ਤਨੁਸ਼੍ਰੀ ਦੱਤਾ ਅਤੇ ਨਾਨਾ ਪਾਟੇਕਰ ਦੇ ਮੀਟੂ ਵਿਵਾਦ ‘ਤੇ ਬੋਲੀ ਰਿਮੀ ਸੇਨ ਨੇ ਕਿਹਾ-‘ ਉਸ ਦਿਨ ਸੈੱਟ ‘ਤੇ ਜੋ ਵੀ ਹੋਇਆ …’

Tanushree Dutta and Nana Patekar : ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਰਿਮੀ ਸੇਨ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਫਿਲਮੀ ਪਰਦੇ ਤੋਂ ਦੂਰ ਹੈ। ਉਹ ਕਈ ਹਿੱਟ ਫਿਲਮਾਂ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਹੰਗਾਮਾ, ਗੋਲਮਾਲ, ਗਰਮ-ਮਸਾਲਾ ਅਤੇ ਫਿਰ ਹੇਰਾ ਫੇਰੀ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਹੈ। ਹਿੱਟ ਫਿਲਮਾਂ ਦੇਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ, ਰਿਮੀ ਸੈਨਾ ਲਗਭਗ 10 ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਫਿਲਮੀ ਪਰਦੇ ਤੋਂ ਦੂਰ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਉਹ ਜਲਦੀ ਹੀ ਵਾਪਸੀ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਰਿਮੀ ਸੇਨ ਨੇ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਤਨੁਸ਼੍ਰੀ ਦੱਤਾ ਅਤੇ ਨਾਨਾ ਪਾਟੇਕਰ ਦੇ ਮੀਠੂ ਵਿਵਾਦ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਇੰਟਰਵਿਉ ਵਿੱਚ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਫਿਲਮੀ ਕਰੀਅਰ, ਨਿੱਜੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਅਤੇ ਤਨੁਸ਼੍ਰੀ ਦੱਤਾ ਦੇ ਮੀਤੂ ਵਿਵਾਦ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਸਾਲ 2018 ਵਿੱਚ, ਤਨੁਸ਼੍ਰੀ ਦੱਤਾ ਨੇ ਮੀਟੂ ਅੰਦੋਲਨ ਉੱਤੇ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦਿਆਂ ਅਦਾਕਾਰ ਨਾਨਾ ਪਾਟੇਕਰ ਉੱਤੇ ਫਿਲਮ ‘ਹੋਰਨ ਓਕੇ ਪਲੀਜ਼’ ਦੇ ਸੈੱਟਾਂ ‘ਤੇ ਉਸ ਨਾਲ ਛੇੜਛਾੜ ਕਰਨ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਲਾਇਆ।

Tanushree Dutta and Nana Patekar

ਇਸ ਖੁਲਾਸੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀਆਂ ਕਈ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਨੇ ਮੀਟੂ ਰਾਹੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਛੇੜਛਾੜ ਅਤੇ ਯੌਨ ਸ਼ੋਸ਼ਣ ਦੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ ਸੀ । ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਨਾਨਾ ਪਾਟੇਕਰ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਵਿਵਾਦਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਿਆ। ਅਦਾਕਾਰਾ ਰਿਮੀ ਸੇਨ ਵੀ ਫਿਲਮ ‘ਹੌਰਨ ਓਕੇ ਪਲੀਜ਼’ ਵਿਚ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿਚ ਸੀ । ਅਜਿਹੇ ਇੱਕ ਇੰਟਰਵਿਉ ਵਿੱਚ, ਉਸਨੇ ਆਪਣਾ ਜਵਾਬ ਤਨੂਸ਼੍ਰੀ ਦੱਤਾ ਅਤੇ ਨਾਨਾ ਪਾਟੇਕਰ ਦੇ ਮੀਤੂ ਵਿਵਾਦ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ । ਰਿਮੀ ਸੇਨ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਜਿਸ ਦਿਨ ਇਹ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰੀ ਉਸ ਦਿਨ ਮੈਂ ਸੈਟ’ ਤੇ ਨਹੀਂ ਸੀ। ਉਹ ਦੋਵੇਂ ਇਕ ਆਈਟਮ ਗਾਣੇ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ । ਮੇਰੇ ਖਿਆਲ ਵਿਚ, ਇੱਥੇ ਸਿਰਫ ਨਾਨਾ ਅਤੇ ਤਨੁਸ਼੍ਰੀ ਮੌਜੂਦ ਸਨ । ਉਸ ਦਿਨ ਸੈੱਟ ‘ਤੇ ਜੋ ਵੀ ਹੋਇਆ, ਮੈਂ ਦੂਜੇ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਸੁਣਿਆ ਸੀ। ਮੈਨੂੰ ਕਦੀ ਕਹਾਣੀ ਦੇ ਦੋਵਾਂ ਪਾਸਿਆਂ ਨੂੰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ। ਮੈਂ ਇਸ ਘਟਨਾ ਬਾਰੇ ਨਾ ਤਾਂ ਨਾਨਾ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਤਨੁਸ਼੍ਰੀ ਨਾਲ। ਇਸ ਲਈ, ਮੈਂ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਸਿੱਧਾ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦਾ। ਰਿਮੀ ਸੇਨ ਨੇ ਅੱਗੇ ਕਿਹਾ, ‘ਹਾਲਾਂਕਿ, ਮੈਨੂੰ ਪੂਰਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਹੈ ਕਿ ਕੁਝ ਹੋਇਆ ਸੀ।

Tanushree Dutta and Nana Patekar
Tanushree Dutta and Nana Patekar

ਕੋਈ ਵੀ ਜਾਣ ਬੁੱਝ ਕੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਇਸ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਸ਼ਾਮਲ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗਾ ਅਤੇ ਜੇ ਝੂਠਾ ਸਾਬਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਾਖ ਨੂੰ ਖਰਾਬ ਕਰਨ ਦਾ ਜੋਖਮ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗਾ। ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ, ਕੋਈ ਵੀ ਸੀਨੀਅਰ ਅਭਿਨੇਤਾ ਨੂੰ ਨਾਰਾਜ਼ ਕਰਨ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਫਿਲਮ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਰੋਕਣ ਅਤੇ ਹੰਗਾਮਾ ਪੈਦਾ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੇਗਾ। ਜ਼ਰੂਰ ਕੁਝ ਹੁੰਦਾ, ਇਹ ਕੋਈ ਗਲਤਫਹਿਮੀ ਜਾਂ ਕੁਝ ਹੋ ਸਕਦੀ ਸੀ। ਕਿਉਂਕਿ ਮੈਂ ਕਿਸੇ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦਾ, ਇਸ ਲਈ ਮੈਂ ਕੋਈ ਟਿੱਪਣੀ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਾਂਗਾ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸਾਲ 2018 ਵਿੱਚ ਤਨੁਸ਼੍ਰੀ ਦੱਤਾ ਉਸ ਸਮੇਂ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿੱਚ ਰਹੀ ਸੀ ਜਦੋਂ ਉਸਨੇ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਬਜ਼ੁਰਗ ਅਦਾਕਾਰ ਨਾਨਾ ਪਾਟੇਕਰ ‘ਤੇ ਛੇੜਛਾੜ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਉਂਦਿਆਂ ਮੀਤੂ ਅੰਦੋਲਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਤਨੁਸ਼੍ਰੀ ਦੱਤਾ ਨੇ ਦੋਸ਼ ਲਾਇਆ ਕਿ ਨਾਨਾ ਪਾਟੇਕਰ ਨੇ ਸਾਲ 2007 ਵਿੱਚ ‘ਹੌਰਨ ਓਕੇ ਪਲੀਜ਼’ ਗਾਣੇ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਦੌਰਾਨ ਉਸ ਨਾਲ ਫਲਰਟ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ ਨਾਨਾ ਪਾਟੇਕਰ ਨੇ ਤਨੁਸ਼੍ਰੀ ਦੱਤਾ ਦੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ, ਪਰ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਨੇ ਉਸ ਵਿਰੁੱਧ ਕੇਸ ਦਾਇਰ ਕੀਤਾ ਸੀ।

ਇਹ ਵੀ ਦੇਖੋ : ਤਰਸੇਮ ਸਿੰਘ ਮੋਰਾਂਵਾਲੀ ਨੇ ਕਰ ‘ਤੀ ਸਰਕਾਰਾਂ ਦੀ ਖਿੱਚਾਈ, ਖਾੜਕੂ ਕੋਈ ਬਣਦਾ ਨੀ, ਇਹ ਬਣਾਉਂਦੇ ਨੇ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *