ਤਾਂ ਕੀ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਦੀ ਯਾਦ ‘ਚ ਅੰਕਿਤਾ ਲੋਖੰਡੇ ਨੇ ਲਿਖੀ ਇਹ ਗੱਲ – ਮੈਂ ਕੁਝ ਕਹਿਣ ਵਾਲੀ ਸੀ…

Ankita lokhande Sushant Singh: ਟੀਵੀ ਦੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰਾ ਅੰਕਿਤਾ ਲੋਖੰਡੇ ਨੂੰ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਇੱਕ ਬਿਆਨ ਕਾਰਨ ਟ੍ਰੋਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਉਸ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਬੁਆਏਫਰੈਂਡ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਬਾਰੇ ਉਸਨੇ ਇਕ ਬਿਆਨ ਦਿੱਤਾ। ਹੁਣ ਅੰਕਿਤਾ ਨੇ ਇਕ ਕ੍ਰਿਪਟਿਕ ਪੋਸਟ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਟਰੋਲ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਢੁਕਵਾਂ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਅੰਕਿਤਾ ਲੋਖੰਡੇ ਨੇ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਦੇ ਕੇਸ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕੀਤੀ, ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਉਸਨੂੰ ਟਰੋਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ।

Ankita lokhande Sushant Singh

ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਦੀ ਮੌਤ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ 14 ਜੂਨ ਨੂੰ ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਆਪਣੇ ਫਲੈਟ ਵਿੱਚ ਹੋਈ ਸੀ। ਅੰਕਿਤਾ ਨੇ ਆਪਣੀ ਇਕ ਤਸਵੀਰ ਦੇ ਨਾਲ ਇਕ ਕ੍ਰਿਪਟਿਕ ਪੋਸਟ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਉਸਨੇ ਹਲਕੇ ਰੰਗ ਦਾ ਨਾਈਟ ਸੂਟ ਪਾਇਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਅੰਕਿਤਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਮੈਂ ਆਪਣਾ ਮੂੰਹ ਖੋਲ੍ਹਿਆ, ਮੈਂ ਕੁਝ ਕਹਿਣ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ। ਮੇਰੀ ਬਾਕੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਸ਼ਾਇਦ ਵੱਖਰੀ ਹੁੰਦੀ ਜੇਕਰ ਮੈਂ ਹੁੰਦੀ। ਪਰ ਮੈਂ ਅਜਿਹਾ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ।”

ਅੰਕਿਤਾ ਨੇ ਇੱਕ ਤਾਜ਼ਾ ਇੰਟਰਵਿਉ ਵਿੱਚ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਸੀ ਕਿ ਉਸਨੇ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਕਾਰਨ ਕਈ ਵੱਡੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਛੱਡੀਆਂ ਹਨ। ਅੰਕਿਤਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸਨੇ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਕਾਰਨ ‘ਹੈਪੀ ਨਿਉ ਈਅਰ’ ਵਿਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *