ਆਮਿਰ ਖਾਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਰ. ਮਾਧਵਨ ਨੂੰ ਵੀ ਹੋਇਆ ਕੋਰੋਨਾ, ਮਜ਼ਾਕੀਆ ਅੰਦਾਜ਼ ‘ਚ ਪੋਸਟ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ

Aamir Khan anganathan Madhavan: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰ ਆਮਿਰ ਖਾਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਆਰ. ਮਾਧਵਨ ਨੂੰ ਵੀ ਕੋਰੋਨਾ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਆਰ. ਮਾਧਵਨ ਨੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਬਹੁਤ ਹੀ ਮਜ਼ਾਕੀਆ ਢੰਗ ਨਾਲ ਦਿੱਤੀ। ਮਾਧਵਨ ਅਤੇ ਆਮਿਰ ਇੱਕ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਇਕੱਠੇ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੇ ਅਤੇ ਇਸ ਫਿਲਮ ਦਾ ਪੋਸਟਰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਅਦਾਕਾਰ ਨੇ ਆਪਣੇ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ।

Aamir Khan anganathan Madhavan

ਮਾਧਵਨ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਕੋਵਿਡ -19 ਪਾਜ਼ੇਟਿਵ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਲਿਖਿਆ-‘ ਫਰਹਾਨ ਰਾਂਚੋ ਦਾ ਪਾਲਣ ਕਰਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਵਾਇਰਸ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਸਾਡੇ ਪਿੱਛੇ ਸੀ ਪਰ ਇਸ ਵਾਰ ਉਸ ਨੇ ਸਾਨੂੰ ਫੜ ਲਿਆ। ਸਭ ਜਲਦੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਹ ਉਹ ਜਗ੍ਹਾ ਹੈ ਜਿਥੇ ਅਸੀਂ ਰਾਜੂ ਨਹੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰਿਆ ਦੇ ਪਿਆਰ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ। ਮੈਂ ਜਲਦੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਵਾਂਗਾ। ‘

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਮਾਧਵਨ ਨੇ ‘3 ਈਡੀਅਟਸ’ ਵਿਚ ਫਰਹਾਨ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਈ, ਆਮਿਰ ਖਾਨ ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਰਾਂਚੋ ਬਣੇ ਸੀ ਅਤੇ ਸ਼ਰਮਨ ਜੋਸ਼ੀ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਰਾਜੂ ਸੀ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਬੋਮਨ ਇਰਾਨੀ ਵੀਰੂ ਸਹਿਸ੍ਰਬੁੱਧੀ ਯਾਨੀ ਵਾਇਰਸ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿਚ ਸਨ। ਸਾਲ 2009 ਵਿੱਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈ ਇਹ ਫਿਲਮ ਪਰਦੇ ਤੇ ਇੱਕ ਵੱਡੀ ਹਿੱਟ ਰਹੀ। ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਆਮਿਰ ਖਾਨ ਦੁਆਰਾ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਗਏ ਇੱਕ ਬਿਆਨ ਅਨੁਸਾਰ ਅਭਿਨੇਤਾ ਦਾ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਲੱਛਣਾਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਦਾ ਕੋਰੋਨਾ ਟੈਸਟ ਹੋਇਆ, ਜਿਸਦਾ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਉਹ ਕੋਰੋਨਾ ਦੇ ਇਲਾਜ ਲਈ ਸਾਰੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰੀ ਸਾਵਧਾਨੀਆਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਆਮਿਰ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਤੰਦਰੁਸਤੀ ਲਈ ਅਰਦਾਸ ਕੀਤੀ।Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *