ਵਿਕਾਸ ਅਤੇ ਜ਼ੋਨਲ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ, ਐਚਐਸਐਮਬੀ, ਹਿਸਾਰ ਨੂੰ ਸੰਯੁਕਤ ਕਮਿਸ਼ਨਰ, ਨਗਰ ਨਿਗਮ, ਗੁਰੂਗਰਾਮ ਨਿਯੁਕਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਸੁਰਿੰਦਰ ਪਾਲ, ਉਪ ਮੰਡਲ ਅਧਿਕਾਰੀ (ਸਿਵਲ), ਗਨੌਰ ਨੂੰ ਉਪ ਮੰਡਲ ਅਧਿਕਾਰੀ (ਸਿਵਲ), ਰਦੌਰ ਤਾਇਨਾਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਭਾਰਤ ਭੂਸ਼ਣ, ਸਕੱਤਰ, ਆਰਟੀਏ, ਯਮੁਨਾਨਗਰ ਨੂੰ ਸਬ ਡਵੀਜ਼ਨਲ ਅਧਿਕਾਰੀ (ਸਿਵਲ), ਰਤੀਆ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਸ਼ਿਖਾ, ਸਬ ਡਵੀਜ਼ਨਲ ਅਫਸਰ (ਸਿਵਲ), ਝੱਜਰ ਨੂੰ ਸਹਿਕਾਰੀ ਖੰਡ ਮਿੱਲ, ਕੈਥਲ ਦੇ ਮੈਨੇਜਿੰਗ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਵਜੋਂ ਤਾਇਨਾਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਵਿਨੇਸ਼ ਕੁਮਾਰ, ਉਪ ਮੰਡਲ ਅਧਿਕਾਰੀ (ਸਿਵਲ), ਰਾਦੌਰ ਨੂੰ ਜਨਰਲ ਮੈਨੇਜਰ, ਹਰਿਆਣਾ ਰੋਡਵੇਜ਼, ਪੰਚਕੂਲਾ ਨੂੰ ਤਾਇਨਾਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਕਪਿਲ ਕੁਮਾਰ, ਉਪ ਮੰਡਲ ਅਧਿਕਾਰੀ (ਸਿਵਲ), ਲਾਡਵਾ ਨੂੰ ਉਪ ਮੰਡਲ ਅਧਿਕਾਰੀ (ਸਿਵਲ), ਸ਼ਾਹਾਬਾਦ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ।

Transfer of 5

ਅਨੁਭਵ ਮਹਿਤਾ, ਉਪ ਮੰਡਲ ਅਧਿਕਾਰੀ (ਸਿਵਲ), ਸ਼ਾਹਬਾਦ ਅਤੇ ਕੁਰੂਕਸ਼ੇਤਰ ਵਿਕਾਸ ਬੋਰਡ ਕੁਰੂਕਸ਼ੇਤਰ ਦੇ ਮੁੱਖ ਕਾਰਜਕਾਰੀ ਅਧਿਕਾਰੀ, ਕੁਰੂਕਸ਼ੇਤਰ ਨੂੰ ਉਪ ਮੰਡਲ ਅਧਿਕਾਰੀ (ਸਿਵਲ), ਲਾਡਵਾ ਅਤੇ ਕੁਰੂਕਸ਼ੇਤਰ ਵਿਕਾਸ ਬੋਰਡ, ਕੁਰੂਕਸ਼ੇਤਰ ਦਾ ਮੁੱਖ ਕਾਰਜਕਾਰੀ ਅਧਿਕਾਰੀ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਜਗਦੀਸ਼ ਚੰਦਰ, ਸਬ ਡਵੀਜ਼ਨਲ ਅਫਸਰ (ਸਿਵਲ), ਰਤੀਆ ਨੂੰ ਸਬ ਡਵੀਜ਼ਨਲ ਅਫਸਰ (ਸਿਵਲ), ਲੋਹਾਰੂ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਦਿਨੇਸ਼, ਸੰਯੁਕਤ ਕਮਿਸ਼ਨਰ, ਨਗਰ ਨਿਗਮ ਬੱਲਬਗੜ੍ਹ ਨੂੰ ਉਪ ਮੰਡਲ ਅਧਿਕਾਰੀ (ਸਿਵਲ), ਮਹਿੰਦਰਗੜ੍ਹ ਅਤੇ ਸਬ ਡਵੀਜ਼ਨਲ ਅਧਿਕਾਰੀ (ਸਿਵਲ), ਕਨੀਨਾ ਨੂੰ ਤਾਇਨਾਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *