ਦਿੱਲੀ ਜਲ ਬੋਰਡ ਦੇ ਟੈਂਕਰ ਨਾਲ ਟਕਰਾਉਣ ਕਾਰਨ ਹੋਈ ਇਕ ਹੋਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਮੌਤ, ਡਰਾਈਵਰ ਦੀ ਭਾਲ ਜਾਰੀ

Jal Board tanker collision: ਦਿੱਲੀ ਜਲ ਬੋਰਡ ਦੇ ਲਾਪਰਵਾਹ ਟੈਂਕਰ ਡਰਾਈਵਰਾਂ ਦੁਆਰਾ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਦੁਰਘਟਨਾਵਾਂ ਆਮ ਹਨ। ਕ੍ਰਿਸ਼ੀ ਵਿਹਾਰ, ਦਿੱਲੀ ਵਿਖੇ ਦਿੱਲੀ ਜਲ ਬੋਰਡ ਦੇ ਦਫਤਰ ਦੇ ਬਾਹਰ, ਟੈਂਕਰ ਨੇ ਸਕੂਟਰ ਸਵਾਰ 35 ਸਾਲਾ ਵਿਨੋਦ ਕੁਮਾਰ ਨੂੰ ਟੱਕਰ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ ਉਸਦੀ ਮੌਕੇ ਤੇ ਹੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ। ਇਹ ਘਟਨਾ ਵੀਰਵਾਰ 4 ਮਾਰਚ ਨੂੰ ਵਾਪਰੀ ਸੀ। ਵਿਨੋਦ ਆਪਣੇ ਜੀਜਾ ਪ੍ਰਮੋਦ ਕੁਮਾਰ ਨਾਲ ਸ਼ਾਮ 5 ਵਜੇ ਆਪਣੀ ਸਕੂਟੀ ਤੋਂ ਗੋਲ ਬਾਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੱਖਣਪੁਰੀ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਇਸੇ ਦੌਰਾਨ ਕ੍ਰਿਸ਼ੀ ਵਿਹਾਰ ਨੇੜੇ ਦਿੱਲੀ ਜਲ ਬੋਰਡ ਦੇ ਟੈਂਕਰ ਨੇ ਉਸ ਦੀ ਸਕੂਟੀ ਨੂੰ ਟੱਕਰ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀ। ਇਸ ਹਾਦਸੇ ਵਿਚ ਵਿਨੋਦ ਕੁਮਾਰ ਟੈਂਕਰ ਨਾਲ ਟਕਰਾ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਹੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ। ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਇਸ ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ ਉਸਦਾ ਜੀਜਾ ਪ੍ਰਮੋਦ ਬਚ ਗਿਆ।

Jal Board tanker collision

ਹਾਦਸੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਪ੍ਰਮੋਦ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸਾਲੇ ਨੂੰ ਆਟੋ ਰਾਹੀਂ ਸਫਦਰਜੰਗ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਕਰਵਾਇਆ। ਪ੍ਰਮੋਦ ਸਫਦਰਜੰਗ ਹਸਪਤਾਲ ਪਹੁੰਚੇ ਅਤੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਸਬੰਧੀ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਬੁਲਾਇਆ। ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਆਏ ਅਤੇ ਇਸ ਸੰਬੰਧੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਦਰਜ ਕਰਵਾਈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਕਈ ਘਟਨਾਵਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਕ੍ਰਿਸ਼ੀ ਵਿਹਾਰ ਦਿੱਲੀ ਜਲ ਬੋਰਡ ਦੇ ਦਫਤਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਦਿੱਲੀ ਜਲ ਬੋਰਡ ਦੇ ਟੈਂਕਰਾਂ ਨਾਲ ਵਾਪਰੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਸਾਫ਼ ਜ਼ਾਹਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਦਿੱਲੀ ਜਲ ਬੋਰਡ ਨੇ ਬੇਪਰਵਾਹ ਡਰਾਈਵਰਾਂ ਦੀ ਭਰਤੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਹੀ ਨਹੀਂ, ਇਸ ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ ਵਿਨੋਦ ਦੀ ਦੁਖਦਾਈ ਮੌਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੋਗ ਹੈ। ਉਸਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਬੁਰੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਰੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਵਿਨੋਦ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿਚ ਇਕਲੌਤਾ ਕਮਾਈ ਕਰਦਾ ਸੀ। ਉਸਦਾ ਪੂਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਉਸ ਉੱਤੇ ਨਿਰਭਰ ਕਰਦਾ ਸੀ। 

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : Gurpreet Ghuggi ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਸੁਣ ਨੂਰੀ ਤੇ ਅਲਾਪ ਦੀਆਂ ਨਿਕਲ ਗਈਆਂ ਧਾਹਾਂ, ਦਿਲ ਨੂੰ ਛੂਹ ਗਏ ਬੋਲ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *