OnePlus ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਸਮਾਰਟਵਾਚ ਅੱਜ ਦਵੇਗੀ ਦਸਤਕ, ਜਾਣੋ ਕੀ ਹੋਵੇਗਾ ਖਾਸ

OnePlus first smartwatch: ਵਨਪਲੱਸ ਕੰਪਨੀ ਫਿਟਨੈਸ ਬੈਂਡ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਨਪਲੱਸ ਸਮਾਰਟਵਾਚ ਨੂੰ ਲਾਂਚ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਵਨਪਲੱਸ ਨੇ ਅੱਜ ਯਾਨੀ 23 ਮਾਰਚ ਨੂੰ ਇੱਕ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਸੀਰੀਜ਼ ਵਨਪਲੱਸ 9 ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਨਾਲ ਹੀ, ਵਨਪਲੱਸ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਸਮਾਰਟ ਵਾਚ ਵੀ ਲਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਲੀਕ ਹੋਈ ਰਿਪੋਰਟ ਵਿੱਚ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਕੰਪਨੀ ਦੋ ਸਮਾਰਟਵਾਚਾਂ ਨੂੰ ਲਾਂਚ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸੇ ਲੀਕ ਹੋਈ ਰਿਪੋਰਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਵਨਪਲੱਸ ਸਮਾਰਟ ਵਾਚ ਦੇ ਸਟੈਂਡਰਡ ਵਰਜ਼ਨ ਨੂੰ 10,000 ਰੁਪਏ ਦੀ ਕੀਮਤ ਵਾਲੀ ਕੀਮਤ ‘ਤੇ ਭਾਰਤ’ ਚ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਕਿ ਇਸ ਦਾ ਪ੍ਰੋ ਵਰਜ਼ਨ 15,000 ਰੁਪਏ ਦੇ ਮੁੱਲ ਪੁਆਇੰਟ ‘ਤੇ ਆਵੇਗਾ।

OnePlus first smartwatch

ਵਨਪਲੱਸ ਸਮਾਰਟਵਾਚ ਦੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਇਸ ਵਿਚ ਕੁਆਲਕਾਮ ਸਨੈਪਡ੍ਰੈਗਨ ਵੇਅਰ 4100 ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਨਪਲੱਸ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਐਂਡਰਾਇਡ ਅਧਾਰਤ OxygenOS ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਹੋਰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਸਮਾਰਟਵਾਚ ਵਿਚ ਸਪੋ 2 ਜਾਂ ਰੀਅਲ ਟਾਈਮ ਬਲੱਡ ਆਕਸੀਜਨ ਲੈਵਲ ਮਾਨੀਟਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਜੀਪੀਐਸ, ਹਾਰਟ ਰੇਟ ਸੈਂਸਰ ਵਰਗੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਵਨਪਲੱਸ ਸਮਾਰਟਵਾਚ ਨੂੰ ਕੰਪਨੀ ਆਈਪੀ 68 ਰੇਟਿੰਗ ਦੇ ਨਾਲ ਲਾਂਚ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਲੀਕ ਹੋਈ ਰਿਪੋਰਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਵਨਪਲੱਸ ਸਮਾਰਟਵਾਚ ਨੂੰ ਰਾਉਂਡ ਡਾਇਲ ਦੇ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਮੈਟਲ ਬਿਲਡ ਅਤੇ ਐਮੋਲੇਡ ਪੈਨਲ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਨਪਲੱਸ 9, ਵਨਪਲੱਸ 9 ਪ੍ਰੋ ਅਤੇ ਵਨਪਲੱਸ 9 ਆਰ 5 ਜੀ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਵਨਪਲੱਸ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਕੱਲ ਯਾਨੀ 23 ਮਾਰਚ ਨੂੰ ਲਾਂਚ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ। ਇਹ ਸਾਰੇ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਓਪੋ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਕਲਰ ਓਐਸ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ. ਨਾਲ ਹੀ, ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫੀ ਲਈ ਇਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰਿਅਰ ਕੈਮਰਾ ਸੈੱਟਅਪ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਫਿਲਹਾਲ ਕੰਪਨੀ ਦੁਆਰਾ ਅਧਿਕਾਰਤ ਫੋਨ ਦੀਆਂ ਕੈਮਰੇ ਦੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। 

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : ਫਰੀਦਕੋਟ ਦੇ ਜੱਟ ਨੇ ਕੱਢੇ ਵੱਟ, ਟ੍ਰੈਕਟਰ ਛੱਡੋ ‘ਥਾਰ ਜੀਪ’ ਪਿੱਛੇ ਬੰਨ੍ਹੀ ਮਾਡਰਨ ਟਰਾਲੀ, ਵੇਖੋ ਵਿੱਚ ਕੀ-ਕੀ ਸਹੂਲਤਾਂ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *