ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਨੇ ਟਵਿਟਰ ਪੋਸਟ ਵਿੱਚ Thalaivi ਦੇ ਡਾਇਰੇਕਟਰ ਦੀ ਕੀਤੀ ਤਾਰੀਫ਼ ਕਿਹਾ – ਤੁਸੀ ਇਨਸਾਨ ਨਹੀਂ ਦੇਵਤਾ ਹੋ…..

Kangana Ranaut praises Thalaivi’s director : ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਬੈਕ ਟੂ ਬੈਟ ਇਸ ਸਾਲ ਕਈ ਫਿਲਮਾਂ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਹੁਣ ਉਸਨੇ ਆਪਣੀ ਆਫੀਸ਼ੀਅਲ ਫਿਲਮ ‘ਥਲੈਵੀ‘ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਕ ਟਵਿੱਟਰ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਫਿਲਮ’ ਥਲੈਵੀ ‘ਦੀ ਡੱਬਿੰਗ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਅੱਧ ਪੂਰਾ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਫਿਲਮ ਦੇ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਏ. ਐੱਲ. ਵਿਜੇ ਲਈ ਇਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਪੋਸਟ ਵੀ ਲਿਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਹ ਸ ਐੱਲ. ਵਿਜੇ ਦੀ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਨੇ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਤ ਟਵਿੱਟਰ ‘ਤੇ ਤਿੰਨ ਨਾ ਵੇਖੀਆਂ ਫੋਟੋਆਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ। ਦੋ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਿਚ ਉਹ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੀਜੀ ਫੋਟੋ ਵਿਚ ਉਹ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਖਾਣਾ ਦਿੰਦੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ।

ਟਵਿੱਟਰ ‘ਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦਿਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੈਪਸ਼ਨ ਲਿਖਿਆ,’ ਪਿਆਰੇ ਵਿਜੇ ਸਰ, ਫਿਲਮ ਥਲੈਵੀ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੀ ਡੱਬਿੰਗ ਖਤਮ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਿਰਫ ਦੂਸਰੇ ਅੱਧ ਦੀ ਡੱਬਿੰਗ ਹੀ ਬਚੀ ਹੈ। ਸਾਡੀ ਯਾਤਰਾ ਖ਼ਤਮ ਹੋਣ ਵੱਲ ਵਧ ਰਹੀ ਹੈ, ਮੈਂ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਮਹਿਸੂਸ ਕੀਤਾ, ਇਸ ਵਾਰ. ਮੈਨੂੰ ਇਹ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਾਦ ਹੈ ਅਤੇ ਮੈਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਕਰਾਰਨਾਮਾ ਕਰਨਾ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਟਵੀਟ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਲਿਖਿਆ, ‘ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜੋ ਮੈਂ ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਰੇ ਦੇਖਿਆ ਉਹ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਕੋਈ ਵੀ ਚਾਹ, ਕੌਫੀ, ਵਾਈਨ, ਨਾਨਵੇਜ਼, ਪਾਰਟੀਆਂ ਰਾਹੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨੇੜੇ ਨਹੀਂ ਆ ਸਕਦਾ। ਫਿਰ ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਮੈਨੂੰ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋਇਆ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕਦੇ ਦੂਰ ਨਹੀਂ ਸੀ। ਜਦੋਂ ਇੱਕ ਕਲਾਕਾਰ ਇੱਕ ਕਲਾਕਾਰ ਵਧੀਆ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦਿੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਚਮਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇਸ ਮਿਆਦ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਉਤਰਾਅ ਚੜਾਅ ਹੋਏ ਹਨ।

Kangana Ranaut praises Thalaivi’s director

ਮੈਂ ਤੁਹਾਡੇ ਅੰਦਰ ਅਸੁਰੱਖਿਆ, ਗੁੱਸੇ ਜਾਂ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਦਾ ਕੋਈ ਸੰਕੇਤ ਨਹੀਂ ਵੇਖਿਆ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹੋ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਜਾਣਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਜਦੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਵਧ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ। “ਤੁਸੀਂ ਇਨਸਾਨ ਨਹੀਂ ਹੋ, ਤੁਸੀਂ ਇਕ ਦੇਵਤਾ ਹੋ। ਮੈਂ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਲ ਦੀ ਤਹਿ ਤੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਅਤੇ ਜਾਣਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਯਾਦ ਕਰਾਂਗਾ। ਆਪਣੀ ਕੰਗਨਾ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਹ ਫਿਲਮ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਤੋਂ ਸਿਆਸਤਦਾਨ ਬਣੇ ਤੁਮਿਲਨਾਯਾਡੂ ਦੀ ਸਾਬਕਾ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਜੈਲਲਿਤਾ ਦੀ ਬਾਇਓਪਿਕ ਹੈ। ਇਸ ਫਿਲਮ ‘ਚ ਕੰਗਨਾ ਮੁੱਖ ਜੈਲਲਿਤਾ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਉਸ ਦੇ ਵਰਕਫ੍ਰੰਟ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਕੰਗਨਾ ਰਨੋਟ ‘ਥਾਲੈਵੀ’ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ‘ਤੇਜਸ’, ‘ਧੱਕੜ’ ਵਿਚ ਵੀ ਕਾਫੀ ਐਕਸ਼ਨ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ।

ਇਹ ਵੀ ਦੇਖੋ : ਆਓ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਖਾਈਏ ਕਿੱਥੋਂ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ, ਤਰਸੇਮ ਜੱਸੜ ਅਤੇ ਅਨਮੋਲ ਗਗਨ ਮਾਨ ਲੈਂਦੇ ਨੇ ਗੀਤਾਂ ਲਈ ਗੱਡੀਆਂSource link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *