ਰਾਜਪਾਲ ਕੋਲ ਸਾਡੇ ਲਈ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ, ਉਹ BJP ਦੀ ਖਾਤਿਰਦਾਰੀ ‘ਚ ਵਿਅਸਤ-ਸੰਜੇ ਰਾਉਤ

shiv sena spokesperson sanjay raut: ਮਹਾਰਾਸ਼ਟਰ ਦੇ ਗ੍ਰਹਿ ਮੰਤਰੀ ਅਨਿਲ ਦੇਸ਼ਮੁੱਖ ‘ਤੇ ਲੱਗੇ ਵਸੂਲੀ ਦੇ ਦੋਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸ਼ਿਵਸੈਨਾ ਦੇ ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਬੁਲਾਰੇ ਅਤੇ ਰਾਜਸਭਾ ਸੰਸਦ ਸੰਜੇ ਰਾਉਤ ਨੇ ਵੱਡਾ ਬਿਆਨ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।ਸੰਜੇ ਰਾਉਤ ਨੇ ਰਾਜਪਾਸ ਭਗਤ ਸਿੰਘ ਕੋਸ਼ਿਆਰੀ ‘ਤੇ ਬੀਜੇਪੀ ਨੇਤਾਵਾਂ ਦੀ ਖਾਤਿਰਦਾਰੀ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਇਆ ਹੈ।ਰਾਉਤ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਗਵਰਨਰ ਸਾਹਿਬ ਬਹੁਤ ਬਿਜ਼ੀ ਹਨ।ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੋਲ ਸਾਨੂੰ ਮਿਲਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ।ਦੇਸ਼ਮੁੱਖ ‘ਤੇ ਲੱਗ ਰਹੇ ਦੋਸ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਪੁੱਛੇ ਗਏ ਇੱਕ ਸਵਾਲ ‘ਚ ਸੰਜੇ ਰਾਉਤ ਨੇ ਕਿਹਾ, ”ਦੇਸ਼ਮੁੱਖ ਨੇ ਖੁਦ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਮੁੰਬਈ ਪੁਲਸ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਪਰਮਬੀਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਵਸੂਲੀ ਦੇ ਜੋ ਦੋਸ਼ ਉਨਾਂ੍ਹ ‘ਤੇ ਲਗਾਏ ਹਨ,ਉਸਦੀ ਜਾਂਚ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ।ਇਸ ਨਾਲ ਦੁੱਧ ਦਾ ਦੁੱਧ ਅਤੇ ਪਾਣੀ ਦਾ ਪਾਣੀ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।ਰਾਉਤ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮਹਾਰਾਸ਼ਟਰ ‘ਚ ਨਿਆਂ ਪ੍ਰਕ੍ਰਿਆ ਬਹੁਤ ਪਾਰਦਰਸ਼ੀ ਹੈ।ਸੰਜੇ ਰਾਉਤ ਨੇ ਅੱਗੇ ਕਿਹਾ,

shiv sena spokesperson sanjay raut

ਅਸੀਂ ਰਾਜਪਾਲ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਲਈ ਸਮਾਂ ਕਿਉਂ ਮੰਗਾਂਗੇ।” ਰਾਜਪਾਲ ਇੰਨੇ ਵਿਅਸਤ ਹਨ ਕਿ ਭਾਜਪਾ ਨੇਤਾ ਇੱਥੇ ਆ ਕੇ ਸ਼ਰਾਬ ਪੀ ਰਹੇ ਹਨ। ”ਅਨਿਲ ਦੇਸ਼ਮੁਖ ਦੇ ਅਸਤੀਫੇ ਦੇ ਸਵਾਲ ਉੱਤੇ ਸੰਜੇ ਰਾਉਤ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੈਨੂੰ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸਦੀ ਕੋਈ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ।ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਵਿਵਾਦਾਂ ਵਿੱਚ ਘਿਰੇ ਮਹਾਰਾਸ਼ਟਰ ਦੇ ਗ੍ਰਹਿ ਮੰਤਰੀ ਅਨਿਲ ਦੇਸ਼ਮੁਖ ਨੇ ਆਪਣੇ ਉੱਤੇ ਲਗਾਏ ਗਏ ਦੋਸ਼ਾਂ ਬਾਰੇ ਇੱਕ ਬਿਆਨ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਅਨਿਲ ਦੇਸ਼ਮੁਖ ਨੇ ਇਸ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ dਧਵ ਠਾਕਰੇ ਨੂੰ ਇੱਕ ਪੱਤਰ ਲਿਖਿਆ ਹੈ। ਪੱਤਰ ਵਿਚ ਦੇਸ਼ਮੁਖ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਪੁਲਿਸ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਪਰਮਬੀਰ ਸਿੰਘ ਦੁਆਰਾ ਲਗਾਏ ਗਏ ਵਸੂਲੀ ਦੇ ਸਾਰੇ ਦੋਸ਼ਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਦੋਸ਼ਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾਏਗੀ, ਤਾਂ ਦੁੱਧ ਦੁੱਧ ਦਾ ਪਾਣੀ ਬਣ ਜਾਵੇਗਾ।ਅਨਿਲ ਦੇਸ਼ਮੁਖ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪੱਤਰ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ ਕਿ ਜੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਜਾਂਚ ਦੇ ਆਦੇਸ਼ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਮੈਂ ਇਸਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਾਂਗਾ। ਭਾਜਪਾ ਨਿਰੰਤਰ ਗ੍ਰਹਿ ਮੰਤਰੀ ਦੇਸ਼ਮੁਖ ਤੋਂ ਅਸਤੀਫੇ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

ਕਬਾੜੀਏ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਖ਼ਜ਼ਾਨਾ, ਰਾਤੋਂ-ਰਾਤ ਬਣਿਆ ਕਰੋੜਪਤੀ, ਨੋਟ ਗਿਣਦੇ-ਗਿਣਦੇ ਥੱਕੇ ਘਰ ਵਾਲੇ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *