ਆਰਕੈਸਟਰਾ ਦੇ ਘਰ ਸ਼ਰਾਬ ਪੀ ਕੇ ਠੁਮਕੇ ਲਗਾ ਰਿਹਾ ਪੁਲਿਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮ, ਵਰਦੀ ਦਾ ਵੀ ਨਹੀਂ ਰੱਖਿਆ ਲਿਹਾਜ਼

bihar drunk police sub inspector dirty dance: ਨੀਤੀਸ਼ ਕੁਮਾਰ ਦੇ ਸ਼ਰਾਬਬੰਦੀ ਵਾਲੇ ਸੂਬੇ ‘ਚ ਸ਼ਰਾਬ ਪੀ ਰਹੇ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਇਸ ਕਾਨੂੰਨ ਦਾ ਪਾਲਣ ਕਰਾਉਣ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਹੈ।ਸ਼ਰਾਬ ਦਾ ਨਸ਼ਾ ਜਦੋਂ ਸਿਰ ਚੜ ਕੇ ਬੋਲਣ ਲੱਗਾ ਤਾਂ ਵਰਦੀ ਦਾ ਵੀ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਹੀਂ ਰੱਖਿਆ।ਵਰਦੀ ‘ਚ ਹੀ ਆਰਕੈਸਟਰਾ ਡਾਂਸਰ ਦੇ ਨਾਲ ਡਰਟੀ ਡਾਂਸ ਕਰਨ ਲੱਗੇ।ਮਾਮਲਾ ਸਾਰਣ ਦੇ ਜਲਾਲਪੁਰ ਦੇ ਕੋਪਾ ਥਾਣਾ ਖੇਤਰ ਦਾ ਹੈ।ਇਸ ਥਾਣੇ ਦੇ 2 ਪੁਲਿਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਸ਼ਰਾਬ ਦੇ ਨਸ਼ੇ ‘ਚ ਆਰਕੈਸਟਰਾ ਡਾਂਸਰ ਦੇ ਘਰ ‘ਚ ਉਸਦੇ ਨਾਲ ਠੁਮਕੇ ਲਗਾ ਰਹੇ ਸਨ। ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਬੁੱਧਵਾਰ ਸ਼ਾਮ ਤੋਂ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ।ਜਿਸ ਵਿਚ ਦੋ ਸ਼ਰਾਬੀ ਸ਼ਰਾਬੀ ਸ਼ਰਾਬ ਪੀਂਦੇ ਐਸਆਈ ਵਰਦੀਆਂ ਪਾਉਂਦੇ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੇ ਹਨ। ਇਕ ਐਸਆਈ ਫਿਲਹਾਲ ਕੋਪਾ ਥਾਣੇ ਵਿਚ ਤਾਇਨਾਤ ਹੈ, ਜਦਕਿ ਦੂਜੇ ਨੂੰ 3 ਮਹੀਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਦਿਗਵਾੜਾ ਤਬਦੀਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

bihar drunk police sub inspector dirty dance

ਸੂਤਰਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਇਕ ਆਰਕੈਸਟਰਾ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਦੇ ਘਰ ਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਕੋਪਾ ਦਾ ਇਕ ਵੱਡਾ ਸ਼ਰਾਬ ਮਾਫੀਆ ਵੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਸ਼ਰਾਬ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਦੇ ਨਾਲ ਦੋਵੇਂ ਐਸਆਈ ਵੀ ਡਾਂਸਰ ਨਾਲ ਕਾਫੀ ਮਸਤੀ ਕਰਦੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਦੋਵਾਂ ਐਸਆਈ ਉੱਤੇ ਕਾਰਵਾਈ ਨਿਸ਼ਚਤ ਮੰਨੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।ਕੋਪਾ ਥਾਣੇ ਵਿਚ ਤਾਇਨਾਤ ਐਸਆਈ ਸੁਨੀਲ ਠਾਕੁਰ ਅਕਸਰ ਸ਼ਰਾਬ ਦੇ ਵਪਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਆਰਕੈਸਟ੍ਰਲ ਸੰਚਾਲਕਾਂ ਦੇ ਕੈਂਪ ਵਿਚ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਪਾਰਟੀਆਂ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਇਕ ਚੇਲੇ ਨੇ ਆਪਣੀ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਕਰ ਦਿੱਤੀ। ਇਸ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਐਸਪੀ ਸੰਤੋਸ਼ ਕੁਮਾਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਾਂਚ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।ਵੱਡਾ ਸਵਾਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਬਿਹਾਰ ਵਿਚ ਸ਼ਰਾਬਬੰਦੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਸ਼ਰਾਬਬੰਦੀ ਨੂੰ ਸਫਲ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਕਈ ਕੰਮ ਸੌਂਪੇ ਗਏ ਹਨ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਜੇ ਪੁਲਿਸ ਵਾਲੇ ਸ਼ਰਾਬ ਪੀਣ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਸ਼ਰਾਬ ਨੂੰ ਕੌਣ ਰੋਕੇਗਾ।

ਕਬਾੜੀਏ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਖ਼ਜ਼ਾਨਾ, ਰਾਤੋਂ-ਰਾਤ ਬਣਿਆ ਕਰੋੜਪਤੀ, ਨੋਟ ਗਿਣਦੇ-ਗਿਣਦੇ ਥੱਕੇ ਘਰ ਵਾਲੇ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *