ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਕਾਰਨ ਜਲੰਧਰ ‘ਚ ਕੋਰੋਨਾ ਦੇ 291 ਨਵੇਂ ਕੇਸ ਆਏ ਸਾਹਮਣੇ, DSP ਸਮੇਤ 7 ਦੀ ਮੌਤ

291 new cases in Jalandhar: ਕੋਰੋਨਾ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਜਲੰਧਰ ਰਾਜ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲੇ ਨੰਬਰ ‘ਤੇ ਹੈ। ਪਿਛਲੇ ਵੀਹ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ, ਸ਼ਹਿਰ ਨੇ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਦੇ ਸਾਰੇ ਰਿਕਾਰਡ ਤੋੜ ਦਿੱਤੇ ਹਨ। ਭਾਵੇਂ ਇਹ ਇੱਕ ਦਿਨ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋਣ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਸਰਗਰਮ ਮਰੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਕੁੱਲ ਗਿਣਤੀ, ਜਲੰਧਰ ਰਾਜ ਦੇ ਸਾਰੇ 22 ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਹੈ। ਇਕ ਦਿਨ ਵਿਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸੱਤ ਮੌਤਾਂ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਇਥੇ ਹੋਈ, ਜੋ ਕਿ ਰਾਜ ਵਿਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਹਨ। ਜਲੰਧਰ (768 ਮੌਤਾਂ) ਕੁੱਲ ਮੌਤ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਲੁਧਿਆਣਾ (1050 ਮੌਤਾਂ) ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੂਜੇ ਨੰਬਰ ‘ਤੇ ਹਨ।

291 new cases in Jalandhar

ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ, ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ 171 ਦਿਨਾਂ ਬਾਅਦ, ਕੋਰੋਨਾ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਦਿਨ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ 291 ਮਰੀਜ਼ ਆਏ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਸੱਤ ਅਤੇ 10 ਮਹੀਨਿਆਂ ਦੇ ਦੋ ਬੱਚੇ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ ਅਤੇ 14 ਮਰੀਜ਼ ਵੀ ਵੈਂਟੀਲੇਟਰ ‘ਤੇ ਹਨ। ਜਦੋਂ ਕਿ 24 ਮਰੀਜ਼ ਦੂਜੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ਦੇ ਹਨ, ਇਕੋ ਦਿਨ ਵਿਚ ਸੱਤ ਮਰੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਕੋਰੋਨਾ ਨਾਲ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਸ਼ਾਹਕੋਟ ਦੇ ਡੀਐਸਪੀ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ 23 ਸਤੰਬਰ 2020 ਨੂੰ ਇੱਕ ਦਿਨ ਵਿੱਚ 309 ਮਰੀਜ਼ ਅਤੇ 11 ਮੌਤਾਂ ਹੋਈਆਂ ਸਨ। ਉਦੋਂ ਤੋਂ, ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਇਹ ਅੰਕੜੇ ਦਰਸਾਉਂਦੇ ਹਨ ਕਿ ਕੋਰੋਨਾ ਇੱਕ ਖ਼ਤਰਨਾਕ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਗਈ ਹੈ. ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਅਜੇ ਵੀ ਜਾਣੂ ਨਹੀਂ ਹੋ, ਤਾਂ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨਾਂ ਵਿਚ ਇਹ ਅੰਕੜਾ ਵਧੇਗਾ 117 ਮਰੀਜ਼ ਵੀ ਠੀਕ ਹੋਏ। 

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : ਕਲਕੱਤਾ ‘ਚ ਵੀ ਬੀਬੀਆਂ ਨੇ ਕਰਾਈ ਅੱਤ, ਹਾਸੇ-ਹਾਸੇ ਚ ਪਾਈਆਂ ਲਾਹਣਤਾਂ, ਅੰਧਭਗਤ ਨਾ ਸੁਣਨ ਇਹ ਗੱਲਾਂ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *