ਦਿੱਲੀ : ਜਾਦੂ-ਟੂਣਿਆਂ ਨੇ ਲਈ ਜਾਨ, ਤਾਂਤ੍ਰਿਕ ਦੇ ਕਹਿਣ ‘ਤੇ ਔਲਾਦ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਲਈ ਔਰਤ ਨੇ ਦਿੱਤੀ ਢਾਈ ਸਾਲਾ ਮਾਸੂਮ ਦੀ ਬਲੀ, ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ

Two and a : ਦੇਸ਼ ਦੀ ਰਾਜਧਾਨੀ, ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਤੰਤਰ-ਮੰਤਰ ਅਤੇ ਅੰਧਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਾਰਨ ਢਾਈ ਸਾਲ ਦੇ ਮਾਸੂਮ ਦੀ ਬੇਰਹਿਮੀ ਨਾਲ ਹੱਤਿਆ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ। ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਲਾਸ਼ ਨੂੰ ਬੋਰੀ ਵਿੱਚ ਸੁੱਟ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਮ੍ਰਿਤਕ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਹੈ ਕਿ ਗੁਆਂਢ ਵਿਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਇਕ ਔਰਤ ਨੇ ਬੱਚੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਮਾਸੂਮ ਦੀ ਬਲੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਦੋਸ਼ੀ ਔਰਤ ਨੂੰ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿੱਚ ਲੈ ਕੇ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

Two and a

ਇਹ ਮਾਮਲਾ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਰੋਹਿਨੀ ਦੇ ਰਿਠਾਲਾ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੈ, ਜਿਥੇ ਇਕ ਬੇਔਲਾਦ ਔਰਤ ਨੇ ਆਪਣੇ ਹੀ ਗੁਆਂਢ ਵਿਚ ਢਾਈ ਸਾਲ ਦੇ ਮਾਸੂਮ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਤੰਤਰ-ਮੰਤਰ ਦੇ ਤਹਿਤ ਬਲੀ ਦਿੱਤੀ। ਆਪਣੀ ਗੋਦੀ ਭਰਨ ਲਈ, ਉਸਨੇ ਇਕ ਹੋਰ ਔਰਤ ਦੀ ਗੋਦ ਉਜਾੜ ਦਿੱਤੀ। ਮ੍ਰਿਤਕ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਬੱਚਾ ਪਿਛਲੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਸਵੇਰ ਤੋਂ ਅਚਾਨਕ ਘਰੋਂ ਗਾਇਬ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ। ਕਾਫ਼ੀ ਭਾਲ ਕਰਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਉਹ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ। ਬਾਅਦ ਵਿਚ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਮਾਮਲੇ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ। ਪੁਲਿਸ ਟੀਮ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਗਈ। ਪੁਲਿਸ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਲੱਭ ਰਹੀ ਸੀ, ਜਦੋਂ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਘਰ ਦੇ ਪਿਛਲੇ ਪਾਸੇ ਇੱਕ ਬੋਰੀ ਵੇਖੀ, ਜਿਸਨੇ ਇਸਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਅਤੇ ਉਸ ਵਿੱਚ ਬੱਚੇ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਮਿਲੀ।

Two and a

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਲਾਸ਼ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਬਜ਼ੇ ਵਿਚ ਲੈ ਲਿਆ ਅਤੇ ਪੋਸਟਮਾਰਟਮ ਲਈ ਰੋਹਿਨੀ ਦੇ ਅੰਬੇਦਕਰ ਹਸਪਤਾਲ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ। ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮਕਾਨ ਵਿਚ ਰਹਿੰਦੇ ਦਰਜਨਾਂ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਨੇੜਲੇ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਦੀ ਵੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਇਹ ਪਾਇਆ ਗਿਆ ਕਿ ਬੱਚਾ ਘਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਹੀਂ ਗਿਆ ਸੀ। ਅਤੇ ਜਾਂਚ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਆਖਰਕਾਰ ਪੁਲਿਸ ਬੱਚੇ ਦੇ ਕਾਤਲ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਗਈ, ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਇਹ ਕਤਲ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਔਰਤ ਵੀ ਇਸ ਇਮਾਰਤ ਵਿਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ, ਜਿਸਦਾ ਨਾਮ ਪੂਜਾ ਹੈ। ਦੋਸ਼ੀ ਔਰਤ ਨੇ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਦੌਰਾਨ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਕਈ ਸਾਲ ਹੋ ਗਏ ਹਨ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਕੋਈ ਬੱਚੇ ਨਹੀਂ ਹਨ। ਇਸ ਕਾਰਨ ਕਰਕੇ, ਉਸਨੇ ਬੱਚੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਤਾਂਤਰਿਕ ਦੇ ਇਸ਼ਾਰੇ ‘ਤੇ ਕਾਲੀ ਵਿਦਿਆ ਅਤੇ ਤੰਤਰ-ਮੰਤਰ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਉਸਨੇ ਪਿਛਲੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਬੱਚੇ ਦੀ ਬਲੀ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਨੂੰ ਲੁਕਾਉਣ ਦੇ ਇਰਾਦੇ ਨਾਲ ਇਸ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਸੁੱਟ ਦਿੱਤਾ। ਜਦੋਂ ਤੋਂ ਮਾਸੂਮ ਬੱਚੇ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋਈ, ਉਸ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਰੋ-ਰੋ ਕੇ ਬੁਰਾ ਹਾਲ ਹੈ। ਦੋਸ਼ੀ ਔਰਤ ਨੂੰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਤਾਂਤ੍ਰਿਕ ਨੂੰ ਫੜਨ ਲਈ ਪੁਲਿਸ ਦੀਆਂ ਕਈ ਟੀਮਾਂ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਥਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਛਾਪੇ ਮਾਰ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।

The post ਦਿੱਲੀ : ਜਾਦੂ-ਟੂਣਿਆਂ ਨੇ ਲਈ ਜਾਨ, ਤਾਂਤ੍ਰਿਕ ਦੇ ਕਹਿਣ ‘ਤੇ ਔਲਾਦ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਲਈ ਔਰਤ ਨੇ ਦਿੱਤੀ ਢਾਈ ਸਾਲਾ ਮਾਸੂਮ ਦੀ ਬਲੀ, ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ appeared first on Daily Post Punjabi.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *