ਪਰੇਸ਼ ਰਾਵਲ ਹੋਏ ਕੋਰੋਨਾ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ , ਕੁੱਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾ ਹੀ ਲਗਵਾਈ ਸੀ ਕੋਵਿਡ -19 ਵੈਕਸੀਨ

Paresh Rawal corona Postive : ਕੋਰੋਨਾ ਨੇ ਮੁੰਬਈ ਵਿਚ ਹੁਣ ਤੱਕ ਕਈ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹਸਤੀਆਂ ਨੂੰ ਪਕੜ ਲਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਰੁਝਾਨ ਅਜੇ ਵੀ ਨਿਰੰਤਰ ਜਾਰੀ ਹੈ। ਹੁਣ ਅਦਾਕਾਰ ਪਰੇਸ਼ ਰਾਵਲ ਵੀ ਕੋਰੋਨਾ ਇਨਫੈਕਸ਼ਨ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ । ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਟਵਿੱਟਰ ਅਕਾਊਂਟ ਤੋਂ ਟਵੀਟ ਕਰਕੇ ਇਸ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ। ਹੈਰਾਨੀ ਦੀ ਗੱਲ ਹੈ ਕਿ ਪਰੇਸ਼ ਰਾਵਲ ਨੇ ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਕੋਰੋਨਾ ਟੀਕੇ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਖੁਰਾਕ ਦਿੱਤੀ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਉਹ ਸੰਕਰਮਿਤ ਪਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਪਰੇਸ਼ ਰਾਵਲ ਨੇ ਟਵੀਟ ਕਰਕੇ ਆਪਣੀ ਕੋਰੋਨਾ ਦੇ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋਣ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਿਆਂ ਲਿਖਿਆ, ‘ਬਦਕਿਸਮਤੀ ਨਾਲ ਮੇਰੀ ਕੋਵਿਡ -19 ਟੈਸਟ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਵਾਪਸ ਆ ਗਈ ਹੈ।

Paresh Rawal corona Postive

ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਪਿਛਲੇ 10 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਵਿੱਚ ਆਏ ਹਨ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਕੋਰੋਨਾਵਾਇਰਸ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ। ਪਰੇਸ਼ ਰਾਵਲ ਨੇ ਕੋਰੋਨਾ ਟੀਕੇ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਖੁਰਾਕ 9 ਮਾਰਚ 2021 ਨੂੰ ਲਈ. ਅਦਾਕਾਰ ਨੇ ਆਪਣੀ ਤਸਵੀਰ ਵੀ ਹਸਪਤਾਲ ਤੋਂ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ। ਉਸ ਨੇ ਟਵਿੱਟਰ ‘ਤੇ ਲਿਖਿਆ,’ ਅਸੀਂ ਟੀਕੇ ਲਈ ਹਾਂ! ਸਾਰੇ ਡਾਕਟਰਾਂ, ਨਰਸਾਂ, ਫਰੰਟਲਾਈਨ ਹੈਲਥ ਵਰਕਰਾਂ ਅਤੇ ਵਿਗਿਆਨੀਆਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ। ‘ਪਿਛਲੇ ਦਿਨੀਂ, ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਖਿਡਾਰੀ ਕੋਰੋਨਾ ਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਏ ਹਨ।

Paresh Rawal corona Postive
Paresh Rawal corona Postive

ਪਰੇਸ਼ ਰਾਵਲ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਮਿਲਿੰਦ ਸੋਮਨ, ਆਰ. ਮਾਧਵਨ, ਸਿਧਾਂਤ ਚਤੁਰਵੇਦੀ, ਕਾਰਤਿਕ ਆਰੀਅਨ, ਆਮਿਰ ਖਾਨ, ਰੋਹਿਤ ਸਰਾਫ ਅਤੇ ਰਮੇਸ਼ ਤੌਰਾਣੀ ਵੀ ਕੋਰੋਨਾ ਨਾਲ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋਏ ਹਨ।ਵਰਕ ਫਰੰਟ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਪਰੇਸ਼ ਰਾਵਲ ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਫਿਲਮ ‘ਕੂਲੀ ਨੰ. 1 ‘. ਉਸ ਦੀਆਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ‘ਹੰਗਾਮਾ 2’, ‘ਤੂਫਾਨ’, ‘ਆਂਖ ਮਿਚੌਲੀ’ ਅਤੇ ‘ਹੇਰਾ ਫੇਰੀ 3’ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਲੋਕ ਉਸ ਦੀਆਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਦਾ ਬੇਸਬਰੀ ਨਾਲ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਇਹ ਵੀ ਦੇਖੋ : ਭਾਰਤ ਬੰਦ ਦੌਰਾਨ ਬੀਬੀਆਂ ਦਾ ਹੜ੍ਹ, ਇਸ ਸਾਇੰਸ ਆਧਿਆਪਕਾ ਨੇ ਤਾਂ ਲਿਆ ਦਿੱਤੀ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦੀ ਹਨ੍ਹੇਰੀ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *