ਕਾਂਗਰਸ ਨੇ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ 30 ਸਟਾਰ ਪ੍ਰਚਾਰਕਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ, ਸੋਨੀਆ-ਰਾਹੁਲ ਸਮੇਤ ਇਹ ਨੇਤਾ ਸ਼ਾਮਲ

west bengal assam assembly election: ਭਾਜਪਾ ਨੇਤਾ ਸੁਵੇਂਦੂ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੇ ਪੱਛਮੀ ਬੰਗਾਲ ਚੋਣਾਂ ਦੀ ਗਰਮ ਸੀਟ ਨੰਦਿਗਰਾਮ ਤੋਂ ਨਾਮਜ਼ਦਗੀ ਪੱਤਰ ਦਾਖਲ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਥੋਂ ਉਹ ਸਿੱਧੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਮਮਤਾ ਬੈਨਰਜੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਗੇ। ਦੋ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਮਮਤਾ ਬੈਨਰਜੀ ਨੇ ਇਥੋਂ ਆਪਣਾ ਫਾਰਮ ਭਰਿਆ ਸੀ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਹਮਲੇ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਗਈ ਸੀ। ਉਸੇ ਦਿਨ ਟੀਐਮਸੀ ਦੇ ਸੰਸਦ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੇ ਕਾਲੇ ਰੰਗ ਦੀ ਪੱਟੀ ਬੰਨ੍ਹ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ ਮਮਤਾ ‘ਤੇ ਹੋਏ ਕਥਿਤ ਹਮਲੇ ਸੰਬੰਧੀ ਚੋਣ ਕਮਿਸ਼ਨ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਗਏ। ਟੀਐਮਸੀ ਨੇ ਉੱਚ ਪੱਧਰੀ ਜਾਂਚ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ, ਕਾਂਗਰਸ ਪਾਰਟੀ ਨੇ ਬੰਗਾਲ ਚੋਣਾਂ ਲਈ 30 ਸਟਾਰ ਪ੍ਰਚਾਰਕਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਹੈ।

west bengal assam assembly election

ਸੋਨੀਆ ਗਾਂਧੀ, ਡਾ ਮਨਮੋਹਨ ਸਿੰਘ, ਰਾਹੁਲ ਗਾਂਧੀ, ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਗਾਂਧੀ ਵਾਡਰਾ, ਮੱਲੀਕਾਰਜੁਨ ਖੜਗੇ, ਅਸ਼ੋਕ ਗਹਿਲੋਤ, ਕਪਤਾਨ ਅਮਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ, ਭੁਪੇਸ਼ ਬਘੇਲ, ਕਮਲ ਨਾਥ, ਅਧੀਰ ਰੰਜਨ ਚੌਧਰੀ, ਬੀ ਕੇ ਹਰੀ ਪ੍ਰਸਾਦ, ਸਲਮਾਨ ਖੁਰਸ਼ੀਦ, ਸਚਿਨ ਪਾਇਲਟ, ਰਣਦੀਪ ਸਿੰਘ ਸੁਰਜੇਵਾਲਾ, ਜਿਤਿਨ ਪ੍ਰਸ਼ਾਦ, ਆਰਪੀਐਨ ਸਿੰਘ, ਨਵਜੋਤ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ, ਅਬਦੁੱਲ ਮੰਨਣ, ਪ੍ਰਦੀਪ ਭੱਟਾਚਾਰੀਆ, ਦੀਪਾ ਦਸਮੂਨਸੀ, ਏਐਚ ਖਾਨ ਚੌਧਰੀ, ਅਭਿਜੀਤ ਮੁਖਰਜੀ, ਦੀਪੇਂਦਰ ਹੁੱਡਾ, ਅਖਿਲੇਸ਼ ਪ੍ਰਸਾਦ ਸਿੰਘ, ਰਾਮੇਸ਼ਵਰ ਓਰੋਂ, ਆਲਮਗੀਰ ਆਲਮ, ਮੁਹੰਮਦ ਅਜ਼ਹਰੂਦੀਨ, ਪਵਨ ਖੇੜਾ ਅਤੇ ਬੀਪੀ ਸਿੰਘ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ।

ਓਹੀ ਦਿਨ ਓਹੀ ਤਾਰੀਖ, ਇਹ ਚਮਤਕਾਰ ਨਹੀ ਤਾਂ ਹੋਰ ਕੀ ਹੈ! ਕੀ ਸੱਚੀਂ ਫਤਿਹਵੀਰ ਦਾ ਹੋਇਆ ਦੁਬਾਰਾ ਜਨਮ?

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *