ਫਟੀ ਹੋਈ ਜੀਨ ਪਾਉਣ ਤੇ ਟ੍ਰੋਲ ਹੋਈ ਚਿਤਰਾਸ਼ੀ ਰਾਵਤ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ – ਤੀਰਥ ਸਿੰਘ ਰਾਵਤ ਮੇਰੇ ਪਿਤਾ ਜੀ ਹਨ ਪਰ ਮੇਰਾ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਨਾਲ ਕੋਈ ਸਬੰਧ ਨਹੀਂ

Chitrashi Rawat trolled for : ਉਤਰਾਖੰਡ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਤੀਰਥ ਸਿੰਘ ਰਾਵਤ ਦਾ ਇਹ ਬਿਆਨ ਔਰਤਾਂ ਫਟੀਆਂ ਜੀਨਸ ਪਹਿਨੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਹਨ, ਦਾ ਕਾਫ਼ੀ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਤੱਕ ਦੀਆਂ ਕਈ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹਸਤੀਆਂ ਨੇ ਉਸ ਦੇ ਬਿਆਨ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਅਦਾਕਾਰਾ ਚਿਤਰਾਸ਼ੀ ਰਾਵਤ ਦੀ ਇੱਕ ਰਿਪ ਜੀਨਸ ਪਹਿਨਣ ਦੀ ਇੱਕ ਤਸਵੀਰ ਲੋਕਾਂ ਦੁਆਰਾ ਉਸਨੂੰ ਟਰੋਲ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸੋ ਪੂਰਾ ਮਾਮਲਾ ਕੀ ਹੈ। ਦਰਅਸਲ ਫਿਲਮ ਚੱਕ ਦੇ ਇੰਡੀਆ ‘ਚ ਕੋਮਲ ਚੌਟਾਲਾ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾਉਣ ਵਾਲੀ ਚਿਤਰਾਸ਼ੀ ਰਾਵਤ ਰਿਪ ਜੀਨਸ ਪਹਿਨ ਕੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ’ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਚਿਤਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਪਿਤਾ ਦਾ ਨਾਮ ਤੀਰਥ ਸਿੰਘ ਰਾਵਤ ਹੈ, ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉਪਭੋਗਤਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਚਿਤਰਾਸ਼ੀ ਉਤਰਾਖੰਡ ਦੇ ਸੀ.ਐੱਮ।

Chitrashi Rawat trolled for

ਹਾਲਾਂਕਿ ਸੱਚਾਈ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਚਿਤਰਾਸ਼ੀ ਉਤਰਾਖੰਡ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਦੀ ਧੀ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਬਲਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਿਤਾ ਦਾ ਨਾਮ ਤੀਰਥ ਸਿੰਘ ਰਾਵਤ ਵੀ ਹੈ। ਹੁਣ, ਇਕੋ ਨਾਮ ਹੋਣ ਕਾਰਨ, ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉਪਭੋਗਤਾ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਦੀ ਧੀ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿਚ ਫਟੇ ਜੀਨਸ ਪਹਿਨਣ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਟਰੋਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਚਿਤਰਾਸ਼ੀ ਵੀ ਉਤਰਾਖੰਡ ਦੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸਟੇਟ ਹਾਕੀ ਟੀਮ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਰਹੀ ਹੈ।ਜਦੋਂ ਉਸ ਦੀ ਚੀਰਦੀ ਜੀਨਸ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ ਤਾਂ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਇਕ ਚੈਨਲ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਰਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਫ਼ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ, ‘ਫੁੱਟੀ ਹੋਈ ਜੀਨਸ ਵਿੱਚ ਮੇਰੀ ਇੱਕ ਤਸਵੀਰ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਮੈਂ ਉਤਰਾਖੰਡ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਦੀ ਧੀ ਹਾਂ। ਇਹ ਸੱਚ ਹੈ ਕਿ ਮੇਰੇ ਪਿਤਾ ਦਾ ਨਾਮ ਤੀਰਥ ਸਿੰਘ ਰਾਵਤ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਇਕ ਇਤਫਾਕ ਹੈ।

Chitrashi Rawat trolled for
Chitrashi Rawat trolled for

ਮੇਰਾ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਨਾਲ ਕੋਈ ਸਬੰਧ ਨਹੀਂ ਹੈ ’।ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਉਤਰਾਖੰਡ ਦੇ ਸੀ ਐਮ ਰਾਵਤ ਨੇ ਚਿਲਡਰਨ ਕਮਿਸ਼ਨ ਦੇ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿਚ ਕਿਹਾ ਸੀ, ‘ਇਕ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਮੈਂ ਜਹਾਜ਼‘ ਤੇ ਬੈਠਾ ਸੀ, ਤਾਂ ਇਕ ਔਰਤ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਬੈਠੀ ਸੀ। ਉਸਦੇ ਗੋਡੇ ਫਟੇ ਹੋਏ ਸਨ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਉਸਦੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਕੜੇ ਸਨ। ਦੋ ਬੱਚੇ ਇਕੱਠੇ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੇ ਅਤੇ ਮੇਰੇ ਪੁੱਛਣ ਤੇ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਪਤੀ ਜੇ ਐਨ ਯੂ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੋਫੈਸਰ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਖੁਦ ਇੱਕ ਐਨ.ਜੀ.ਓ ਚਲਾਉਂਦੀ ਹੈ। ਜੋ ਐਨ ਜੀ ਓ ਚਲਾਉਂਦੇ ਹਨ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਗੋਡੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਸਮਾਜ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਬੱਚੇ ਇਕੱਠੇ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਕੀ ਕਰੋਗੇ? ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਉਸ ਦਾ ਬਿਆਨ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ, ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇਸ ਦਾ ਵਿਰੋਧ ਕੀਤਾ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਨੇ ਮੁਆਫੀ ਵੀ ਮੰਗ ਲਈ।

ਇਹ ਵੀ ਦੇਖੋ : ਕੋਰੋਨਾ ਤੋਂ ਡਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਨੀ, ਹੋਲੇ-ਮਹੱਲੇ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸ਼੍ਰੀ ਆਨੰਦਪੁਰ ਸਾਹਿਬ ਪਹੁੰਚਣ ਲੱਗੀ ਸੰਗਤ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *